An Open Letter To My Ex.

Son.j

JF-Expert Member
Jan 10, 2013
853
1,000
You cant Hurt some one kwa sababu kama hizo, LOVE is a commitment thing.

NAMPENDA, She knows.
If she knows, probably she will miss u en she will turn herself back...
But please..
Understand these two things "being patient or wasting time"
 

M345

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
452
250
Ukiachwa tu unabahaaa, she is not the only fish in the ocean ,move on ,
 

Zamazamani

JF-Expert Member
Jun 13, 2008
1,824
2,000
RAS Simba ameaharibu sana watu na viingereza ...sasa hapo unamzungumzia Lissu alivyohojiwa au?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom