Amatus Liyumba kujiunga na TLP au NCCR Mageuzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amatus Liyumba kujiunga na TLP au NCCR Mageuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIRING'OTI, Oct 20, 2011.

  1. KIRING'OTI

    KIRING'OTI Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa Taarifa nilizopata asubuhi hii za uhakika zinasema kuwa Aliyekuwa Mkurugenzi wa Utawala wa BOT Amatusi Liyumba anampango wa kuingia kwenye siasa.

    Kwa mujibu wa Source ambaye ni rafiki wa Karibu wa Liyumba anasema kuwa Bwana mkubwa huyu ambaye ametokea jela siku za hivi karibuni alikuwa anataka kujiunga na CDM lakini amehofia kuwa huko anaweza kupata kesi nyingine kwani serikali sasa inapambana na Chadema badala ya Maadui watatu walioainishwa na Mwalimu enzi zilee! (Ujinga, Maradhi na Umaskini).

    "Kule NCCR au TLP ninaweza kusaidia kuvipromoti vyama vile viwe maarufu kama CDM kwani kutokana na kesi ile ya matumizi mabaya ya Ofisi nina nyenzo(mabomu) kibao. Inabidi sasa mabomu yalipukie kule. Hivi nyie hamuoni siku hizi mabomu yanalipuliwa hata na watu CCM?"Kilimnukuu chanzo hicho wakati wakipata kilaji pale Hyton Motel Sinza Makaburini Naomba kuwasilisha
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leta chanzo hapa kichambuliwe.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    anataka kuvamia bahari,kuna papa na nyangumi! aanze kwa kugombea u-monitor wa mtaa kwanza. labda ajitolee kuwa admin manager a chadema
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    huyu alikuwa anakanyaga demu anamwachia vitara nyekundu,..nasikia alitafuna hadi mwanae
    sidhani huyu fisadi anaweza kupokelewa CDM..hakijichanganya kuingia kwenye siasa za upinzani ccm watamkatia rufaa arudi jela miaka 20
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Upupu leta sosi
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mtoa mada ni shigongo nn?? hadithi za kufikirika zimepitwa na wakati...mtu mwenyewe wala haelekei kua katika politics...umetunga tunga huko unatuletea mapoko poko
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Habari za kusadikika hatuzitaki hapa jf.
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani leo ni Aprili 1?
     
  9. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhh watanzania bwana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamwomba Mungu amulaze PEPONI
     
  11. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Endelea kupata kilaji chako ni mara chache sana tunatakiwa kuwaamini walevi
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    I suggest CUF
     
  13. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Liyumba siyo kiuwa kaona kuhamia cdm atapata kesi nyingine ila ni kuwa kimsingi huyu hawezi kupokelewa cdm
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    unafikiria kwa kutumia masaburi.
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hizi habari mlipeana mkiwa wapi BAR, GEUST HOUSE au BARABARANI na mlianzaje maongezi yenu
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,618
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Kwani huko kuna wabunge wa viti maalumu?
     
  17. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli pombe ni noma.
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haya NCCR na TLP kaeni mkao wa kupokea magari mekundu
     
  19. M

    Musharaf Senior Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Malaria haikubaliki!!
     
  20. l

    lyon Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Liyumba karibu kwenye chama chetu cha TLP utuletee mipasa uliyo iba BOT tuimarishe chama chetu
     
Loading...