Ananiambia tubadilishane simu yeye anipe infinix Mimi nimpe tecno N8 wadau nikubali ?

kesho kutwa

JF-Expert Member
Dec 7, 2016
1,104
2,000
Wakuu kama kichwa cha Uzi unavyoeleza nisaidieni nisije jutia uwamuzi wangu Wakuu Maana simu izi Daaah.
 

ChamaB

Senior Member
Apr 11, 2017
143
250
Wakuu kama kichwa cha Uzi unavyoeleza nisaidieni nisije jutia uwamuzi wangu Wakuu Maana simu izi Daaah.
Nilitumia Nokia,Siemens,Sonny,LG as well as Tecno zoteee ila Infinix ni mwisho wa matatizo kabisa.Chukua infinix tumia fursa km JOKA LA MAKENGEZA
 

kidunula1

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
5,185
2,000
Nilitumia Nokia,Siemens,Sonny,LG as well as Tecno zoteee ila Infinix ni mwisho wa matatizo kabisa.Chukua infinix tumia fursa km JOKA LA MAKENGEZA
Mkuu Mimi infinix yangu inatumia msaa mengi sana kujaa kama matano hivi. Halafu wakati mwingine nikikonekti chaja inaweza kukaa hat dk 5 kabla haijasoma,mini laweza kuwa tatizo? Tushauriane ndugu.
 

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
127,271
2,000
Ila ujue zote ni kampuni moja hizo walichofanya tekno ni kubadilisha jina tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom