Amepoteza kitambulisho cha BVR, afanyeje?


L

laigwenan

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
325
Points
195
L

laigwenan

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
325 195
Rafiki yangu Raheli ni mkazi wa Njombe. Alijiandikisha kwenye daftari la kudumu la wapiga kura mwezi mmoja uliopita, kwa bahati mbaya jana amekipoteza na hajui cha kufanya ili apate kingine, sasa anaomba ushauri. Nini cha kufanya?
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,383
Points
2,000
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,383 2,000
Rafiki yangu Raheli ni mkazi wa Njombe. Alijiandikisha kwenye daftari la kudumu la wapiga kura mwezi mmoja uliopita, kwa bahati mbaya jana amekipoteza na hajui cha kufanya ili apate kingine, sasa anaomba ushauri. Nini cha kufanya?
Yaani bora awe mpole tu, kwani kwa hasira walizonazo huko tume ya uchaguzi, juu ya matusi wanayopata kila siku leo uende eti nimepoteza kitambulisho!! wanaweza wakatoa mfano juu yako, kwa kumpa adhabu kali sana ili liwe fundisho. Kuna watu hata kukiona tu bado ye ameshapoteza!!! labda aende mkoa mwingine kama anandugu, na bado zoezi hilo linaendelea/au haujafikiwa atajiandikisha huko, ila atakuwa na uwezo wa kumchagua raisi tu, si wengine. Mpe onyo asithutu kabisa kuwaona tume, kwani hasira walizo nazo za wazee wazima kusutwa kama watoto, watammalizia yeye.
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Points
2,000
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 2,000
Mara hii? Yaani hata wenzake hatujapata yeye ameshapoteza? Huyo ameshindikana mkuu muache tu
Huyo inabidi achapwae viboko 26 hadharan maana anachelewesha ukombozi
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Points
2,000
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 2,000
Yaani bora awe mpole tu, kwani kwa hasira walizonazo huko tume ya uchaguzi, juu ya matusi wanayopata kila siku leo uende eti nimepoteza kitambulisho!! wanaweza wakatoa mfano juu yako, kwa kumpa adhabu kali sana ili liwe fundisho. Kuna watu hata kukiona tu bado ye ameshapoteza!!! labda aende mkoa mwingine kama anandugu, na bado zoezi hilo linaendelea/au haujafikiwa atajiandikisha huko, ila atakuwa na uwezo wa kumchagua raisi tu, si wengine. Mpe onyo asithutu kabisa kuwaona tume, kwani hasira walizo nazo za wazee wazima kusutwa kama watoto, watammalizia yeye.
Mkuu sidhani kama mashine itakubali kusoma mara mbili ,
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,246
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,246 2,000
ameshindwa kupoteza simu anapoteza mali muhimu namna hiyo...alikuwa anazunga nacho virabuni cha nini!
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,358
Points
1,500
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,358 1,500
Wakuu upotezaji wa belongings ni jambo la kawaida na linaweza kumkuta mtu yeyote na wakati wowote hivyo tungekuwa na kauli zinazoendana na shida ta mtu
Watu wanapoteza pesa mara tu wakitoka benki sembuse kitambulisho?
 
Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
2,093
Points
1,500
Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
2,093 1,500
Rafiki yangu Raheli ni mkazi wa Njombe. Alijiandikisha kwenye daftari la kudumu la wapiga kura mwezi mmoja uliopita, kwa bahati mbaya jana amekipoteza na hajui cha kufanya ili apate kingine, sasa anaomba ushauri. Nini cha kufanya?
jaribu kumdadisi vizuri isije ikawa ameuza kadi yake kwa wazee wa kazi wazee wa kununua shahada za kura
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,383
Points
2,000
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,383 2,000
Mkuu sidhani kama mashine itakubali kusoma mara mbili ,
Kwa sasa bado hajizaunganishwa na mtandao,, za njombe ni njombe, ila kwa badaye lazima itagundulika tu mala zitakapounganishwa, Hata juzi huko mtwara, juzi walimkamata mtu amejiandikisha mala mbili na anavitambulisho viwili!!!! huu mfumo utaleta shida huko mbeleni,na walimkamata baada ya watu kumuona anavitambulisho viwili!! kwenye system hakutambulika!!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,833
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,833 2,000
Siku nikikipata nakitunza kabatini kabisa na siku nikikitoa huko ni October 25 siku ya hukumu ya ccm

Hiyo mali ni heri nipoteze simu
Hapa nina kitambulisho toka 2005
 
mukulupapaa

mukulupapaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,811
Points
2,000
mukulupapaa

mukulupapaa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,811 2,000
Yaani bora awe mpole tu, kwani kwa hasira walizonazo huko tume ya uchaguzi, juu ya matusi wanayopata kila siku leo uende eti nimepoteza kitambulisho!! wanaweza wakatoa mfano juu yako, kwa kumpa adhabu kali sana ili liwe fundisho. Kuna watu hata kukiona tu bado ye ameshapoteza!!! labda aende mkoa mwingine kama anandugu, na bado zoezi hilo linaendelea/au haujafikiwa atajiandikisha huko, ila atakuwa na uwezo wa kumchagua raisi tu, si wengine. Mpe onyo asithutu kabisa kuwaona tume, kwani hasira walizo nazo za wazee wazima kusutwa kama watoto, watammalizia yeye.
Asithubutu kujiandikisha Mara mbili jela itakuwa inamtafuta mashine ikishakusoma haibahatishi tena,ukirud pingu unazo
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,861
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,861 2,000
Kama ni Ukawa mwambie akatoe tangazo kwenye vyombo vya habari kisha invoice aniletee ila next time awe makini.
 
acachube

acachube

Senior Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
108
Points
225
acachube

acachube

Senior Member
Joined Jan 15, 2014
108 225
Rafiki yangu Raheli ni mkazi wa Njombe. Alijiandikisha kwenye daftari la kudumu la wapiga kura mwezi mmoja uliopita, kwa bahati mbaya jana amekipoteza na hajui cha kufanya ili apate kingine, sasa anaomba ushauri. Nini cha kufanya?
mwambie asubiri maboresho ya daftari la kura 2020
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Rafiki yangu Raheli ni mkazi wa Njombe. Alijiandikisha kwenye daftari la kudumu la wapiga kura mwezi mmoja uliopita, kwa bahati mbaya jana amekipoteza na hajui cha kufanya ili apate kingine, sasa anaomba ushauri. Nini cha kufanya?
Aende polisi kwanza akapate loss report...kwanza lakini kwa sasa hatoweza kupata kipya kulingana na utaratibu wa tume ulivyo maana kimsingi njombe walisha maliza zoezi!

Lakini kama watarudi tena basi anaweza akapata haki ya kupata kingine lakini kwa sasa nina hakika ameshapoteza haki yake ya kupiga kura na itabidi asubiri maboresho miaka ijayo pengine mitatu ijayo.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,323
Points
2,000
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,323 2,000
Huyo inabidi achapwae viboko 26 hadharan maana anachelewesha ukombozi
13 Asubuhi na mchana 13! mkuu mbona hadi sa hvi tayari bendera ya cdm kama naiyona pale juu ya paa la magogoni!
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,261
Points
2,000
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,261 2,000
Rafiki yangu Raheli ni mkazi wa Njombe. Alijiandikisha kwenye daftari la kudumu la wapiga kura mwezi mmoja uliopita, kwa bahati mbaya jana amekipoteza na hajui cha kufanya ili apate kingine, sasa anaomba ushauri. Nini cha kufanya?[/QUOTE
Mzembe
 
kisikiji

kisikiji

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2015
Messages
2,502
Points
2,000
kisikiji

kisikiji

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2015
2,502 2,000
Mara hii? Yaani hata wenzake hatujapata yeye ameshapoteza? Huyo ameshindikana mkuu muache tu
Huwa baadhi ni wazembe, na wengine b'mbaya muhurumie kisha mpotezee.
 
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
2,880
Points
2,000
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
2,880 2,000
Huyo yupo UKAWA,? AU CCM? Kama ccm acha kipotee tu.
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,876
Top