Alphonce Mawazo akabidhi kata ya Sombetini rasmi kwa Ally Bananga | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alphonce Mawazo akabidhi kata ya Sombetini rasmi kwa Ally Bananga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mathias Lyamunda, Jan 20, 2014.

  1. M

    Mathias Lyamunda Verified User

    #1
    Jan 20, 2014
    Joined: Apr 4, 2013
    Messages: 1,341
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jana Chadema Arusha ilifanya uzinduzi wa kihistoria wa uchaguzi wa kata ya Sombetini na le Captain Mawazo alitoa Hotuba kali iliyowaliza wana Sombetini wakikumbuka jinsi alivyowatumikia kwa uaminifu.

    Jana akisikilizwa na Maelfu ya wananchi wa Sombetini Captain Mawazo alimpa wosia mzito Bananga kuwa anakwenda kuwatumikia watu masikini kwahiyo watoto wa masikini ni watoto wake, wakifukuzwa shule kwa kukosa Ada wasiende nyumbani kwa wazazi wao waende kwa Ally Bananga, yeye ndo baba na Mama wa watoto wa Sombetini.

    Hotuba yake ili acha Visio kwa watoto na akina mama waliokuwepo kwa wengi mkutano. Nukuu: "Leo kwa moyo wa UJASIRI na unyenyekevu mkubwa na kumkabidhi Bananga kitu pekee kilichonifanya nijulikane kama mwanasiasa Arusha na nje ya Arusha, na kumkabidhi heshima ya kuigwa Mh. Diwani, MAMLAKA siyo kitu kidogo, nimeshuhudia watu wakiloga na kuua ili kuwa madiwani, hiyo na kuacha maana najua wewe ni diwani sasa, pili na kuacha posho wewe na wa wananchi wote WANAJUA kwamba sina hela na nina familia na mahitaji mengine, lakini hivyo vyote haviniumi, kinachoniuma kabisa ni kukua chia MPENZI wangu wa pekee ambayo ni kata ya Sombetini, MACHOZI ya kina mama hawa si kwasababu NYINGINE Bali ni upendo walionao kwangu uliotokana na utumishi na upendo usio na ubinafsi kamwe, niliwahi kutangaza watoto wote wa Sombetini ni watoto wangu, wakifukuzwa shule wasiende nyumbani kwa wazazi wao WAJE kwangu na divyo ilivyokuwa na wananchi ni mashahidi" mwisho wa kunukuu.

    Alimsihi Bananga Avae viatu vyake kisawasawa.

    Pia aliwashangaa WANASIASA wanaohutubia udini na ukabila aliwauliza wananchi ni nani anayeteseka nchi hii zaidi ya mkulima na mfugaji? Alikumbushia matukia ya kiteto ya wafugaji na wakulima walivyo uana kutokana na chuki za kikatil a zinazopandikizwa na watawala wa CCM, ni SERIKALI ya ccm ndio iliyoua Ng'ombe za wamasai kwenye operation tokomeza ujangili, alisema, nanukuu:

    "Tanzanite iko kwenu, mbuga za wanyama ZIKO kwenu, mbaya zaidi wamewageuza kuwa Sehemu ya utaki kwa kuwapiga picha na kupiga picha umasikini wenu, na imewapelekea vijana wenu KUKIMBILIA mjini kuwa walinzi wao kwa kukosa ardhi ya kulima na mails na malisho ya Ng'ombe kwahiyo ndugu zangu wa Maasai adui yenu siyo MCHAGA wala mdengeleko adui yenu ni CCM".

    Aliwaomba wananchi wote wa sombetini wamchague Bananga na waichague Chadema.
     

    Attached Files:

  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #61
    Jan 20, 2014
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    waliwa wewe si bure
     
  3. m

    mmaranguoriginal. JF-Expert Member

    #62
    Jan 20, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 4,066
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kenge maji wewe msukule wa lumumba mmeshazoea kutoboa macho na kuongoa watu kucha
     
  4. WILLAFRICA

    WILLAFRICA JF-Expert Member

    #63
    Jan 20, 2014
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 4,034
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chadema bwana mbona rahaaa!
     
  5. WILLAFRICA

    WILLAFRICA JF-Expert Member

    #64
    Jan 20, 2014
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 4,034
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tumieni busara vijana wa c.c.m na siyo matusi.


    Ni hoja kwa hoja ,msituletee tabia za kifisadi hapa jukwaani!
     
  6. WILLAFRICA

    WILLAFRICA JF-Expert Member

    #65
    Jan 20, 2014
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 4,034
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ninauona ukombozi huooo unakaribia kupitia chadema.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #66
    Jan 20, 2014
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Jukwaa lenu nyie CHADEMA SACCOS ni kule ----------- forum kwa form four mwenzenu kubenea , Hapa JF ni kwa watu wenye hoja tu.
     
  8. b

    bujash JF-Expert Member

    #67
    Jan 20, 2014
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 3,473
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mijike kama wewe huku Mara huwa tunaizalisha tu!
     
  9. b

    bujash JF-Expert Member

    #68
    Jan 20, 2014
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 3,473
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uwe na hoja wewe msukule! labda vioja,teh teh teh teh.......kapokee bukk 7 yako wewe na wanao mpate kwenda choo
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #69
    Jan 20, 2014
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    God is good all the time...Ally mdogo wangu songa mbele , ccm inaangamia sasa weka muhuri kwenye jeneza lao
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #70
    Jan 20, 2014
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Utakuwa wapata kabang kama mbunge wako
     
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #71
    Jan 20, 2014
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,315
    Likes Received: 2,943
    Trophy Points: 280
    watz wote wange waiga wana arusha. ....tunge piga hatuwa.
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #72
    Jan 20, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,801
    Likes Received: 6,611
    Trophy Points: 280
    Hiyo nyomi ni shidaaaa!!!!
     
  14. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #73
    Jan 20, 2014
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,967
    Likes Received: 7,673
    Trophy Points: 280
    Na wananchi wengine wapenda maendeleo.
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #74
    Jan 20, 2014
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,230
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    chadema ongezeni nguvu kidogo tu ccm imekufa! Dr Slaa baba ongeza nguvu tena kidogo tu ........ tuwaondoe majizi hawa!
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #75
    Jan 20, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,801
    Likes Received: 6,611
    Trophy Points: 280
    CDM ni Taifa kubwa wewe nyang'au .....Tunatwanga kote kote.....
     
  17. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #76
    Jan 20, 2014
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,967
    Likes Received: 7,673
    Trophy Points: 280
    Sababu za kitoto hivi haziwezi kunishawishi nimpe kura!
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #77
    Jan 20, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,801
    Likes Received: 6,611
    Trophy Points: 280
    Mzee tupa tupa wa Lumumba aliwapa husia msikanyage Arusha...
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #78
    Jan 20, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,801
    Likes Received: 6,611
    Trophy Points: 280
    Diwani Mteule kwani anahitaji kura yako.....? Ally anasubiri kukabidhiwa Ofisi rasmi..
     
  20. o

    olevaroya JF-Expert Member

    #79
    Jan 21, 2014
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 1,224
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Diwani anayesubiri kuapishwa Ally Bananga akisindikishwa na wapiga kura wake baada ya kumaliza mkutano jana Sombetini viwanja vya Manyara.HAKUNA ATAKAYESALIA. WAMEUKATAA UKABILA.


    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  21. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #80
    Jan 21, 2014
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Rekebisha picha ziko upside down. Jamaa wakikaa sana hivi kichwa chini muda mrefu watakufa na ushindi upotee mkuu
     
Loading...