Ametumia taulo langu kama dekio. Je, anafaa kuwa mke kweli?

mnyandzombe

JF-Expert Member
Jul 24, 2015
240
250
Jamani inategemea taulo lilikuwa na rangi gani mengine yanafanana na madekio tuuu. Ukizingatia ni bachela
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
9,086
2,000
Sasa kama taulo limekomaa kama dekio afanyaje? Sidhani kama lingekua safii+jeupee angeanza kulitumia kama dekio mkuu. Usafi ni muhimu😀 usimtafutie sababu ya kumwacha bure
 

Maji kupwa

JF-Expert Member
Jan 20, 2019
273
500
Acha ujinga ungemuonyesha dekio au ungempa dekio yote haya yasingekuwepo kwa mawazo yako finyu
 

Mr possibility

Senior Member
Mar 19, 2020
176
250
Hakufai, ameonesha dharau kubwa sana kudekia taulo la mume mtarajiwa.
Huwezi jua siku nyingine atadekia kitu gani tena muache haraka.
Wanawake ni kweli hampendani aisee

Sasa usikute hilo taulo ni kama la kwangu tangu mwaka 2013 bado lipo
Nunua jingine tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom