Amechaguliwa MD UDOM na UDSM aende chuo gani?

The Bastards

New Member
Dec 19, 2020
3
45
Habari za mida wakuu,

Kuna mdogo wangu hapa kachaguliwa kwenda kusoma MD UDOM na UDSM. Amekuja kuniomba ushauri ni wapi anatakiwa kuconfirm, naombeni ushauri wenu kulingana na exposure yenu kwa hvyo vyuo na coz tajwa.
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
5,228
2,000
Cheti cha udsm kitambeba sana katika kusaka scholarships.

Unajua vyeti vya chuo vinabebwa na brand ya university tofauti na vya sekondari..

Mfano Cheti cha havard kina nguvu kuliko cheti cha university of alabama.

Kwenye maswala ya ajira za kimataifa huko mbelembele ama scolarships wanaijua udsm kuliko udom.
 

ksk

JF-Expert Member
Mar 30, 2016
842
1,000
Habari za mida wakuu,

Kuna mdogo wangu hapa kachaguliwa kwenda kusoma MD UDOM na UDSM. Amekuja kuniomba ushauri ni wapi anatakiwa kuconfirm, naombeni ushauri wenu kulingana na exposure yenu kwa hvyo vyuo na coz tajwa.
Kabla ya ushauri, anaenda kusomea nini?
 

bidam90

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
258
250
Habari za mida wakuu,

Kuna mdogo wangu hapa kachaguliwa kwenda kusoma MD UDOM na UDSM. Amekuja kuniomba ushauri ni wapi anatakiwa kuconfirm, naombeni ushauri wenu kulingana na exposure yenu kwa hvyo vyuo na coz tajwa.
Namshauri aende UDOM!UDSM kwa kozi ya MD bado sana wanaendelea kujiimarisha ndo mana mwaka juzi walifungiwa na TCU kozi ya MD!UDOM wana mda sasa wanatoa hio kozi na uzuri wana hospitali kubwa sana ya Benjamin mkapa pamoja na za mikoani wanapopeleka wanafunzi wao kusoma kwa vitendo.
 

Eng peter pan

JF-Expert Member
Sep 15, 2021
973
1,000
Habari za mida wakuu,

Kuna mdogo wangu hapa kachaguliwa kwenda kusoma MD UDOM na UDSM. Amekuja kuniomba ushauri ni wapi anatakiwa kuconfirm, naombeni ushauri wenu kulingana na exposure yenu kwa hvyo vyuo na coz tajwa.
In short aende udsm-mchas mbeya kimebase kwenye afya zaidi na hospitali IPO.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom