Ama hakika kweli sasa maisha magumu.. Sikuwahi waza ombwa BINGWA NA DEM WA CLASS HII


data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,070
Likes
9,270
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,070 9,270 280
Hivyo tu...

Those girls that u used to call hot chicks...nw turned to frozen bones.

Sipendi mademu walivyokuwa wanariga..

Ila pia wanavyodhalilika sasa .men ni aibu.

My take..

Hivi vyama tetezi kwa wanawake kama walivyojinadi tangu hapo awali.
Vijikite sasa kuwashawishi hawa ma nini cjui..cute girls walau walime hata mchicha...wakaange vitumbua...wachome chapati..

Its high time now to have real fingers... Working fingers.
 
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
7,178
Likes
1,244
Points
280
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
7,178 1,244 280
Watanyooka kama reli
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,241
Likes
11,227
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,241 11,227 280
Kuna mmoja nipo nae hapa anapiga Safari ndogo ananiuliza hizi Safari ndogo siku hizi ni imported kutoka South Africa namuuliza kwanini ananiambia zimekuwa tamu sana na hazina hang over asubuhi nikamuuliza na zile Savannah ulizokuwa unakunywa vipi akanijibu siku hizi hazina ladha eto Wachina wanazichakachua.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,070
Likes
9,270
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,070 9,270 280
Kuna mmoja nipo nae hapa anapiga Safari ndogo ananiuliza hizi Safari ndogo siku hizi ni imported kutoka South Africa namuuliza kwanini ananiambia zimekuwa tamu sana na hazina hang over asubuhi nikamuuliza na zile Savannah ulizokuwa unakunywa vipi akanijibu siku hizi hazina ladha eto Wachina wanazichakachua.
Hahahaahaaa....

Mküu nikushukuru tu kwa kuja.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,972
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,972 280
Mademu Wako Busy Na K Vant
 
G.25

G.25

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
1,082
Likes
864
Points
280
Age
96
G.25

G.25

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
1,082 864 280
Kuna mmoja nipo nae hapa anapiga Safari ndogo ananiuliza hizi Safari ndogo siku hizi ni imported kutoka South Africa namuuliza kwanini ananiambia zimekuwa tamu sana na hazina hang over asubuhi nikamuuliza na zile Savannah ulizokuwa unakunywa vipi akanijibu siku hizi hazina ladha eto Wachina wanazichakachua.
Kuna mwingine muda so mrefu alikuwa anapiga nyagi, hii sitasimulia! Ndo hao mnaitaga ma cute! Vyuma vimekaza!
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
10,524
Likes
9,092
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
10,524 9,092 280
data hukumuelewa tu huyo "hot chick"! Ina maana hapo hakuwa na hela hata ya nauli au hata kula hakuwa amekula. Halafu mtu mmoja anajisifu eti uchumi upo juu. Hajui hata dhumuni la yeye kuwa kiongozi. Anapaswa kuonesha njia (si kuweka chakula mezani) ya wananchi kuwa na uwezo mzuri wa kutimiza mahitaji yao yote muhimu. Lakini yeye anajisifu kukomesha Watanzania. Hectic!
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,460
Likes
5,880
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,460 5,880 280
KWA HIYO BUKU 5 UNANG'OA MTOTO MKALIII..!

MAKAHABA WASIO RASMI WAMEONGEZEKA
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245