Amechoka kutendwa anahitaji mume


Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
Naitwa Annie,23,mnene,maji ya kunde,si mrefu wala mfupi sana,elimu
yangu kdato cha 6,mkristo-lutheran.Natafuta mchumba umri 27-35 ambaye
yuko serious na maisha,awe mrefu,sio mwembamba sana,sichagui dini wala
kabila,awe mwelewa,anaeshaurika,asivute sigara,pia awe tayari
kuniendeleza kielimu ili 2weze kusaidiana ktk maisha.
NB:Aliye serious tu ndo anitafute kwan nimechoka KUTENDWA NA
WABABAISHAJI WA MAPENZI,nahtaji mume.
Mawasiliano:0655054760 au 0752054760.
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
Naitwa Annie,23,mnene,maji ya kunde,si mrefu wala mfupi sana,elimu
yangu kdato cha 6,mkristo-lutheran.Natafuta mchumba umri 27-35 ambaye
yuko serious na maisha,awe mrefu,sio mwembamba sana,sichagui dini wala
kabila,awe mwelewa,anaeshaurika,asivute sigara,pia awe tayari
kuniendeleza kielimu ili 2weze kusaidiana ktk maisha.
NB:Aliye serious tu ndo anitafute kwan nimechoka KUTENDWA NA
WABABAISHAJI WA MAPENZI,nahtaji mume.
Mawasiliano:0655054760 au 0752054760.

haya wana JF Crispin, Fidel, na wengine haya sasa mshindwe nyinyi
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
dah! kweli huyu kawa muwazi kabisaaaaaaaa.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Nani kakwambia mume hatakutenda?!
 
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
579
Likes
3
Points
0
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
579 3 0
Tatizo anaposema hachagui dini sina uhakika nalo kwani tujuavyo sisi waluther ndoa njema ni lazima iwe ya dini moja kama mkristo kwa mkristo au islam kwa islam na pagan kwa pagan.Tunataka kulea watoto katika maadili ya pande zote kwa baba na mama sasa wakiwa dini tofauti inakuwa mtihani mkubwa kwa watoto.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,612
Likes
37,069
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,612 37,069 280
haya wana JF Crispin, Fidel, na wengine haya sasa mshindwe nyinyi
Hebu angalia kwenye PM afu nijibu. Fasta kabla Fidel hajaamka.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Mmh hapa JF wachumba wapo kweli :)

aliyekuwa amebaki kaoa juzi juzi Geoff ,,Fidel anasomea upadiri .
all ze best mdada !
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Naitwa Annie,23,mnene,maji ya kunde,si mrefu wala mfupi sana,elimu
yangu kdato cha 6,mkristo-lutheran.Natafuta mchumba umri 27-35 ambaye
yuko serious na maisha,awe mrefu,sio mwembamba sana,sichagui dini wala
kabila,awe mwelewa,anaeshaurika,asivute sigara,pia awe tayari
kuniendeleza kielimu ili 2weze kusaidiana ktk maisha.
NB:Aliye serious tu ndo anitafute kwan nimechoka KUTENDWA NA
WABABAISHAJI WA MAPENZI,nahtaji mume.
Mawasiliano:0655054760 au 0752054760.
umri wa miaka 23 na kishatendwa mpalka kachoka????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hajatulia huyu, inaonekana hata shule alishindwa kuendelea kwa sababu ya majamboz...........................................

nitakuja baadaye lakini mie sijaona mchumba aliyetulia hapo!!!!!!!!!!!!!11

nimempa ziro kaisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Mmh hapa JF wachumba wapo kweli :)

aliyekuwa amebaki kaoa juzi juzi Geoff ,,Fidel anasomea upadiri .
all ze best mdada !
Binafsi namuonea huruma,lakini hauwezi jua anaweza kupata,kama hivyo chrispin kaisha mp.Kwa hakika hapa duniani hakuna kitu kigumu kama kuitafuta furaha ya kweli na mbaya zaidi Muumba aliuficha moyo.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Mjukuu taratibu. Ngoja nimalizane na bibi yako mtarajiwa.
Opss babu sikujua kuwa na wewe umo katika ligi. Haya nafumba masikio sioni na wala bibi yangu sitamwambia!!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
Usijali mamy atapata tu mbn wako wengi?Bujibuji,Masaki,Drphone,Gkundi,Ngoswe
Mmh hapa JF wachumba wapo kweli :)

aliyekuwa amebaki kaoa juzi juzi Geoff ,,Fidel anasomea upadiri .
all ze best mdada !
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
umri wa miaka 23 na kishatendwa mpalka kachoka????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hajatulia huyu, inaonekana hata shule alishindwa kuendelea kwa sababu ya majamboz...........................................

nitakuja baadaye lakini mie sijaona mchumba aliyetulia hapo!!!!!!!!!!!!!11

nimempa ziro kaisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Ofcourse tunaheshimu mawazo yako ingawa watu tunatofautiana,wengine akitendwa mara moja tuu ndo hataki tena achilia mbali kuchoka.Kwa hiyo bado anaweza kuwa a nice candidate to go for ingawa ameshachoka kutendwa.Ingawa swali ni je,atajuaje huyo mtu atakae jitokeza hatomtenda?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Huyo yupo kikazi zaidi ama nini? kaanika kabisa na namba zake za simu. Zimesajiliwa tayari?

Kuna mmoja aliwahi kutoa namba za simu hapa akaja kulalamikia usumbufu...nina wasi wasi na hili kutokea tena
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,612
Likes
37,069
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,612 37,069 280
Opss babu sikujua kuwa na wewe umo katika ligi. Haya nafumba masikio sioni na wala bibi yangu sitamwambia!!
Ndiyo raha ya utani wa babu na mjukuu. Si unajua ng'ombe hazeeki maini?
 
dorin

dorin

Senior Member
Joined
Jan 29, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
dorin

dorin

Senior Member
Joined Jan 29, 2010
153 2 35
Naitwa Annie,23,mnene,maji ya kunde,si mrefu wala mfupi sana,elimu
yangu kdato cha 6,mkristo-lutheran.Natafuta mchumba umri 27-35 ambaye
yuko serious na maisha,awe mrefu,sio mwembamba sana,sichagui dini wala
kabila,awe mwelewa,anaeshaurika,asivute sigara,pia awe tayari
kuniendeleza kielimu ili 2weze kusaidiana ktk maisha.
NB:Aliye serious tu ndo anitafute kwan nimechoka KUTENDWA NA
WABABAISHAJI WA MAPENZI,nahtaji mume.
Mawasiliano:0655054760 au 0752054760.
Rafiki usifanye kosa lakutoa No. Yako katika mazingira haya. Kuna njia nyingi sana za mawasiliano zikiwemo pm's. Otherwise all the best in looking for a husband here. be ready for hundreds of aplicants! good enough you have provided your mobile no. hata hao wanakuponda watakutwangia tu!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Dah hivi nimechelewa au nimewahi ngoja nivute uzi nizibe nafasi.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,612
Likes
37,069
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,612 37,069 280
Huyo yupo kikazi zaidi ama nini? kaanika kabisa na namba zake za simu. Zimesajiliwa tayari?

Kuna mmoja aliwahi kutoa namba za simu hapa akaja kulalamikia usumbufu...nina wasi wasi na hili kutokea tena
Homeboy taratibu. Waweza kuta ni yule wa MidTown! Shauri yako, ngoja mi niendelee na mkakati. Lisa nijibu PM yangu basi mama. Afu hizo namba mbona nimepiga anapokea mwanaume?
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Naitwa Annie,23,mnene,maji ya kunde,si mrefu wala mfupi sana,elimu
yangu kdato cha 6,mkristo-lutheran.Natafuta mchumba umri 27-35 ambaye
yuko serious na maisha,awe mrefu,sio mwembamba sana,sichagui dini wala
kabila,awe mwelewa,anaeshaurika,asivute sigara,pia awe tayari
kuniendeleza kielimu ili 2weze kusaidiana ktk maisha.
NB:Aliye serious tu ndo anitafute kwan nimechoka KUTENDWA NA
WABABAISHAJI WA MAPENZI,nahtaji mume.
Mawasiliano:0655054760 au 0752054760.

Real !!!!!! ukikosa kabisa nipm.thax
 

Forum statistics

Threads 1,236,241
Members 475,029
Posts 29,251,349