Anamsanifu rafiki yake, kisa mkewe kamdanganya


N

Nndu wa Selote

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2012
Messages
356
Likes
65
Points
45
Age
54
N

Nndu wa Selote

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2012
356 65 45
Ilianza kama utani, akanza kumlamba mke wa rafiki yake mpendwa. Rafiki yake, (Mwenye mke) kaanza mikwara ambayo haieleweki kwa mkewe akimwambia, ooh,  mbona naona siku hizi mko karibu sana na rafiki yangu. Mikwara ilipozidi, mke akahisi mumewe anaweza kufuatilia na kugundua kinachoendelea. Akaamua kumweleza mumewe kuwa ni kweli huyu rafiki yako amekuwa akinitaka lakini nikamkatalia. Mume kashangaa, kakata mawasiliano na rafiki yake na kamtangaza kwa ndugu, amaa na marafiki kuwa huyo rafiki yake ana tabia mbaya sana kwa vile alikuwa anamtongoza mke wake. Baada ya miaka kadhaa wakarudisha urafiki lakini kimachalemachale huku mwenye mke akimsanifu rafiki yake kama vile anatamani kumwambia ''mshenzi ulitaka kutembea na mke wangu ukakuta yuko stable ukashindwa''. Ukweli ni kwamba alishatembea naye zaidi ya mara nne. Anatamani ampe jamaa live kwa vile sanifu zimezidi lakini anasita. Wewe ungefanyaje na alishakutangazia kwa watu kwamba ulikuwa ukimtongoza mkewe ? Kumbuka, hapo mke anaonekana ni shujaa kwa vile "alikukatalia" na akaamua kumweleza mumewe !   
 
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Likes
26
Points
135
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 26 135
Huwa siamin msichana
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,088
Likes
1,611
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,088 1,611 280
mkubwa ulimramba mke wa rafiki yako? umejuaje ni mara nne? duh? we muambie tu kuwa umeshakula hiyo kitu ataacha kukusanifu na urafiki wenu utaimarika zaidi!
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,484
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,484 445 180
Ilianza kama utani, akanza kumlamba mke wa rafiki yake mpendwa. Rafiki yake, (Mwenye mke) kaanza mikwara ambayo haieleweki kwa mkewe akimwambia, ooh,  mbona naona siku hizi mko karibu sana na rafiki yangu. Mikwara ilipozidi, mke akahisi mumewe anaweza kufuatilia na kugundua kinachoendelea. Akaamua kumweleza mumewe kuwa ni kweli huyu rafiki yako amekuwa akinitaka lakini nikamkatalia. Mume kashangaa, kakata mawasiliano na rafiki yake na kamtangaza kwa ndugu, amaa na marafiki kuwa huyo rafiki yake ana tabia mbaya sana kwa vile alikuwa anamtongoza mke wake. Baada ya miaka kadhaa wakarudisha urafiki lakini kimachalemachale huku mwenye mke akimsanifu rafiki yake kama vile anatamani kumwambia ''mshenzi ulitaka kutembea na mke wangu ukakuta yuko stable ukashindwa''. Ukweli ni kwamba alishatembea naye zaidi ya mara nne. Anatamani ampe jamaa live kwa vile sanifu zimezidi lakini anasita. Wewe ungefanyaje na alishakutangazia kwa watu kwamba ulikuwa ukimtongoza mkewe ? Kumbuka, hapo mke anaonekana ni shujaa kwa vile "alikukatalia" na akaamua kumweleza mumewe !   
sawa hili neno nbsp nimejirudia mara nyingi..lina maana gan kwan?
 
N

Nndu wa Selote

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2012
Messages
356
Likes
65
Points
45
Age
54
N

Nndu wa Selote

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2012
356 65 45
Nadhani ni masuala ya mtandao tu, maana nilikuwa nasubmit inagoma naona baadaye imekubali ikiwa na hilo neno !
 

Forum statistics

Threads 1,273,058
Members 490,262
Posts 30,469,756