Anaefahamu hii nyimbo kaimba nani na inaitwaje anisaidie

Norami

Member
Feb 12, 2019
98
150
mi nakumbuka chorus tu na mara ya kwanza kuisikia ni kwenye kifo cha complex na viviani''mpenzi mi nakwenda safari mpenzi m na kwenda safari penzi letu ulilinde usiwe na hofu mpenzi penzi nitalilinda:rolleyes::rolleyes:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom