Amri ya mahakama yawezasitisha Mtokeo kutangazwa?


jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
216
Likes
33
Points
45
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
216 33 45
Je? Hivi sheria zetu zinaruhusu AMRI ya mahakama kusitisha shughuli za NEC kwa manufaa ya usalama wa raia pindi ikipoke malalamiko halali? Naamini tuna kila aina ya ushahidi kuthibitisha Tume ina hatari ya kuhatarisha amani na usalama wa raia. Vile sheria zetu mbovu za uchaguzi zasema tume ikitangaza ndo basi, yafaa sana kuizuia kisheria kutangaza. Kina Marando mwasemaje?:thinking:.
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Je? Hivi sheria zetu zinaruhusu AMRI ya mahakama kusitisha shughuli za NEC kwa manufaa ya usalama wa raia pindi ikipoke malalamiko halali? Naamini tuna kila aina ya ushahidi kuthibitisha Tume ina hatari ya kuhatarisha amani na usalama wa raia. Vile sheria zetu mbovu za uchaguzi zasema tume ikitangaza ndo basi, yafaa sana kuizuia kisheria kutangaza. Kina Marando mwasemaje?:thinking:.
Mahakama ina mamlaka kutoa amri hiyo kwa mujibu wa Katiba.
 
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
216
Likes
33
Points
45
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
216 33 45
Basi wandugu tupige kelele hili lifanyike mara? Hawa wahuni hakuna namna nyingine ya kuwaanika kwa jumui za kimatafifa etc. Marando mwasubiri nini?. Hapo ndo penyewe pa kuubatilisha uchaguzi na kuitimua tume.
 
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
216
Likes
33
Points
45
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
216 33 45
Wandugu lichemkiwe hili jamani. Tuna uhakika hawana jipya wala woga na vurugu wafanyazo. Wamesha tupa ushahidi tosha na sasa tuufikishe kunako sheria kisheria.
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366