Anahitajika kijana wa kuuza duka (stationary) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika kijana wa kuuza duka (stationary)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwangaza, Dec 28, 2011.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna mtu anahitaji kijana awa kuuza duka/stationary mwenye sifa zifuatazo:-

    -AWE MWAMINIFU
    -awe wa kiume, natayari kufanya kazi mpaka saa 3 usiku.
    -awe anaishi maeneo ya mwenge-dsm, au jilani.
    -ajue kusoma,kuandika na kusabu tu inatosha.


    Akiwa na ufahamu kidog wa computer ni vizuri.

    MASAILIANO: 0754 570060
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu,hautaki demu?
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sh ngap kwa mwez? Ka vp mi nipo tayar
     
  4. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Kutokana na mazingila ya kazi ni wasichana wachache sana wanaweza.kama yupo aje tumu-interview..tuone kama anaweza!
     
  5. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    haya ni makubariano kati ya mwajili na mwajiliwa.kuna waajiliwa wengine hawapendi mapato yao yawe wazi bila ridhaa yao.
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Then am out.
     
  7. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,630
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Ni pm mshahara me npo mwenge nijue kama unalipa
     
Loading...