Anahitaji kazi ya kuhudumia kuku au kazi yoyote

vumiliag

Senior Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
142
Points
225

vumiliag

Senior Member
Joined Sep 1, 2018
142 225
Habarini wakuu nna ndugu yangu alikua morogoro kwa sasa karudi singida yupo wilaya ya iramba kihomboi yupo nyumbani anatafuta kazi Iwe Ni ya kuhudumia kuku kwa wale wafugaji au kazi hata za kusafisha nyumba mfano garden na kazi zozote pia ana experience katika kukuaanga chipsi (amewahi kuuza chips mara nyingi tu kama unahitaji muuza chipsi ..... mshahara uanzie laki 1 kwenda mbele kijana ana miaka 27 ni wa kiume nipigie no 0692669235 nikuunganishe naye...Ni kijana mchapa kazi sana

NB: ukimuhitaji unamtumia nauli kukufikia mkoa wowote ule mimi nitakua mdhamini wake in case anything happens
 

vumiliag

Senior Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
142
Points
225

vumiliag

Senior Member
Joined Sep 1, 2018
142 225
Habarini wakuu nna ndugu yangu yupo morogoro mjini katokea mkoa wa mbeya anatafuta kazi Iwe Ni ya kuhudumia kuku kwa wale wafugaji au kazi hata za kusafisha nyumba mfano garden na kazi zozote zile mshahara uanzie laki 1 kwenda mbele kijana ana miaka 27 ni wa kiume nipigie no 0782509366 nikuunganishe naye...Ni kijana mchapa kazi sana
 

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
3,243
Points
2,000

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
3,243 2,000
Habarini wakuu nna ndugu yangu yupo morogoro mjini katokea mkoa wa mbeya anatafuta kazi Iwe Ni ya kuhudumia kuku kwa wale wafugaji au kazi hata za kusafisha nyumba mfano garden na kazi zozote zile mshahara uanzie laki 1 kwenda mbele kijana ana miaka 27 ni wa kiume nipigie no 0782509366 nikuunganishe naye...Ni kijana mchapa kazi sana
Hata kama ni wewe mkuu sisi hatuna noma, tunajua unatafuta mkate wa kila siku
 

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,446
Points
2,000

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,446 2,000
Habarini wakuu nna ndugu yangu alikua morogoro kwa sasa karudi singida yupo wilaya ya iramba kihomboi yupo nyumbani anatafuta kazi Iwe Ni ya kuhudumia kuku kwa wale wafugaji au kazi hata za kusafisha nyumba mfano garden na kazi zozote pia ana experience katika kukuaanga chipsi (amewahi kuuza chips mara nyingi tu kama unahitaji muuza chipsi ..... mshahara uanzie laki 1 kwenda mbele kijana ana miaka 27 ni wa kiume nipigie no 0692669235 nikuunganishe naye...Ni kijana mchapa kazi sana

NB: ukimuhitaji unamtumia nauli kukufikia mkoa wowote ule mimi nitakua mdhamini wake in case anything happens
Hii nimeikuta mahali, Nadhani wanaweza kufaana.

Habari waungwana.
Nahitaji kijana mmoja wa kazi, umri usiozidi miaka 30, awe anajua kusoma na kuandika, hajaoa, mwaminifu, sio mvivu. Akianza kazi Meals and accommodation ni juu yangu.

Shughuri:
Usimamizi na kuhudumia mifugo, Kuku 1300 na ng'ombe wanne wa maziwa. Hatokua peke yake kwenye shughuri hizo watakua wawili.

Salary ni Tsh 100,000/= na offer tofauti kutegemeana na efficiency yake kazini.

Eneo la Kazi
Masasi mjini, Mkoa wa Mtwara.

Angalizo:-
Asiwe anatokea mikoa ifuatayo Mtwara, Lindi, Tanga.

Lazima awe na udhamini wa watu wawili wa kuaminika.


Kwa mawasiliano +255716002421
Ahsante!
 

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
843
Points
1,000

kifusi boy

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
843 1,000
Hii nimeikuta mahali, Nadhani wanaweza kufaana.

Habari waungwana.
Nahitaji kijana mmoja wa kazi, umri usiozidi miaka 30, awe anajua kusoma na kuandika, hajaoa, mwaminifu, sio mvivu. Akianza kazi Meals and accommodation ni juu yangu.

Shughuri:
Usimamizi na kuhudumia mifugo, Kuku 1300 na ng'ombe wanne wa maziwa. Hatokua peke yake kwenye shughuri hizo watakua wawili.

Salary ni Tsh 100,000/= na offer tofauti kutegemeana na efficiency yake kazini.

Eneo la Kazi
Masasi mjini, Mkoa wa Mtwara.

Angalizo:-
Asiwe anatokea mikoa ifuatayo Mtwara, Lindi, Tanga.

Lazima awe na udhamini wa watu wawili wa kuaminika.


Kwa mawasiliano +255716002421
Ahsante!
Hii nafasi bado ipo Mkuu??
 

Forum statistics

Threads 1,344,041
Members 515,307
Posts 32,805,717
Top