Anadai ananipenda ila hana hisia na mimi za kufanya mapenzi!

dume kaptura

Member
Feb 6, 2017
98
125
Habari za asubuhi wanajf
Kwa muda kama miezi mitatu sasa nimekuwa katika mahusiano na mwanamke fulani

Huyo mwanamke huwa anasema ananipenda ila tukiwa faragha katika harakati za kuvunja amri ya sita anabadilika ghafla na kudai hana hisia na mimi(hapati hamu ya kusex)

Wadau naombeni maoni yenu huyu mwanamke ana tatizo gani?na kiukweli nampenda sana
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,823
2,000
Atakua anapenda kujali kwako, kama unajali, na mambo yako mengine mengine ila kwenye sex kuna kitu hajavutiwa labda kasikia smell ya jasho, mouth, haujiweki safi, haujui lugha nzuri ya kuomba kula mzigo na vitu kama hivo, sex ni hisia na kitu kidogo sana kinaweza kuondoa kabisa hisia za kufanya..... Jiangalie tena!!!
 

Ndondocha mkuu

JF-Expert Member
Feb 17, 2014
1,433
2,000
Habari za asubuhi wanajf
Kwa muda kama miezi mitatu sasa nimekuwa katika mahusiano na mwanamke fulani

Huyo mwanamke huwa anasema ananipenda ila tukiwa faragha katika harakati za kuvunja amri ya sita anabadilika ghafla na kudai hana hisia na mimi(hapati hamu ya kusex)

Wadau naombeni maoni yenu huyu mwanamke ana tatizo gani?na kiukweli nampenda sana
 

Attachments

ivan don

JF-Expert Member
May 26, 2017
337
500
Kuna uwezekanao kuwa huyo mpenzi wako alitendwa na mwanaume aliempenda sana na hiyo kupelekea kuathirika saikolojikali na ndio maana akiwa faragha anakumbuka ya bwana wake, na yupo nawewe ili kujaribu kumsahau huyo mtu na case ya kusema anakupenda wala sio kweli bali hataki ujiskie vibaya tu ila hupendwi mkuu
 

dillema

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
401
500
Atakua anapenda kujali kwako, kama unajali, na mambo yako mengine mengine ila kwenye sex kuna kitu hajavutiwa labda kasikia smell ya jasho, mouth, haujiweki safi, haujui lugha nzuri ya kuomba kula mzigo na vitu kama hivo, sex ni hisia na kitu kidogo sana kinaweza kuondoa kabisa hisia za kufanya..... Jiangalie tena!!!
Evelyn nitumie mbinu gani kukuomba mzigo?
 

emt45

JF-Expert Member
Jan 19, 2017
566
1,000
Habari za asubuhi wanajf
Kwa muda kama miezi mitatu sasa nimekuwa katika mahusiano na mwanamke fulani

Huyo mwanamke huwa anasema ananipenda ila tukiwa faragha katika harakati za kuvunja amri ya sita anabadilika ghafla na kudai hana hisia na mimi(hapati hamu ya kusex)

Wadau naombeni maoni yenu huyu mwanamke ana tatizo gani?na kiukweli nampenda sana
Ni kweli mm ishawai kunitokea hiyo hali nilijikuta sna hisia na msichana flani , it was headache kwake na kwangu
Labda hana hisia mkiwa faragha,jaribu kutafuta eneo lingine tofauti na faragha uone kama atapata hisia za kimapenzi juu yako
 

dume kaptura

Member
Feb 6, 2017
98
125
Atakua anapenda kujali kwako, kama unajali, na mambo yako mengine mengine ila kwenye sex kuna kitu hajavutiwa labda kasikia smell ya jasho, mouth, haujiweki safi, haujui lugha nzuri ya kuomba kula mzigo na vitu kama hivo, sex ni hisia na kitu kidogo sana kinaweza kuondoa kabisa hisia za kufanya..... Jiangalie tena!!!
Ni kweli kabisa nitajitahidi mkuu
 

dume kaptura

Member
Feb 6, 2017
98
125
Kuna uwezekanao kuwa huyo mpenzi wako alitendwa na mwanaume aliempenda sana na hiyo kupelekea kuathirika saikolojikali na ndio maana akiwa faragha anakumbuka ya bwana wake, na yupo nawewe ili kujaribu kumsahau huyo mtu na case ya kusema anakupenda wala sio kweli bali hataki ujiskie vibaya tu ila hupendwi mkuu
Sawa inawezekana don
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom