Anahitajika mtu wa kumhudumia mgonjwa Muhimbili kwa wiki 2 tu

Idrissou02

Member
Jul 31, 2018
78
125
Habari wapendwa,

Nina ndugu yangu alipata ajali na familia yae! Kwa ufupi tu anahitaji mtu wa kumsaidia mtoto wake wa umri wa miaka nane, amevunjika na hajitambui anahitaji mtu wa kumhudumia wa kiume kwa kipindi cha wiki mbili.

Malipo ya siku ni elfu kumi. 10000/
Mkuu mimi nina uzoefu na shughuli hii na nipo tayari ..weka mawasiliani yako tupange
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom