Amenipa mwezi mmoja niwe nimeshamuoa vinginevyo ananiacha, sina mahari nifanyeje


S

Spanishboy

Senior Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
0
S

Spanishboy

Senior Member
Joined Apr 24, 2011
119 2 0
Habari ndugu, mimi na mchumba wangu tumedumu kwa miaka 8 sasa, hatukufunga ndoa kwa sababu ya kutaka kutimiza malengo ya kimasomo, mwenzangu amemaliza chuo mwezi wa sita mwaka huu na mimi ndo nimemaliza mwezi uliopita, kinachosubiriwa ni kwenda kulipa mahari ili kufunga ndoa, kwa kuwa nilikuwa masomoni sijajipanga vizuri kwa maana ya pesa za kulipa mahari, nimemwambia mpenzi wangu anivumilie nigangegange maana hata mahari najilipia mwenyewe, lakini cha ajabu ameniambia amechoka kusubiri, amenipa mwezi mmoja niwe nimekamilisha taratibu za kumuoa, vinginevyo ataniacha, nifanyeje ndugu zangu, nisaidieni!
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Huyo ana mtu mwingine anamsumbua huko duniani,jiulize mwenyewe kama anakupenda kweli na anajua ulikuwa masomoni kwanini asikuvumilie mpaka usimame?swali lingine?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
jamani..miaka 8 mlianza sijui mkiwa level gani.............

atakuwa kachoka we miaka 8 mkoo kwenye uchumba tu....na nyie vijana haamkawii kubadilika

jaribu kuongea nae.....umweleze khaali halisi!!!!!!!!!maisha ya ndoa inabid uwe umejipanga
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
nipe namba yake nikubembelezee ili akupe muda
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Habari ndugu, mimi na mchumba wangu tumedumu kwa miaka 8 sasa, hatukufunga ndoa kwa sababu ya kutaka kutimiza malengo ya kimasomo, mwenzangu amemaliza chuo mwezi wa sita mwaka huu na mimi ndo nimemaliza mwezi uliopita, kinachosubiriwa ni kwenda kulipa mahari ili kufunga ndoa, kwa kuwa nilikuwa masomoni sijajipanga vizuri kwa maana ya pesa za kulipa mahari, nimemwambia mpenzi wangu anivumilie nigangegange maana hata mahari najilipia mwenyewe, lakini cha ajabu ameniambia amechoka kusubiri, amenipa mwezi mmoja niwe nimekamilisha taratibu za kumuoa, vinginevyo ataniacha, nifanyeje ndugu zangu, nisaidieni!

Poleni, Nadhani hakuna kitu cha kusiubiriana, Kama haiwezekani kusubiri mwambie aendelee tu, huyo ashapata mtu mwingine hayo masharti unayopewa ni magumu kama yale IMF wakati wa Nyerere. Kama kweli mmekaa naye miaka 8 anajua uwezo na hali yako, Kama sasa anadai ufanye haraka huyo anakuzuga tu anaye mtu wake tayari hapo ushaliwa ndugu yangu Jipange tu kwa kumtafuta mtu mwingine.

Mwisho hayo mahusiano mliyokuwa nayo si afya kwa ndoa, Mtasumbuana mpaka ujute kuzaliwa, Hakuna dini inayoruhusu mchezo huo afu ndo kisha mfunge Ndoa. Kasome Biblia kitabu cha Mwanzo Sura ya 24:1-67
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35

Poleni, Nadhani hakuna kitu cha kusiubiriana, Kama haiwezekani kusubiri mwambie aendelee tu, huyo ashapata mtu mwingine hayo masharti unayopewa ni magumu kama yale IMF wakati wa Nyerere. Kama kweli mmekaa naye miaka 8 anajua uwezo na hali yako, Kama sasa anadai ufanye haraka huyo anakuzuga tu anaye mtu wake tayari hapo ushaliwa ndugu yangu Jipange tu kwa kumtafuta mtu mwingine.

Mwisho hayo mahusiano mliyokuwa nayo si afya kwa ndoa, Mtasumbuana mpaka ujute kuzaliwa, Hakuna dini inayoruhusu mchezo huo afu ndo kisha mfunge Ndoa. Kasome Biblia kitabu cha Mwanzo Sura ya 24:1-67
nasikia harufu ya risasi hapa
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Eh ndo mana cpendagi mahusiano ya mda mrefu aisee,akikutosa mtu una'wonder uelekee wapi..km kashakuchoka saiv kifungo cha maisha cha nin,heri kuvunja uchumba kuliko ndoa,mnawah wapi btw taften faranga kwanza jmn,muelimishe mpenzio
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
uchumba sugu umemchosha. Ongea nae atakuelewa tu.
 
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
506
Likes
15
Points
35
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
506 15 35
hujamuoa masharti kibao ukimuoa itakuaje,kama kaweza vumilia kwa miaka 8 anashindwa nini kuvumilia huku mkiani mlikofika?,angalia usije muoa alafu mkiwa ndoani anakuambia 'usiponunua nyama leo naenda kwetu'.Akili ni nywele na kila mtu ana zake.
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,813
Likes
160
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,813 160 160
mnh huyo ana lake ,kidumu kilikuwa kinasaidia masomo kule chuo....nakutania,kiukweli dada wa watu kachoka kusubiri, mjipange miaka kibao kwa event ya siku moja,ongea nae mfanye harusi ya kawaida inayoakisi budget yenu au unaweza tembeza bakuli watu wakupe tough ufanye hio harusi acha kufa na tai shingoni....cha muhimu mkishaoana msizae kwanza mpk muwe mmejiandaa ,i
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Hapo ni "majanga", mshukuru ALIYEKUUMBA.
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
315
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 315 180
Dah huyo mdada nae lols
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,140
Likes
5,572
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,140 5,572 280
Wala asikupe presha jipange mwenyeo taraatibu uweke maisha yako vyema.....kama anakupenda kweli atakuvumilia na kukusubiria
Ameshajua kuwa bado hujajipanga ana maana gani kukwambia hivo? Au ukaibe? Achana na huo upuuzi wake... Na atafute huyo wa kumuoa kama rahisi..
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,813
Likes
160
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,813 160 160
huyo mwanamke kiboko,hahaaaaa anataka na yeye chicken party,(kitchen party) loools,kampa mwenzie ultimatum, inabidi kujichunguza upya asije akawa ni wale wanaopenda kucomand,hawapendi kushirikiana kimawazo.....
 
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
651
Likes
182
Points
60
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
651 182 60
Kwenye Uislamu mahali hata msaafu wa sh. 5000 tu unatosha
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,089
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,089 280
Aisee ujue miaka nane ni mingi sana kwa uchumba..
Pengine kuna msukumo unaofanya alazimishe ndoa,labda kutoka ndani ya familia au kwa marafiki..
Anahisi hautaki kumuoa ndo maana unaweka vikwazo..
.....na pengine kuna mwingine ameshamtongoza na ahadi ya ndoa juu
.....zungumza nae miaka 8 ya uvumilivu ni mingi kufanya maamuzi ya haraka..ikiwezekana muombe msaidiane kutafuta pesa ili mtimize ndoto zenu...
 

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193