Ambao hatujawahi kulamba watoto wakali tukutane hapa

Mayala B

Mayala B

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2019
Messages
874
Points
1,000
Mayala B

Mayala B

JF-Expert Member
Joined May 13, 2019
874 1,000
Dah nasikitika sana wakuu kuwatarifu kuwa toka nizaliwe sijawahi kabisa kulamba mchuchu mkali mweupe mwenye shepu tata na anayejua kulembua kama beyonce

Dah yaan kila nikiona demu mkali naogopa kumfuta najua tu atanitosa daah yaan nataman sana kulamba watoto wakali lakin daah


Kipindi cha nyuma niliwahi mpenda mchuchu mkali sikumwambia kama nampenda lakin akaishia kunichuna tu mapene yangu dar naumia sana wakuu


Hakuna hata demu mkali humu ndani anionee huruma anipe, najua akinipa anaweza pata hata thawabu kwa mola wake


Dah sijawahi kabisa kulamba mchuchu mkali wana jf wenzagu
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
3,718
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
3,718 2,000
Tafuta pesa...
Mjini kuna watoto wanajiuza wanafanana na beyonce ni wewe na pesa yako..

Ukinunu papuchi ya laki unakuta ni kitu quality kabisa..
Kwahio mkuu saka pesa tu michuchu yoote itakuwa yako... utakua unachagua shape tu mwenyewe.
 
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
981
Points
1,000
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
981 1,000
Mdomo wako umejaa mate?winda
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
3,162
Points
2,000
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
3,162 2,000
Nilivyokuelewa hujawahi kufika Wala kukaa japo mwezi kwenye hii mikoa Arusha,dodoma,Moshi na dar.

Maana kwenye hiyo mikoa Hata ukisema ubet tu utongoze wanawake kumi wazuri,huwezi kukosa Mmoja...

Kwani unakaa mkoa gani
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
2,692
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
2,692 2,000
Dah nasikitika sana wakuu kuwatarifu kuwa toka nizaliwe sijawahi kabisa kulamba mchuchu mkali mweupe mwenye shepu tata na anayejua kulembua kama beyonce

Dah yaan kila nikiona demu mkali naogopa kumfuta najua tu atanitosa daah yaan nataman sana kulamba watoto wakali lakin daah


Kipindi cha nyuma niliwahi mpenda mchuchu mkali sikumwambia kama nampenda lakin akaishia kunichuna tu mapene yangu dar naumia sana wakuu


Hakuna hata demu mkali humu ndani anionee huruma anipe, najua akinipa anaweza pata hata thawabu kwa mola wake


Dah sijawahi kabisa kulamba mchuchu mkali wana jf wenzagu
weupe ni kigezo cha ukali kwako?
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,656
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,656 2,000
Dah nasikitika sana wakuu kuwatarifu kuwa toka nizaliwe sijawahi kabisa kulamba mchuchu mkali mweupe mwenye shepu tata na anayejua kulembua kama beyonce

Dah yaan kila nikiona demu mkali naogopa kumfuta najua tu atanitosa daah yaan nataman sana kulamba watoto wakali lakin daah


Kipindi cha nyuma niliwahi mpenda mchuchu mkali sikumwambia kama nampenda lakin akaishia kunichuna tu mapene yangu dar naumia sana wakuu


Hakuna hata demu mkali humu ndani anionee huruma anipe, najua akinipa anaweza pata hata thawabu kwa mola wake


Dah sijawahi kabisa kulamba mchuchu mkali wana jf wenzagu
lamba ice cream hata za ukwaju ziko nyingi.
 
Mayala B

Mayala B

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2019
Messages
874
Points
1,000
Mayala B

Mayala B

JF-Expert Member
Joined May 13, 2019
874 1,000
Tafuta pesa...
Mjini kuna watoto wanajiuza wanafanana na beyonce ni wewe na pesa yako..

Ukinunu papuchi ya laki unakuta ni kitu quality kabisa..
Kwahio mkuu saka pesa tu michuchu yoote itakuwa yako... utakua unachagua shape tu mwenyewe.
Dah ngoja nitafute mkuu asante kwa ushaur
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
2,175
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
2,175 2,000
Usichanganywe na uzuri wa sura. Huku chini ladha ni ile ile tu...
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,815
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,815 2,000
Mkuu katika maisha ukitaka kufanikisha mambo yako wewe jiamini na usiwe muoga,mimi sio handsom wala sina uwezo mkubwa wa kiuchumi ila ikitokea nimemwelewa mtoto mkali huwa sivungi ndajisogeza ndajipigisha naye story mbili tatu ukaribu na mazoea yanakuwa yameanzia hapo hadi natafuna kibaharia.

Jiamini mzee baba.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,752
Points
2,000
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,752 2,000
Amber rutty ni mweupe.

Zichange karata zako utapandisha cv
Dah nasikitika sana wakuu kuwatarifu kuwa toka nizaliwe sijawahi kabisa kulamba mchuchu mkali mweupe mwenye shepu tata na anayejua kulembua kama beyonce

Dah yaan kila nikiona demu mkali naogopa kumfuta najua tu atanitosa daah yaan nataman sana kulamba watoto wakali lakin daah


Kipindi cha nyuma niliwahi mpenda mchuchu mkali sikumwambia kama nampenda lakin akaishia kunichuna tu mapene yangu dar naumia sana wakuu


Hakuna hata demu mkali humu ndani anionee huruma anipe, najua akinipa anaweza pata hata thawabu kwa mola wake


Dah sijawahi kabisa kulamba mchuchu mkali wana jf wenzagu
 
pappilon

pappilon

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
2,771
Points
2,000
pappilon

pappilon

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
2,771 2,000
Dah ngoja nitafute mkuu asante kwa ushaur
Mkuu tafuta FWEDHA.... FWEDHA...... FWEDHA....Sio pesa wala hela....FWEDHA mkuu wangu....FWEDHA....ukiwa na FWEDHA kila kitu kinawezekana....hata hao beyonce type ukiwa na FWEDHA utawapanga foleni........FWEDHA boss......FWEDHA..
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,774
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,774 2,000
Mkuu tafuta FWEDHA.... FWEDHA...... FWEDHA....Sio pesa wala hela....FWEDHA mkuu wangu....FWEDHA....ukiwa na FWEDHA kila kitu kinawezekana....hata hao beyonce type ukiwa na FWEDHA utawapanga foleni........FWEDHA boss......FWEDHA..
wadhifa
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,943
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,943 2,000
Pole sana...

Ngoja waje... wapo wengi tu humu...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,325,753
Members 509,278
Posts 32,201,875
Top