Anamkonyeza.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anamkonyeza..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 10, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,069
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Haya wakuu.. kutoka mmoja wetu humu humu:

    Toba yarabi.. naenda kulala kwanza!
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 433
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    DUnia kwishnehi, muepuke kabisa, wana mbinu za kijasusi za kuwanasa wanaowataka, na akikutia kwny himaya yake hautoki hata kwa dawa, na hautotaka mahusiano na wanaume tena!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    muahahahaha! hebu acha nicheke mie!

    sidhani kwa umri ulionao unaweza kulazimishwa mapenzi. Hata akiona umemkubalia wakati kumbe wewe huna dili nae poa tu.
    kama unajiskia kwenda gym nenda, kama hujiskii usiende lakini sio kwa kumuogopa yeye
     
  4. Celebrity

    Celebrity Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njileeeka mbee, kyleuiii dunia kweshne.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mwambie akimbie, aachane na huyo baazazi wa Kike, lakini ninini hii ?
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna ubaya gani mwanamke kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamke mwenzie? Hakuna jipya hapo.

    Huyo dada hakuwa hata na sababu ya kuleta hiyo issue kwa mwanakijiji kwani jibu lake ni yes or no. Kwa kuanza kuomba ushauri inaonekana hana msimamo wa anachokitaka au hajuo anachokitaka; na kwamba akishauriwa awe karibu na huyo anayemkonyeza, basi atakuwa naye.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    vinakuja kwa kasi sana vidada vya aina hii siku hizi sijui vimegundua nini
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,859
    Likes Received: 6,351
    Trophy Points: 280
    Duh kaazi kwelikweli...
    kama unauhakika na information uliyopewa kuhusu huyo dada..mkimbie bila hata kumficha! I believe hapo ulipo kuna gym nyingi so hata kama unjisikia kwenda gym nenda tu gym tofauti.
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwanakijiji nipe no ya huyo dada mkonyezaji au mwambie aje kwangu,tutamalizana in apeacefull mana,it will be a gals tok,count on me.ASAP
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mmmmh!
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,337
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    :confused::rolleyes::confused:...
     
  12. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    We Pearl wewe unatafuta balaa sasa, inavyoonekana huyo anaweza hata akakubaka.
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    y mmh?belive me will wel be both safe,u wanna be zea?she cnt confess wat I wanna tok to ha
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wewe nawe hujui kusoma kati kati ya mistari?
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ??????????????
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    pearl umewafanya watu kukutilia shaka na wewe unacheza gemu na timu ya nyumbani! muahahaha watu JF hasas wana visa :D
     
  17. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... I dont see what the big issue here, she should be open with her... tell her I prefer guys... I dont do girls...but I really like you if we can just stay friends...
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wadada wasagaji wana confidence sana! So don't be so sure with what you expect to hear from her!
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kunibaka!cmon dude am a big gal,no nid of abody gad,its just a mata of councelling,cnt u pple get it?
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    cn neva pay zoz dirt games swty,nilishafatwa n mtu dizain hiyo wen niko chuo
     
Loading...