Amuiba ng'ombe na kumpakisha kwenye gari ndogo kibabe

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,044
2,000
Nimepata Taswira ya wale Twiga Aisee. Hivi waliibwa toka nchi gani vile kumbe???
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,707
2,000
Ente yakwiba ezali malamu songa
Yasonga na dadae efraka mazali motena kono mocha kalu segele
nalula
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
23,667
2,000
Mimi sikukuu hii lazima nimpakie Miss Natafuta namna hiyo kwa sababu siyo kwa mvuto ule alionao!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom