Anajua kupigilia nguo ila hana hata shilingi mfokoni

Evz

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
676
225
Wana jf kweli mwenzenu nimeamini kila ukionacho sio dhahabu.

Ukimuona ni mcheshi, mkarimu,anajua kuvaa vimodo na endapo utabahatika kumuona unaweza ukadhani anazo mfukoni.

Kumbe hata kazi hana, analala kwa wazazi wake.

Hata ukimuomba vocha 2 ya buku hapo utamuona anaanza visingizio mara naenda bank, mara mtandao wa tigo pesa unasumbua, mara network ipo busy.

Jamani? Kila siku ndo mambo yake lakini akiwa na shida yake anajua kulia mpaka unaingia laini.

Badirikeni jamani muwe mnajua kuhudumia.

Matusi sitaki
 

daviey69

JF-Expert Member
Aug 12, 2013
2,238
1,225
Wana jf kweli mwenzenu nimeamini kila ukionacho sio dhahabu.

Ukimuona ni mcheshi, mkarimu,anajua kuvaa vimodo na endapo utabahatika kumuona unaweza ukadhani anazo mfukoni.

Kumbe hata kazi hana, analala kwa wazazi wake.

Hata ukimuomba vocha 2 ya buku hapo utamuona anaanza visingizio mara naenda bank, mara mtandao wa tigo pesa unasumbua, mara network ipo busy.

Jamani? Kila siku ndo mambo yake lakini akiwa na shida yake anajua kulia mpaka unaingia laini.

Badirikeni jamani muwe mnajua kuhudumia.

Matusi sitaki
Kama matusi utaki basi usionge UNGESE Malapulapu Plus
 

NullPointer

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
3,467
2,000
sasa hela hana, bado hata kuvaa vizuri hutaki? avae nguo zimechanika huyo hata kazi atapata kweli?
 

Evz

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
676
225
wa2 wengne bhana. Wanafkr za mgando kweli. Mavi ya kale hayanuki. Ukionacho leo kesho sio kilekile
 

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
19,734
2,000
Yangekua hayanihusu yangekua yapo kwenye jukwaa lako mwenyewe..yaani lakwako mwenyewe..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom