Ananitega, nifanyeje jamani ili niepukukane na dhambi hii!

pet geo pet

JF-Expert Member
Jun 30, 2018
398
500
Wakuu habari za Jumapili ya mwisho wa mwaka.

Nina rafiki yangu wa kike tulikuwa tunafanya nae kazi sehemu Fulani kwa bahati mbaya kampuni ilifungwa wakati wa corona.

Hivyo tukawa tunawasiliana Mara kwa mara, yeye ana mtu wake mkoa Fulani anafanya kazi, ila huwa anakuja mara moja moja sana.

Huyu rafiki yangu tunakaa nae mkoa mmoja ila kwa sasa anafanya kazi sehemu akiwa anatokea kwao.

Mimi nimepanga geto ila sijaoa wala hajawai niona na mwanamke ingawaje ninao wa kutoana nyenge mara moja moja.

Kuna siku tumepanga aje kunisalimia kwangu, nikamwambia aje Jumapili ya mwisho wa mwaka yaani Leo hii.

Imefika mida ya saa 5 asubuhi akawa amefika mpaka sasahivi yupo cha kushangaza alivyoingia ndani tu akaguna na kushaanga palivyo, jajua kama amepapenda kwani ni geto(single room)lakini limejaa kila kitu cha geto.

Nimempikia chakula kizuri sana ingawaje Mimi dume lakini najua kupika sana, nilifundishwa na mama mmoja tulikuwa tunaishi nae Kibiti.

Nilijaribu kumwambia mapema kuwa baadae mida ya SAA 10 jioni kuna sehemu nitaenda, imefika SAA kumi nikamwambia nataka kwenda sehemu, lengo langu ili aondoke kwenda kwao kwani ni mbali kidogo kutoka hapa. Atatumia magari mawili na boda moja ndo kufika kwao..

Cha ajabu amesema leo atalala humu kwangu then kesho ndio ataenda kwao kwani usiku umeingia, ameniomba nikakinge maji bombani ili aoge, nikaenda nimemletea na kumpisha ili aoge..

Mpaka sasahivi amemaliza kuoga na yupo kwenye kanga tu hataki kuvaa nguo zake kabisa, dalili ninazoziona sio njema sana leo humu ndani. Zaidi sitaki kufanya nae mapenzi kabisa kwani tulikuwa marafiki na tumesaidiana sana ila leo naona kama hali hii sio nzuri kwangu.

Nimejaribu kumwambia basi ngoja nipike chakula cha usiku then nikimaliza nitaenda kulala kwa rafiki yangu sehemu fulani, amekata amesema anaogopa kulala peke yake.

Wakuu najua kuna watu walishawahi pitia hii changamoto na walisolve, basi na mimi naombeni ushauri wenu nifanyeje jamani ili niepukukane na dhambi hii.

Hisia sina kabisa juu yake..yaani mpaka sasahivi yupo amekaa na kitenge tu amejifunga matako kama yote,naona mpaka aibu..sikutegemea kabisa kama ingekuwa hivi.
 

Etwege

JF-Expert Member
Jul 4, 2018
2,707
2,000
Wakuu habari za j.pili ya mwisho wa mwaka.

Ninarafiki yangu wa kike tulikuwa tunafanya nae kazi sehemu Fulani kwa bahati mbaya kampuni ilifungwa wakati wa corona.

Hivyo tukawa tunawasiliana Mara kwa mara, yeye ana mtu wake mkoa Fulani anafanya kazi,ila huwa anakuja mara moja moja sana.

Huyu rafiki yangu tunakaa nae mkoa mmoja ila kwa sasa anafanya kazi sehemu akiwa anatoea kwao.

Mimi nimepanga geto ila sijaoa wala hajawai niona na mwanamke ingawaje ninao wa kutoana nyenge mara moja moja.

Kuna siku tumepanga aje kunisalimia kwangu,nikamwambia aje j.pili ya mwisho wa mwaka yaani Leo hii.

Imefika mida ya saa 5 asubhi akawa amefika mpaka sasahivi yupo cha kushangaza alivyoingia ndani tu akaguna na kushaanga palivyo,sijajua kama amepapenda kwani ni geto(single room)lakini limejaa kila kitu cha geto.


Nimempikia chakula kizuri sana ingawaje Mimi dume lakini najua kupika sana nilifundishwa na mama mmoja tulikuwa tunaishi nae kibiti.

Nilijaribu kumwambia mapema kuwa badae mida ya SAA 10 jion kuna sehem nitaenda,imefika SAA kumi nikamwambia nataka kwenda sehem,lengo langu ili aondoke kwenda kwao kwani ni mbali kidogo kutoka hapa.atatumia magari mawili na boda moja ndo kufika kwao..

Cha ajabu amesema leo atalala umu kwangu then kesho ndo ataenda kwao kwan usiku umeingia,ameniomba nikakinge maji bombani ili aoge,nikaenda nimemletea na kumpisha ili aoge..

Mpka sasahivi amemaliza kuoga na yupo kwenye kanga tu hataki kuvaa nguo zake kabisa, dalili ninazoziona sio njema sana leo humu ndani.
Zaidi sitaki kufanya nae mapenzi kabisa kwani tulikuwa marafiki na tumesaidiana sana ila leo naona kama hali hii sio nzuri kwangu.

Nimejaribu kumwabia basi ngoja nipike chakula cha usiku then nikimaliza nitaenda kulala kwa rafiki yangu sehemu fulani,amekata amesema anaogopa kulala peke yake.

Wakuu najua kuna watu walishawai pitia hii changamoto na walisolve,basi na mimi naombeni ushauri wenu nifanyeje jamani ili niepukukane na dhambi hii.

Hisia sina kabisa juu yake..yaani mpaka sasahivi yupo amekaa na kitenge tu amejifunga matako kama yote,naona mpaka aibu..sikutegemea kabisa kama ingekuwa hivi.
Hiyo mboo ipo siku itakuchapa sana na kukufokea kwa jinsi usivyoitendea haki.

Sent from my Infinix X622 using JamiiForums mobile app
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
8,368
2,000
Yaani kweli wewe ni nyuki wa mashineni hung'atiπŸ˜€ yaani mbuzi anafia kwa muuza supu na huna habari aiseeπŸ˜’.

Kuwa makini asije akawa kaja kwa lengo lake(akubambikizie jambo) mwambie ukweli kwamba we ni rafiki tu inawezekanaje kulala pamoja tena single room?. Aende kwao mbona bado mapema sahivi kwani anaishi mbinguni hadi aseme muda umeenda sahivi , fukuza huyo funga ghetto πŸ˜€
 

1kush africa

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
8,387
2,000
Wakuu habari za j.pili ya mwisho wa mwaka.

Ninarafiki yangu wa kike tulikuwa tunafanya nae kazi sehemu Fulani kwa bahati mbaya kampuni ilifungwa wakati wa corona.

Hivyo tukawa tunawasiliana Mara kwa mara, yeye ana mtu wake mkoa Fulani anafanya kazi,ila huwa anakuja mara moja moja sana.

Huyu rafiki yangu tunakaa nae mkoa mmoja ila kwa sasa anafanya kazi sehemu akiwa anatoea kwao.

Mimi nimepanga geto ila sijaoa wala hajawai niona na mwanamke ingawaje ninao wa kutoana nyenge mara moja moja.

Kuna siku tumepanga aje kunisalimia kwangu,nikamwambia aje j.pili ya mwisho wa mwaka yaani Leo hii.

Imefika mida ya saa 5 asubhi akawa amefika mpaka sasahivi yupo cha kushangaza alivyoingia ndani tu akaguna na kushaanga palivyo,sijajua kama amepapenda kwani ni geto(single room)lakini limejaa kila kitu cha geto.


Nimempikia chakula kizuri sana ingawaje Mimi dume lakini najua kupika sana nilifundishwa na mama mmoja tulikuwa tunaishi nae kibiti.

Nilijaribu kumwambia mapema kuwa badae mida ya SAA 10 jion kuna sehem nitaenda,imefika SAA kumi nikamwambia nataka kwenda sehem,lengo langu ili aondoke kwenda kwao kwani ni mbali kidogo kutoka hapa.atatumia magari mawili na boda moja ndo kufika kwao..

Cha ajabu amesema leo atalala umu kwangu then kesho ndo ataenda kwao kwan usiku umeingia,ameniomba nikakinge maji bombani ili aoge,nikaenda nimemletea na kumpisha ili aoge..

Mpka sasahivi amemaliza kuoga na yupo kwenye kanga tu hataki kuvaa nguo zake kabisa, dalili ninazoziona sio njema sana leo humu ndani.
Zaidi sitaki kufanya nae mapenzi kabisa kwani tulikuwa marafiki na tumesaidiana sana ila leo naona kama hali hii sio nzuri kwangu.

Nimejaribu kumwabia basi ngoja nipike chakula cha usiku then nikimaliza nitaenda kulala kwa rafiki yangu sehemu fulani,amekata amesema anaogopa kulala peke yake.

Wakuu najua kuna watu walishawai pitia hii changamoto na walisolve,basi na mimi naombeni ushauri wenu nifanyeje jamani ili niepukukane na dhambi hii.

Hisia sina kabisa juu yake..yaani mpaka sasahivi yupo amekaa na kitenge tu amejifunga matako kama yote,naona mpaka aibu..sikutegemea kabisa kama ingekuwa hivi.
Mwenzako nilipiga

Au labda hana mvuto?
 

akilinzuri

Member
Dec 15, 2020
94
125
Wakuu habari za j.pili ya mwisho wa mwaka.

Ninarafiki yangu wa kike tulikuwa tunafanya nae kazi sehemu Fulani kwa bahati mbaya kampuni ilifungwa wakati wa corona.

Hivyo tukawa tunawasiliana Mara kwa mara, yeye ana mtu wake mkoa Fulani anafanya kazi,ila huwa anakuja mara moja moja sana.

Huyu rafiki yangu tunakaa nae mkoa mmoja ila kwa sasa anafanya kazi sehemu akiwa anatoea kwao.

Mimi nimepanga geto ila sijaoa wala hajawai niona na mwanamke ingawaje ninao wa kutoana nyenge mara moja moja.

Kuna siku tumepanga aje kunisalimia kwangu,nikamwambia aje j.pili ya mwisho wa mwaka yaani Leo hii.

Imefika mida ya saa 5 asubhi akawa amefika mpaka sasahivi yupo cha kushangaza alivyoingia ndani tu akaguna na kushaanga palivyo,sijajua kama amepapenda kwani ni geto(single room)lakini limejaa kila kitu cha geto.


Nimempikia chakula kizuri sana ingawaje Mimi dume lakini najua kupika sana nilifundishwa na mama mmoja tulikuwa tunaishi nae kibiti.

Nilijaribu kumwambia mapema kuwa badae mida ya SAA 10 jion kuna sehem nitaenda,imefika SAA kumi nikamwambia nataka kwenda sehem,lengo langu ili aondoke kwenda kwao kwani ni mbali kidogo kutoka hapa.atatumia magari mawili na boda moja ndo kufika kwao..

Cha ajabu amesema leo atalala umu kwangu then kesho ndo ataenda kwao kwan usiku umeingia,ameniomba nikakinge maji bombani ili aoge,nikaenda nimemletea na kumpisha ili aoge..

Mpka sasahivi amemaliza kuoga na yupo kwenye kanga tu hataki kuvaa nguo zake kabisa, dalili ninazoziona sio njema sana leo humu ndani.
Zaidi sitaki kufanya nae mapenzi kabisa kwani tulikuwa marafiki na tumesaidiana sana ila leo naona kama hali hii sio nzuri kwangu.

Nimejaribu kumwabia basi ngoja nipike chakula cha usiku then nikimaliza nitaenda kulala kwa rafiki yangu sehemu fulani,amekata amesema anaogopa kulala peke yake.

Wakuu najua kuna watu walishawai pitia hii changamoto na walisolve,basi na mimi naombeni ushauri wenu nifanyeje jamani ili niepukukane na dhambi hii.

Hisia sina kabisa juu yake..yaani mpaka sasahivi yupo amekaa na kitenge tu amejifunga matako kama yote,naona mpaka aibu..sikutegemea kabisa kama ingekuwa hivi.
Nyuki wa mashine wewe, una aibisha ukoo wako. Tumia ndomu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom