Anaejua mwimbaji na jina la wimbo huu ni asaidie


Rosterm

Rosterm

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
29
Rosterm

Rosterm

Member
Joined Oct 18, 2012
7 0 0
Tungo hiii muumbaji wa kike anaitwa nani na wimbo huu unaitwajee yeyote wimbo umetoka muaka ya 2000 ---2005


Tutulie mpenzi wangu, mimi wako daima,
wasikutishe kwa maneno, mimi ni wako daima
 
S

SWAZ

Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
65
Likes
2
Points
15
Age
28
S

SWAZ

Member
Joined Sep 26, 2013
65 2 15
Jina la msanii VUMI wimbo Tutulie
 
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Likes
4
Points
35
Age
30
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 4 35
Msanii anaitwa Vanesa.
 
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,876
Likes
418
Points
180
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,876 418 180
Tungo hiii muumbaji wa kike anaitwa nani na wimbo huu unaitwajee yeyote wimbo umetoka muaka ya 2000 ---2005 Tutulie mpenzi wangu, mimi wako daima, wasikutishe kwa maneno, mimi ni wako daima
anaitwa jack marie {maria} wimbo tulia!
 

Forum statistics

Threads 1,275,062
Members 490,894
Posts 30,531,839