amepotea anatafutwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

amepotea anatafutwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mtende, Mar 17, 2011.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    habari jf,kuna mama mmoja ambae anamatatizo ya akili amepotea maeneo ya moshi na arusha,mara ya mwisho aliondoka akiwa na nywele fupi pamoja na mkoba mweupe mdogo,mama huyo hajui kiswahili vizuri ana lafudhi ya kikenya,pls kama kuna yeyote amemuaona sehemu yoyote atoe taarifa kituo chochote cha polisi au apige simu hii hapa 0658198951,nqombeni ushirikiano wenu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tukimwona tutakujulisha broda!
    Poleni sana na kadhia ya kumtafuta!
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    picha ingekuwa msaada mzuri zaidi,poleni sana.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    thanks paka
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    thanks ntajitahidi kuweka picha
     
  6. Mc Kihiga

    Mc Kihiga Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka tukimuona mawasiliano umetupatia
     
Loading...