America doesn't want to spend money on people who steal the money from the people,

NgomaNzito

JF-Expert Member
Jan 10, 2008
562
195
From Hon. Mr George Walker Bush kwenda kwa Mafisadi wa Tanzania wakome na pesa yake Dola 698 million hata huo mradi wa mabasi ya mwendo Dar es Salaam kasi uhamishwe toka ofisi ya waziri mkuu wandugu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom