• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ambaka mtoto wa darasa la sita hadi kumuua, ajisalimisha Polisi

beth

beth

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,671
Points
2,000
beth

beth

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,671 2,000
Mponjoli Lisa, anashikiliwa na Jeshi la Polisi kwa madai ya kumbaka binti wa darasa la sita Shule ya Msingi Pugu Kajiungeni hadi kumuua.

Akizungumza Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kipolisi Ilala, Zuberi Chembela amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kwamba watu wanne wanashikiliwa na polisi.

Mwenyekiti wa mtaa wa Pugu Bombani, Amanzi Bungara amesema tukio hilo limetokea Jumapili Desemba 8, 2019 na kudai kuwa Lisa baada ya kufanya tukio hilo alijisalimisha kituo cha polisi Stakishari na kukiri kufanya kitendo hicho.

“Lisa alikwenda nyumbani kwa huyo binti na kuomba amsindikize dukani na walipokuwa njiani alimfanyia unyama huo. Tumemzika leo jioni katika makaburi ya Mwakanga.”

“Kutokana na tukio hili limewaagiza wakazi wa mtaa wangu kuorodhesha majina ya wapangaji wao ili niwajue, lakini tumepanga kuanzisha ulinzi shirikishi,” amesema Bungara.

Chanzo: Muungwana
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
3,846
Points
2,000
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
3,846 2,000
RIP binti, hivi hawa wanaofanya vitendo hivi wanakuwa na akili kichwani kweli???
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
5,241
Points
2,000
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
5,241 2,000
kitaa vyuma vimekaza , wacha akale ugali wa bure
 
Troisième Ceil

Troisième Ceil

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
2,268
Points
2,000
Troisième Ceil

Troisième Ceil

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
2,268 2,000
Inasikitisha sana

Rip binti
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,831
Points
2,000
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,831 2,000
Halafu wananchi wakiwatoa Uhai shetani kama hao mnaleta ujuaji mwiiingi humu jamvini.
Lkn huko Luanda Mbeya kuna mfungwa wa aina hiii kapewa msaada na Mhe Rais baada ya kukidhi vigezo na kagoma kutoka gerezani.
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
7,096
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
7,096 2,000
Suala kama hili ukiwa mzazi ndio utajua viatu vya wafiwa vilivyo vikubwa kuvivaa..inauma sana..unajua kuna watu akili zao sijui zikoje..
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
4,251
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
4,251 2,000
Mbaya zaidi wahalifu wanaachiwa warudi uraiani...huku watakutana na maisha magumu watarudia tu uhalifu...
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
13,208
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
13,208 2,000
“Kutokana na tukio hili limewaagiza wakazi wa mtaa wangu kuorodhesha majina ya wapangaji wao ili niwajue, lakini tumepanga kuanzisha ulinzi shirikishi,” amesema Bungara.

Brainless
Alikuwa wapi kutimiza wajibu siku zote!?
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
14,174
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
14,174 2,000
beth naona umeanza kuleta taarifa za kuogofya na matukio matukio ka miss zomboko

Pole sana kwa wafiwa
 
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
1,405
Points
2,000
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2017
1,405 2,000
Kesi ya kubaka na kuua. Hatari sana
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
5,253
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
5,253 2,000
Hili neno lina utata! Amebaka au amekaba au kafanya vitendo vyote viwili?
 
Super Villain

Super Villain

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2019
Messages
4,692
Points
2,000
Super Villain

Super Villain

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2019
4,692 2,000
HAKIMU; mtu humiwa jitete
MTUHUMIWA; Mhe hakimu shetani alinipitia tu 😂😂😂 hapa shetani anasingizwa tu.
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
2,266
Points
2,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
2,266 2,000
Trust No ONE.
Kids are so endangered now days.
God forbid
 
T

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
723
Points
1,000
T

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
723 1,000
Ndo maana mimi naunga mkono hukumu ya kifo kwa wanaizaya, wana watoka pabaya na kenge wengineo kwa 100%. Unafikiri wazazi wa huyo mtoto hawatamani hao kenge nao wadedishwe? Halafu anajitokeza mwanaharakati uchwara wa haki za binadamu anaanza kutetea hayo mapimbi eti "Ooooh hawa pimbi wana haki ya kuishi..".Swali ni je, hao wabakaji + wauaji hawakujua kuwa huyo binti naye alikuwa na haki ya kuishi?

Nyinyi wanaharakati njaa acheni kutetea majitu ya ajabu ajabu kwa kuwa tu nyinyi hamjawahi kutendewa unyama na hayo majitu.

Mhe.Rais, nakuomba zile hukumu uendelee kuzisaini. Kama huruma imekuelemea basi nakuomba uniruhusu mimi niwe nazisaini. Na kule gerezani kama wanyongaji wamekaribia kustaafu naomba hiyo kazi unipe, na niko tayari kuifanya kwa ujira mdogo ili kupunguza gharama za serikali. Na nitaanza na hao 'pimbi' 4 na kisha yule wa Kigamboni aliyemchoma mkewe kwa magunia 2 ya mkaa, utadhani alikuwa anatengeneza matofali ya kuchoma.

I hate murderers, I hate them bitterly. God hates them too, and He'll cast them in a fiery hell. 😬😠
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
4,002
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
4,002 2,000
Hawa si ndio huwa mnawaita "mabaharia"?

Washenzi wanaonajisi na kubaka watoto mnawatukuza eti "wanakula kimasihara"!

Ujinga mtupu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,403,209
Members 531,118
Posts 34,417,319
Top