ama kweli malipo ni hapahapa


Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
4,362
Likes
2,732
Points
280
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
4,362 2,732 280
Huyu Mungu wa lowassa mbona anamlipia huyu mja wake kwa muda mfupi sana?! afu hapahapa duniani!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Ndo nini?
 
Makuli

Makuli

Senior Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
175
Likes
309
Points
80
Makuli

Makuli

Senior Member
Joined Nov 15, 2016
175 309 80
Shigongo amegoma kuisoma kesha itwakuyazungumza..sisi wa hali ya chini ndo tuisome ..kununua vocha za simu tumeisha isoma #.bado benki,nhif,heslb,vyama vya kuweka na kukopa vyote vinatakiwa vikatiwe kodi...
 

Forum statistics

Threads 1,273,057
Members 490,259
Posts 30,469,138