Anatafutwa Dereva mzoefu wa Tax/Uber/Taxify

N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
1,774
Points
2,000
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
1,774 2,000
Wadau
Anatafutwa derive mzoefu wa Taxi ( pia Taxify,Uber nk)DaresSalaam ili nimkabidhi gari kwa ajili ya biashara ya Taxi, awe na sifa zifuatazo;
Awe na uzoefu wa kutosha katika kazi hiyo hapa DSM
Akiwa na abiria wake tayari wa zamani atapewa kipaumbele zaidi hasa kwa wale wa Taxi za kawaida
Akiwa mtu mzima ( 40+) na mwenye majukumu , atapewa kipaumbele zaidi
Awe mchapakazi
Mahesabu kwa wiki kati ya 150k , yanaongeleka
Kazi inahusisha kuchukua na kuwarudisha watoto shuleni
Masaaya kazi tutakubaliana ...yanaongeleka
Aina ya gari ni IST 1300cc

NB. Nimejaribu kuwapa vijana ambao hawana majukumu naona wameshindwa nidhamu na kufikia malengo
Mwisho wa maombi ni tarehe 25 Sept 2019
Anayeona anakidhi vigezo aje PM
 
malela.nc

malela.nc

Senior Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
163
Points
250
malela.nc

malela.nc

Senior Member
Joined Nov 24, 2013
163 250
Kama utakubali 120,000 kwa week karibu tufanye kazi. Hali ya biashara imekua ngumu mno kipindi hiki boss. Ndio maana gari nyingi zinapark.
 
Ernest lukindo

Ernest lukindo

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
99
Points
225
Ernest lukindo

Ernest lukindo

Member
Joined Jul 29, 2015
99 225
Nisha ku pm
Wadau
Anatafutwa derive mzoefu wa Taxi ( pia Taxify,Uber nk)DaresSalaam ili nimkabidhi gari kwa ajili ya biashara ya Taxi, awe na sifa zifuatazo;
Awe na uzoefu wa kutosha katika kazi hiyo hapa DSM
Akiwa na abiria wake tayari wa zamani atapewa kipaumbele zaidi hasa kwa wale wa Taxi za kawaida
Akiwa mtu mzima ( 40+) na mwenye majukumu , atapewa kipaumbele zaidi
Awe mchapakazi
Mahesabu kwa wiki kati ya 150k , yanaongeleka
Kazi inahusisha kuchukua na kuwarudisha watoto shuleni
Masaaya kazi tutakubaliana ...yanaongeleka
Aina ya gari ni IST 1300cc

NB. Nimejaribu kuwapa vijana ambao hawana majukumu naona wameshindwa nidhamu na kufikia malengo
Mwisho wa maombi ni tarehe 25 Sept 2019
Anayeona anakidhi vigezo aje PM
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,444
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,444 2,000
Kle la kheri, ngoja waje...



Cc: mahondaw
 
Veyron

Veyron

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
526
Points
500
Veyron

Veyron

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
526 500
Wadau
Anatafutwa derive mzoefu wa Taxi ( pia Taxify,Uber nk)DaresSalaam ili nimkabidhi gari kwa ajili ya biashara ya Taxi, awe na sifa zifuatazo;
Awe na uzoefu wa kutosha katika kazi hiyo hapa DSM
Akiwa na abiria wake tayari wa zamani atapewa kipaumbele zaidi hasa kwa wale wa Taxi za kawaida
Akiwa mtu mzima ( 40+) na mwenye majukumu , atapewa kipaumbele zaidi
Awe mchapakazi
Mahesabu kwa wiki kati ya 150k , yanaongeleka
Kazi inahusisha kuchukua na kuwarudisha watoto shuleni
Masaaya kazi tutakubaliana ...yanaongeleka
Aina ya gari ni IST 1300cc

NB. Nimejaribu kuwapa vijana ambao hawana majukumu naona wameshindwa nidhamu na kufikia malengo
Mwisho wa maombi ni tarehe 25 Sept 2019
Anayeona anakidhi vigezo aje PM
Kwan uber wanaruhusu gari zenye cc zaidi ya 1200
 

Forum statistics

Threads 1,343,127
Members 514,943
Posts 32,774,599
Top