Anacheka baada ya kuanza jitihada za kuzima mjadala wa ufisadi wa Escrow

mambomoto

JF-Expert Member
May 10, 2011
326
195
Katika hali inayoonekana ni ya kimkakati spika Anna Makinda ameanza kazi aliyotumwa ya kuhakikisha kuwa mjadala huu haujadiliwi ipasavyo. Jana tarehe 24.11.2014 dalili hizo zilionekana wazi kwani hoja ya mbatia, Lissu na Mnyika mama huyu alizizima. Ila akumbuke endapo atashiriki kwenye uharamia huu basi ataziona hasira za umma.


 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,203
2,000
Usoni anacheka kwa kuwa kawafurahisha waliomuweka hapo kulinda maslahi yao, lakini moyoni analia kwa aibu inayomkuta na unyama anaowafanyia maskini, ila kwa kuwa kakubali kutimika hofu ya moyo wake inamtesa mwenyewe huu ni ukweli ila kaamua kufa na dhambi ili asiache kuwa malkia, pole yake.
 

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,269
2,000
Anafikiri ataendelea kutumika milele! mwisho wake upo na ukizingatia umri unamtupa mkono, mimi binafsi sina jinsi ya kumfanya ila namwombea laana tu.
 

grafani11

JF-Expert Member
May 24, 2011
15,457
1,500
Hapo kama alimwambia mpiga picha afotoe halafu ampe ili amtumie kwenye Whatsapp mzee aliye Marekani. Akimtumia na mashairi kidogo ya;
"Hawatuweziiiii...."
Song Source: Bongofleva
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom