Anatafuta kazi ,maeneo haya , kitimoto , nyama choma muhudumu wa bar Morogoro

mt.j

JF-Expert Member
Dec 10, 2014
285
250
Nikijana wa kitanzania mwanaume anauzoefu wa kazi tajwa hapo juu kwa yeyote mwenye huitaji anakaribisha mawasiliana pm
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
hukupata mpaka leo..... mbona wachaga ndo mabingwa wa hizi biashara....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom