Ambao hatujawahi kulamba watoto wakali tukutane hapa

Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
5,762
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
5,762 2,000
Mkuu tafuta FWEDHA.... FWEDHA...... FWEDHA....Sio pesa wala hela....FWEDHA mkuu wangu....FWEDHA....ukiwa na FWEDHA kila kitu kinawezekana....hata hao beyonce type ukiwa na FWEDHA utawapanga foleni........FWEDHA boss......FWEDHA..
Mpunga wa kutosha..
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
5,189
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
5,189 2,000
Usichanganywe na uzuri wa sura. Huku chini ladha ni ile ile tu...
Mmmh mkuu hilo nakataa.
Papuchi zinatofautiana utamu.
Kuna zingine zamotooo hususan za mablack zingine zimepoozaaa km mgonjwa aloparalyze hususan za watu weupe hususan jamii za waarabu.
Kuna zingine mkuu ukiingiza tu lazma uimbe halelujah utarembua bila kutaka kwa utamu.
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
5,762
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
5,762 2,000
Mmmh mkuu hilo nakataa.
Papuchi zinatofautiana utamu.
Kuna zingine zamotooo hususan za mablack zingine zimepoozaaa km mgonjwa aloparalyze hususan za watu weupe hususan jamii za waarabu.
Kuna zingine mkuu ukiingiza tu lazma uimbe halelujah utarembua bila kutaka kwa utamu.
Waarabu ushawapiga wangapi mkuu hadi kufikia hiyo conclusion yako??
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
33,904
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
33,904 2,000
Pole mdogo wangu. Tafuta hela itakupa confidence ya kutongoza wadada wazuri
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
5,189
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
5,189 2,000
Waarabu ushawapiga wangapi mkuu hadi kufikia hiyo conclusion yako??
Bro wengi tuu maana nimesoma nao Yemeni schools mpk namaliza shule.
Then nina binamu wapemba waarabu wale wa Kengeja.
Nimewabutua sana kinyamaa.
Tisa wanafika mkuu.
Yan wamepooza sio km black girls kaka angu.
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
5,762
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
5,762 2,000
Bro wengi tuu maana nimesoma nao Yemeni schools mpk namaliza shule.
Then nina binamu wapemba waarabu wale wa Kengeja.
Nimewabutua sana kinyamaa.
Tisa wanafika mkuu.
Yan wamepooza sio km black girls kaka angu.
Poa mkuu..
 

Forum statistics

Threads 1,325,751
Members 509,278
Posts 32,201,795
Top