Alphonce Mawazo akabidhi kata ya Sombetini rasmi kwa Ally Bananga | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alphonce Mawazo akabidhi kata ya Sombetini rasmi kwa Ally Bananga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mathias Lyamunda, Jan 20, 2014.

  1. M

    Mathias Lyamunda Verified User

    #1
    Jan 20, 2014
    Joined: Apr 4, 2013
    Messages: 1,341
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jana Chadema Arusha ilifanya uzinduzi wa kihistoria wa uchaguzi wa kata ya Sombetini na le Captain Mawazo alitoa Hotuba kali iliyowaliza wana Sombetini wakikumbuka jinsi alivyowatumikia kwa uaminifu.

    Jana akisikilizwa na Maelfu ya wananchi wa Sombetini Captain Mawazo alimpa wosia mzito Bananga kuwa anakwenda kuwatumikia watu masikini kwahiyo watoto wa masikini ni watoto wake, wakifukuzwa shule kwa kukosa Ada wasiende nyumbani kwa wazazi wao waende kwa Ally Bananga, yeye ndo baba na Mama wa watoto wa Sombetini.

    Hotuba yake ili acha Visio kwa watoto na akina mama waliokuwepo kwa wengi mkutano. Nukuu: "Leo kwa moyo wa UJASIRI na unyenyekevu mkubwa na kumkabidhi Bananga kitu pekee kilichonifanya nijulikane kama mwanasiasa Arusha na nje ya Arusha, na kumkabidhi heshima ya kuigwa Mh. Diwani, MAMLAKA siyo kitu kidogo, nimeshuhudia watu wakiloga na kuua ili kuwa madiwani, hiyo na kuacha maana najua wewe ni diwani sasa, pili na kuacha posho wewe na wa wananchi wote WANAJUA kwamba sina hela na nina familia na mahitaji mengine, lakini hivyo vyote haviniumi, kinachoniuma kabisa ni kukua chia MPENZI wangu wa pekee ambayo ni kata ya Sombetini, MACHOZI ya kina mama hawa si kwasababu NYINGINE Bali ni upendo walionao kwangu uliotokana na utumishi na upendo usio na ubinafsi kamwe, niliwahi kutangaza watoto wote wa Sombetini ni watoto wangu, wakifukuzwa shule wasiende nyumbani kwa wazazi wao WAJE kwangu na divyo ilivyokuwa na wananchi ni mashahidi" mwisho wa kunukuu.

    Alimsihi Bananga Avae viatu vyake kisawasawa.

    Pia aliwashangaa WANASIASA wanaohutubia udini na ukabila aliwauliza wananchi ni nani anayeteseka nchi hii zaidi ya mkulima na mfugaji? Alikumbushia matukia ya kiteto ya wafugaji na wakulima walivyo uana kutokana na chuki za kikatil a zinazopandikizwa na watawala wa CCM, ni SERIKALI ya ccm ndio iliyoua Ng'ombe za wamasai kwenye operation tokomeza ujangili, alisema, nanukuu:

    "Tanzanite iko kwenu, mbuga za wanyama ZIKO kwenu, mbaya zaidi wamewageuza kuwa Sehemu ya utaki kwa kuwapiga picha na kupiga picha umasikini wenu, na imewapelekea vijana wenu KUKIMBILIA mjini kuwa walinzi wao kwa kukosa ardhi ya kulima na mails na malisho ya Ng'ombe kwahiyo ndugu zangu wa Maasai adui yenu siyo MCHAGA wala mdengeleko adui yenu ni CCM".

    Aliwaomba wananchi wote wa sombetini wamchague Bananga na waichague Chadema.
     

    Attached Files:

  2. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #81
    Jan 21, 2014
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 18,054
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    upside down umepindua picha
     
  3. babu musa

    babu musa Senior Member

    #82
    Jan 21, 2014
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ma ccm yataipenda hiii
     
  4. masanjasb

    masanjasb JF-Expert Member

    #83
    Jan 21, 2014
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,366
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana wanachadema mkoa wa arusha chini ya kamanda lema....hiyo kata pamoja na hujuma za ccm bado itaenda cdm kwa hali na mali.......inshaallaaah allah awe nasi
     
  5. masanjasb

    masanjasb JF-Expert Member

    #84
    Jan 21, 2014
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,366
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tuwaombe mods wasaidie kurekebisha hizo pic mkuu
     
  6. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #85
    Jan 21, 2014
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,631
    Likes Received: 16,755
    Trophy Points: 280
    Hakuna ccm Arusha , kanyaga twende tukaikomboe jamii ya WAFUGAJI MONDULI .
     
  7. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #86
    Jan 21, 2014
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,967
    Likes Received: 7,673
    Trophy Points: 280
    Kwa sera zile za jana, sidhani kama atatoboa!
     
  8. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #87
    Jan 21, 2014
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,967
    Likes Received: 7,673
    Trophy Points: 280
    Nikipigwa risasi kanyaga maiti yangu, songa mbele kakomboe nchi!
     
  9. m

    mavuno nyamanoro JF-Expert Member

    #88
    Jan 21, 2014
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 592
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
     
  10. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #89
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,071
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mods ebu tunaomba mtulekebishie hizo Picha vizuri.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #90
    Jan 21, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,846
    Likes Received: 6,696
    Trophy Points: 280
    Ndoto za mchana ukiwa umesinzia baa....
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #91
    Jan 21, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,846
    Likes Received: 6,696
    Trophy Points: 280
    Chama makini, watu makni, viongozi makini....Safi sana CDM......
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #92
    Jan 21, 2014
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Wanadondoka
     
  14. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #93
    Jan 21, 2014
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 21,782
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    Hongereni makamanda!
     
  15. m

    mmaranguoriginal. JF-Expert Member

    #94
    Jan 21, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 4,066
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yes yes ndio maana yake makamanda
     
  16. m

    mmaranguoriginal. JF-Expert Member

    #95
    Jan 21, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 4,066
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tutawapigana maccm mchana kweupe
     
  17. m

    mmaranguoriginal. JF-Expert Member

    #96
    Jan 21, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 4,066
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tutawapiga mchana kweupe hawa mizigo wa lumumba
     
  18. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #97
    Jan 21, 2014
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,348
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    mawazo.jpg mawazo1.jpg

    Nyomi ya kiwango cha juu CCM hata wakusanye wanachama, washabiki na wapenzi wao Arusha nzima hawawezi kuifikia hii nyomi
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #98
    Jan 21, 2014
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,949
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Daah,hata Kikwete hawezi kukusanya huu umati walahi
     
  20. o

    olevaroya JF-Expert Member

    #99
    Jan 22, 2014
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 1,224
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Mapambano mwanzo mwisho
     
  21. o

    olevaroya JF-Expert Member

    #100
    Oct 29, 2016
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 1,224
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa kamanda
     
Loading...