Anamuacha mke wake!


Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Messages
291
Likes
7
Points
35
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2007
291 7 35
Sijui kama ndiyo jambo limezua jambo au nini. Tuliporudi toka ile ziara ya Ulaya, mheshimiwa akawa yuko kimya kwa muda. Walipokuja Dodoma akawa ananitafuta na mimi nikawa namkwepa sana. Hata hivyo jana alipata nafasi ya kustop ofisini na akaniomba niende naye lunch. Kiufupi kaniambia kuwa yeye na mkewe wameamua kuachana.

Nikamuuliza kwanini ananiambia mimi? akasema alitaka nijue tu ili nitambue kuwa ni kweli ananipenda na yuko tayari kuwa nami. Sasa feelings zangu zimechanganyikiwa kweli kwani nilifuata ushauri wenu nilimuachia ndege aruke, sasa karudi, nimnase?

asante.
 
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
581
Likes
190
Points
60
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2008
581 190 60
Sijui kama ndiyo jambo limezua jambo au nini. Tuliporudi toka ile ziara ya Ulaya, mheshimiwa akawa yuko kimya kwa muda. Walipokuja Dodoma akawa ananitafuta na mimi nikawa namkwepa sana. Hata hivyo jana alipata nafasi ya kustop ofisini na akaniomba niende naye lunch. Kiufupi kaniambia kuwa yeye na mkewe wameamua kuachana.

Nikamuuliza kwanini ananiambia mimi? akasema alitaka nijue tu ili nitambue kuwa ni kweli ananipenda na yuko tayari kuwa nami. Sasa feelings zangu zimechanganyikiwa kweli kwani nilifuata ushauri wenu nilimuachia ndege aruke, sasa karudi, nimnase?

asante.
Ukiona mwenzio kanyolewa wewe tia maji" mwambiye mukapime HIV, atakupenda kwa muda tu, akishakinaiwa ndo basi, ataenda kwa mwingine, kitu kipya na atamweleza " kuwa yeye na mkewe/wewe wameamua kuachana.
naye atamuliza kwanini?

kwa vile sasa hivi kua viagra, atandelea hivyo hivyo mpaka atapokwaa UKIMWI
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
WARNING!!!

ikiwa Yeye Kamuacha Mke Wake Nawe Muache Mara Moja Tapeli Huyo, Siku Moja Atakuacha Na Kwenda Kwa Mwingine Na Atajinadi Kama Aliyofanya Kwako.

WARNING!!!​
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
Sijui kama ndiyo jambo limezua jambo au nini. Tuliporudi toka ile ziara ya Ulaya, mheshimiwa akawa yuko kimya kwa muda. Walipokuja Dodoma akawa ananitafuta na mimi nikawa namkwepa sana. Hata hivyo jana alipata nafasi ya kustop ofisini na akaniomba niende naye lunch. Kiufupi kaniambia kuwa yeye na mkewe wameamua kuachana.

Nikamuuliza kwanini ananiambia mimi? akasema alitaka nijue tu ili nitambue kuwa ni kweli ananipenda na yuko tayari kuwa nami. Sasa feelings zangu zimechanganyikiwa kweli kwani nilifuata ushauri wenu nilimuachia ndege aruke, sasa karudi, nimnase?

asante.
Umnase ndege hata hujui kwa nini anaachana na mkewe? :confused:
Kama wanaachana kwa sababu ana ukimwi bado utataka tu kumnasa? angalia usije ukanaswa wewe!!!!
 
K

Kijunjwe

Senior Member
Joined
Mar 3, 2007
Messages
183
Likes
0
Points
33
K

Kijunjwe

Senior Member
Joined Mar 3, 2007
183 0 33
Ushauri uliotolewa hapo juu nadhani ni wa busara, other things being constant-preference inaonekana kuchukua mkondo wake. Sasa kama wewe una range ya B katika choice kuliko A(aliyeachwa), then C might also be preffered to B. Hvy ukiachwa nawe jua kuwa preference bado ina-take place na usije-complain sana.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
a man is as faithful as his options...
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Kuna ndege halafu kuna midege, tena mingine midege ya jeshi, meli za sumu zilizobeba vikosi vya mizinga.

Just be sure which is which before embarking.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Kuna mengi ya kuulliza kabla ya kumhukumu huyo anayeacha mkewe, je maisha yao yakoje? walioana kivipi? uaminifu ukoje hata kwa upande wa pili, kuna matatizo yoyote ya tendo etc. etc.

Kuna watu tumewaona wameoa tena na wakawa na maisha mazuri zaidi kiuchumi, kijamii na kiimani. Lazima watu waangalie pande zote, sio kila kitu ni "kama ilivyoandikwa"
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Sijui kama ndiyo jambo limezua jambo au nini. Tuliporudi toka ile ziara ya Ulaya, mheshimiwa akawa yuko kimya kwa muda. Walipokuja Dodoma akawa ananitafuta na mimi nikawa namkwepa sana. Hata hivyo jana alipata nafasi ya kustop ofisini na akaniomba niende naye lunch. Kiufupi kaniambia kuwa yeye na mkewe wameamua kuachana.

Nikamuuliza kwanini ananiambia mimi? akasema alitaka nijue tu ili nitambue kuwa ni kweli ananipenda na yuko tayari kuwa nami. Sasa feelings zangu zimechanganyikiwa kweli kwani nilifuata ushauri wenu nilimuachia ndege aruke, sasa karudi, nimnase?

asante.
Umempata au ndio umepatikana?
 
B

Bi Tarabushi

Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
36
Likes
1
Points
0
B

Bi Tarabushi

Member
Joined Mar 3, 2008
36 1 0
Kabla hujamnasa ndege nasikitika kukukumbusha kuwa ni wewe ndiye uliyenaswa...
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Bi. Senti 50, nakushauri USIMNASE huyo ndege bali JINASUE na kama umeshanaswa tayari JIKWAMUE na KUJIKOMBOA. Kwa kusoma ujumbe wako nahisi unawekewa mitego ili unaswe wewe. Kumbuka majuto ni mjukuu!!!!
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
... nilimuachia ndege aruke, sasa karudi, nimnase?
asante.
Ukimwachia ndege huyo utabaki unasikitika tu, na chochote utakachofanya badala ya kuchangamkia ndege sana sana ni ubatili. Ukimnasa ndege huyo utakachoambulia mwisho wa siku ni ubatili.

“Ni ubatili, ni ubatili!...ubatili mtupu! Kila kitu ni ubatili. Mtu ana faida gani ya kazi yake yote aifanyajo chini ya jua?”
 
B

BeNoir

Member
Joined
May 6, 2008
Messages
97
Likes
1
Points
0
B

BeNoir

Member
Joined May 6, 2008
97 1 0
"What goes around, comes around". Sijui unajiaminishaje kwamba na wewe hutaachwa.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
ana hila huyo ... humuwezi ... atakutoa kasoro sasa hivi .. akulize
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Ukimwachia ndege huyo utabaki unasikitika tu, na chochote utakachofanya badala ya kuchangamkia ndege sana sana ni ubatili. Ukimnasa ndege huyo utakachoambulia mwisho wa siku ni ubatili.

“Ni ubatili, ni ubatili!...ubatili mtupu! Kila kitu ni ubatili. Mtu ana faida gani ya kazi yake yote aifanyajo chini ya jua?”
ndiyo ni "ubatili na kufukuza upepo"...
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
nilifuata ushauri wenu nilimuachia ndege aruke, sasa karudi, nimnase?

asante.

...ule ushauri ushapitwa na wakati, si unaona hata expirery date yake?

we mnase tu, "a bird in hand worth two in a bush!"

mnase umkamate kisawasawa, licha ya kumsahau mtalaka wake, hata wanawe pia awasahau!!!
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,535
Likes
36
Points
145
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,535 36 145
wajameni

Ukimuona mwenzio ananyolewa wewe kimbia, kwani ukitia maji na wewe utanyolewa
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
1+1 haiwezi jibu likawa 1, cha msingi akili kichwani mwako maaana mwenzio alishanyolewa sasa uwe makini kuweka zako maji kabla hayajajirudi. Naaamini Mapenzi ni suala gumu sana hasa kwenye ushauri unaweza ukapotoshwa au kuongozwa. Angalia Moyo wako unataka nini na isiwe kwa tamaa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,473
Members 474,585
Posts 29,223,376