Ambao hatujawahi kulamba watoto wakali tukutane hapa

New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,921
Points
2,000
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,921 2,000
Watoto wakali au ambao hawaja jipodoa...nakujiweka fake fake
 
Tony-stark

Tony-stark

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2019
Messages
210
Points
250
Tony-stark

Tony-stark

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2019
210 250
Angalia usifumwe wakati unalamba watoto wa watu inaonyesha una ulimi Kama dinosaur.πŸ€”πŸ€”πŸ€”
 
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,689
Points
2,000
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,689 2,000
ndugu yangu Zero IQ uko wapi uje umpe nasaha mkuu mwenzangu?
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,845
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,845 2,000
Mkuu nenda masaki nextdoor kuna watoto wakali sana mashombe manini ww tu bajet <50k unakula kazi classic yan hyo kaz ikiingia mtaan unakubali show baba
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,265
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,265 2,000
Siku yako bado haijafika
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,845
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,845 2,000
Aende hta elements pale nextdoor sijaenda muda sana cjui kinachoendelea ila kuna watt wazr sana pale
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
33,904
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
33,904 2,000
Aende hta elements pale nextdoor sijaenda muda sana cjui kinachoendelea ila kuna watt wazr sana pale
Sasa hivi watoto wazuri wamehamia Tips Kidimbwi.
Sunday nilienda slei kwins kama woteee
 
LuisMkinga

LuisMkinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
1,053
Points
2,000
LuisMkinga

LuisMkinga

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
1,053 2,000
Kuna mtu amesema kudate na mwanamke mzuri ni sawa na kupanda shamba la miwa jirani na uwanja Wa mpira Wa Miguu Wa shule ya msingi
 

Forum statistics

Threads 1,325,761
Members 509,278
Posts 32,202,083
Top