Am l useless person kwa kuwa nimeachwa na mwanamke na nimefukuzwa kazi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am l useless person kwa kuwa nimeachwa na mwanamke na nimefukuzwa kazi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 12, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    kudadadadaddadeki, siamini.
    I will rise, kama alivyosema Gabriella kwenye wimbo wake.
    Wanaonicheka, kunibaza na kunipuuza sina muda nanyi, napiga moyo konde na kuangalia mbele.
    Life is full of hills and valleys.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,853
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Bigu up BujiBuji Mungu akutangulie
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160


    LOL...Utanisamehe nimecheka.. Niwazi uko kujipa moyo na unajutia... Hope Gab' atakupa company mpaka utapo rise again...
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    unacheka huzuni na majonzi ya wenzako, haya weeee
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    No you are not...,,unless vyote ni matokeo ya uzembe wako.Hata hivyo pole sana....mitihani ya maisha hiyo utaishinda kwa jitihada binafsi na kwa kumshirikisha Mungu kwenye mambo yako!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Uzembe upi?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mi ntajuaje???
    Uzembe kazini labda huzingatii kinachokupeleka kazini na bibi labda humjali.....how should i know?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    kaka rudi kijijini kajipange, kuanza upya si ujinga. Ukiendelea kulemaa town huchelewi kuwa kibaka, tapeli au hata ukaingia kwenye ujambazi na uuzaji wa mihadarati.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Kucheka kulikuja tu baada ya kusoma thread yako.... Usijali bado navuta majonzi...
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Mkuu mambo ya kawaida sana hayo nina rafiki yangu aliachwa x 17 na kufukuzwa kazi x 23 lkn sasa anaishi kifisadi kinoma na bado hajavuliwa magamba.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    kama mambo ni hivi ngoja nimuombe bujibuji namba yake ya simu ili anikumbuke kwenye ufalme wake ujao.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    BUJIBUJI
    acha kuwashika watu uchawi, haikusaidii kwa namna yoyote. Angalia ni wapi umeanguka, inuka, jifute kisha chapa lapa.
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Fanya fasta ndg yangu watu wanaishi kimjinimjini.uwoga wako ndio umaskini wako. Kata mti panda mti
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    jamani bujibuji ya kweli haya? jipe moo mkuu
     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ukiachwa na wife sio issue sana .issue ni job. Tupa kule anza umpya .Never too late
     
  16. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    One door closes,the next four doors open....vumilia dunia ni mapito tu.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,810
    Likes Received: 19,315
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Utapata kazi nyingine na utapata mke mwingine, mradi uwe na uaminifu katika vyote hivyo.
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nini kilianza kukutoka kazi au mwanamke?
     
  19. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ungetoa information ya kutosha kuhusu mkasa mzima ingekuwa rahisi kukusaidia lakini kwa maelezo mafupi hivo ni ngumu kukujibu whether ur useless or not. ila pole.
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    leta hiyo mutu kwa mama chelulute
     
Loading...