Ambrose Dunga: Producer aliyezivunja vunja Bongo Records, MJ Records kwa ma-beat makali yenye 'back vocals'

victor moshi

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
741
1,000
ebwana eeeh track ya ya 50 ile ya ayo technolog ninyokooo balaa tupuuu....
Timbaland ana mabalaa, anaujua muziki mpaka amepitiliza. Nafikiri ndio producer aliyeanza kutoa sample za kutumia mdomo wake (human sound) na zikawa kama accoustic safi kabisa kwenye wimbo. Mbali ya hiyo alikwa anafanya Dj-ing skills ya kuchezea nyimbo au kupandishia na wakati huo music software hazikuwa na effects au automation za kufanya kwa urahisi mambo hayo. Kuna track ya Get your Freaky On ya Missy Eliot, beat inapokaribia kumalizika anapandishia kama mara 3 hivi beat ya BUBBA SPARXXX - Ugly ambayo nayo kaitengeneza yeye mwenyewe, dah fleva yake sio ya kitoto. Wakati ule muziki wa Hip Hop umepata Crunk kama sub genre alikuja kutengeneza track ya 50 Cents ft. Justin Timberlake - Ayo Technology, zile appregiations anazijua mwenyewe na bado mwishoni ckaichezea chezea beat na kuirudisha kwenye melody ya awali, Hapo kuna ilre track ya The Game inaitwa Put you on the game, nayo alifanya beat hatari na akaichezea chezea ki-Dj. Halafu ametoka kutoa midude mikavu ya HipHop ghafla anaswitck kukupa Rehab ya Rihanna, kuna gitaa tamu sana kama lile la What's Goes Around Comes Around ya Justin Timberlake...

Tuliowahi kutumia Fruity Loops 3 moja ya tutorials ilikuwa ni beat ya Try Again ya Aaliyah..Na ukitaka kujipa stress na kukata tamaa ilikuwa uisikilize hiyo beat halafu ufananishe na unazotengeneza, unaona kama Image-Line wanataka kuua hivi, unabaki kujiuliza huyu Timbaland alifanyaje beat kama hii, mbona haiwezekani kabisa kufanywa.

Itoshe kusema Timbaland ni zaidi ya Music Producer, sio mtu wa kawaida.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mama Debora

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
1,079
2,000
Timbaland ana mabalaa, anaujua muziki mpaka amepitiliza. Nafikiri ndio producer aliyeanza kutoa sample za kutumia mdomo wake (human sound) na zikawa kama accoustic safi kabisa kwenye wimbo. Mbali ya hiyo alikwa anafanya Dj-ing skills ya kuchezea nyimbo au kupandishia na wakati huo music software hazikuwa na effects au automation za kufanya kwa urahisi mambo hayo. Kuna track ya Get your Freaky On ya Missy Eliot, beat inapokaribia kumalizika anapandishia kama mara 3 hivi beat ya BUBBA SPARXXX - Ugly ambayo nayo kaitengeneza yeye mwenyewe, dah fleva yake sio ya kitoto.

Tuliowahi kutumia Fruity Loops 3 moja ya tutorials ilikuwa ni beat ya Try Again ya Aaliyah..Na ukitaka kujipa stress na kukata tamaa ilikuwa uisikilize hiyo beat halafu ufananishe na unazotengeneza, unaona kama Image-Line wanataka kuua hivi, unabaki kujiuliza huyu Timbaland alifanyaje beat kama hii, mbona haiwezekani kabisa kufanywa.

Itoshe kusema Timbaland ni zaidi ya Music Producer, sio mtu wa kawaida.
Kwa maelezo haya, sajo unaujua muziki.
Respect kaka. Usiwe kama @RHONDO, yeye amekazania kujua magari na pafyumu tu!
 

kidunula1

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
3,855
2,000
Huyo dogo ndio yule kwenye ngoma ya Komaa Nao anachanika verse ya pili kutoka mwisho (kabla ya Snare) anasema:

Ni mkoleza moto namna hiyoo..
Upanga mashariki kisiwa cha burudani...
Hamfanani na sisi tunavovaa...
Hamfanani na mimi ninavong'aa...
Sijidai hata kwetu nikila pilau...

Ndio huyo dogo?

Ama ni yule kwenye ngoma hiyo hiyo anafoka:

We muongo usizushe...
We mtata ah ah usiniguse..
Chora mstari nivuke, niruke...
Mwingine aige apasuke...
Huyu ni Sharifu alikuwa ana staili ya kuimba mashairi ya kibabebabe hivi,nilipenda sana staili yake. Huyo anayemzungumzia mdau hapo ni Stan Boy ameimba pia na AY katika wimbo Wa "Mademu watafutaji" kama sikosei

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kidunula1

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
3,855
2,000
Sio huyo kwenye komaa nao.

Huyu Stand Boy alikua kama anafanya r&b zaidi, sidhani kama amewahi rap.

Skiliza 'itikadi zetu ni kusaka mshiko', ameimba chorus humo then akapiga ka bridge flani kabla ya verse ya mwisho ya wimbo ambayo imeimbwa na GK

Sent using Jamii Forums mobile app
Stan Boy ndugu siyo Stand. Yeah dogo alikuwa anaimba rnb hivi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

The Masterpiece

JF-Expert Member
Sep 20, 2019
290
1,000
Kaka habari za jmosi.
Kuna comment yako moja naona umeifuta.
Reason behind? Umegundua kuwa ulikunya pumba?
hukunielewa mkuu, comment yangu ilikua kukupongeza ila kinyumenyume. Niliandika 'NDO MAANA WATU WANAKUSHUTUMU MWANAUME KUTOKANA NA MAMBO UNAYOANDIKA IKIWEMO TOPIC HII YA DUNGA UMETUMIA KNOWLEDGE KUBWA TOFAUTI NA WANAWAKE WENGI WANAVYOFUATILIA MAPRODUCER WA MZIKI'
So nilikusifu tu wala sikukushutumu kama ulivyodhani. Ila sorry maana hili jambo laonekana limekukera.
 

Mama Debora

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
1,079
2,000
hukunielewa mkuu, comment yangu ilikua kukupongeza ila kinyumenyume. Niliandika 'NDO MAANA WATU WANAKUSHUTUMU MWANAUME KUTOKANA NA MAMBO UNAYOANDIKA IKIWEMO TOPIC HII YA DUNGA UMETUMIA KNOWLEDGE KUBWA TOFAUTI NA WANAWAKE WENGI WANAVYOFUATILIA MAPRODUCER WA MZIKI'
So nilikusifu tu wala sikukushutumu kama ulivyodhani. Ila sorry maana hili jambo laonekana limekukera.
Nimekusoma nimekusoma kiongozi!
Unatumia browser ku-access JF?
Unaionaje hii "outlook' mpya. Mie sijaipenda kwa kweli. ipo ovyo ovyo
 

sajo

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
687
1,000
Nimekusoma nimekusoma kiongozi!
Unatumia browser ku-access JF?
Unaionaje hii "outlook' mpya. Mie sijaipenda kwa kweli. ipo ovyo ovyo
Japo aliyeulizwa si mimi, lakini najibu swali, mabadiliko sio romantic kabisa. Natumia browser naona muonekano huh hauko poa, wameondoa mpaka zile trending thread, na hata aina ya maandishi (font) sio nzuri. Iliyoondolewa ilikuwa nzuri sana kuliko hii mpya
 

mkuu mimi

JF-Expert Member
Oct 12, 2017
236
250
Bila shaka back vocal ya chege nyimbo ukimuona mwanayumba ile vocal pale mwisho kasimama yeye inakwenda ivi MWANAYUMBAAAAAA kuna vocal la kibabe pale ni dunga yeye bila shaka√√√√√√√ hatari sana.
 

kidunula1

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
3,855
2,000
Japo aliyeulizwa si mimi, lakini najibu swali, mabadiliko sio romantic kabisa. Natumia browser naona muonekano huh hauko poa, wameondoa mpaka zile trending thread, na hata aina ya maandishi (font) sio nzuri. Iliyoondolewa ilikuwa nzuri sana kuliko hii mpya
Hata app hivyohivyo tu

Time will Tell!
 

JAYJAY

JF-Expert Member
Oct 31, 2008
3,729
2,000
Timberland mtu mbaya sana kwenye beat na back ground vocal.
Kwenye beat yeye na Dr. Dre wana kitu flani cha kipekee, ile ukisikia tu unajua huyu flani.

BTW, umechambua vizuri sana.
Unaijua game ya muziki kama wadada flani amazing, Salama Jabir na Dj Fetty.
Nahisi wewe ni mmoja wa hao wadada, hiyo rangi yako kwenye pic uliyo tuma, white flani kama ya Dubai na uelewa wako wa game ya music ndiyo vimenishawishi kukufaninisha na hao watu.
Dj Fetty!? Acha mzaha Ndugu. Anajua nini?
 
Top Bottom