Alphonce Mawazo akabidhi kata ya Sombetini rasmi kwa Ally Bananga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alphonce Mawazo akabidhi kata ya Sombetini rasmi kwa Ally Bananga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mathias Lyamunda, Jan 20, 2014.

  1. M

    Mathias Lyamunda Verified User

    #1
    Jan 20, 2014
    Joined: Apr 4, 2013
    Messages: 1,341
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jana Chadema Arusha ilifanya uzinduzi wa kihistoria wa uchaguzi wa kata ya Sombetini na le Captain Mawazo alitoa Hotuba kali iliyowaliza wana Sombetini wakikumbuka jinsi alivyowatumikia kwa uaminifu.

    Jana akisikilizwa na Maelfu ya wananchi wa Sombetini Captain Mawazo alimpa wosia mzito Bananga kuwa anakwenda kuwatumikia watu masikini kwahiyo watoto wa masikini ni watoto wake, wakifukuzwa shule kwa kukosa Ada wasiende nyumbani kwa wazazi wao waende kwa Ally Bananga, yeye ndo baba na Mama wa watoto wa Sombetini.

    Hotuba yake ili acha Visio kwa watoto na akina mama waliokuwepo kwa wengi mkutano. Nukuu: "Leo kwa moyo wa UJASIRI na unyenyekevu mkubwa na kumkabidhi Bananga kitu pekee kilichonifanya nijulikane kama mwanasiasa Arusha na nje ya Arusha, na kumkabidhi heshima ya kuigwa Mh. Diwani, MAMLAKA siyo kitu kidogo, nimeshuhudia watu wakiloga na kuua ili kuwa madiwani, hiyo na kuacha maana najua wewe ni diwani sasa, pili na kuacha posho wewe na wa wananchi wote WANAJUA kwamba sina hela na nina familia na mahitaji mengine, lakini hivyo vyote haviniumi, kinachoniuma kabisa ni kukua chia MPENZI wangu wa pekee ambayo ni kata ya Sombetini, MACHOZI ya kina mama hawa si kwasababu NYINGINE Bali ni upendo walionao kwangu uliotokana na utumishi na upendo usio na ubinafsi kamwe, niliwahi kutangaza watoto wote wa Sombetini ni watoto wangu, wakifukuzwa shule wasiende nyumbani kwa wazazi wao WAJE kwangu na divyo ilivyokuwa na wananchi ni mashahidi" mwisho wa kunukuu.

    Alimsihi Bananga Avae viatu vyake kisawasawa.

    Pia aliwashangaa WANASIASA wanaohutubia udini na ukabila aliwauliza wananchi ni nani anayeteseka nchi hii zaidi ya mkulima na mfugaji? Alikumbushia matukia ya kiteto ya wafugaji na wakulima walivyo uana kutokana na chuki za kikatil a zinazopandikizwa na watawala wa CCM, ni SERIKALI ya ccm ndio iliyoua Ng'ombe za wamasai kwenye operation tokomeza ujangili, alisema, nanukuu:

    "Tanzanite iko kwenu, mbuga za wanyama ZIKO kwenu, mbaya zaidi wamewageuza kuwa Sehemu ya utaki kwa kuwapiga picha na kupiga picha umasikini wenu, na imewapelekea vijana wenu KUKIMBILIA mjini kuwa walinzi wao kwa kukosa ardhi ya kulima na mails na malisho ya Ng'ombe kwahiyo ndugu zangu wa Maasai adui yenu siyo MCHAGA wala mdengeleko adui yenu ni CCM".

    Aliwaomba wananchi wote wa sombetini wamchague Bananga na waichague Chadema.
     

    Attached Files:

  2. M

    Mathias Lyamunda Verified User

    #2
    Jan 20, 2014
    Joined: Apr 4, 2013
    Messages: 1,341
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Captain Mawazo akihutubia Maelfu ya wakazi wa Sombetini
     

    Attached Files:

  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2014
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Balaa sana Mkuu.
     
  4. S

    Steven Bicko Member

    #4
    Jan 20, 2014
    Joined: Oct 6, 2013
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili ni Jembe letu tunalikubali kanda ya Ziwa ameizima CCM!
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2014
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Adui yenu si mchaga ila ni ccm inayopelekea nyie kuwa walinzi wake. Dah! Inauma lakini mh
     
  6. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2014
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,752
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 280
    Huko walevi wa gongo wamejaa huko.,hakuna cha kushangaza
     
  7. P

    Pagija JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2014
    Joined: Dec 6, 2013
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Mawazo ataenda lini Mtae............huko CCM imepita bila kupingwa!
     
  8. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2014
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,872
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    asante muuza gongo, tupe na eneo lingine la wateja wako, vp lumumba pale si mmeshawamaliza vijana akili zao kwa biashara yako? wapi kwingine kizota au? acha watu wafanye kazi wewe baki na porojo.
     
  9. g

    goldenb Member

    #9
    Jan 20, 2014
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman CCM mjitoe kwenyekinyanganyiro hicho hamtapita arusha
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jan 20, 2014
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mawazo alimwomba Bananga avae viatu vyake, na ampende mpenzi wake awe wake, na kweli watu wa Sombetini walimpenda sana Mawazo kwakuwa ni mchapa kazi wa kweli...............

    Mkuu picha zimegeuzwa kichwa chini miguu juu
     
  11. L

    Lendapa Senior Member

    #11
    Jan 20, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi imeanza mwigulu atakuja ar kipindi hiki jamani?kapata ulaji kawa waziri mdogo kafungwa mdomo sasa wabunge watammaliza kwa maswali!!! au amewekwa hapo ili ccm ipate pesa za kampeni the coming year!!
     
  12. p

    photo mee JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2014
    Joined: Dec 20, 2013
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafanyia usodoma nawugomora wao pale ngusero gest house kwanini mkae gest bananga huna kwenu
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2014
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    baada ya ufunguzi wa kampeni hiyo jana chama cha demokrasia na Maendeleo leo kimeendejra na kuwashukru wananchi wa sombetini kwa kuipigia kura chadema..
    jukwaani amepanda Alphonce Mawazo anawauliza wangapi wanamlaumu kwa kuhamia chadema hakuna hii inamaanisha wote walioko hapa walifurahishwa na kitendo chake cha kukihama chama cha wauwaji majangili, wauwazi anasema kazi aliyonayo kwa sasa ni kupigania haki za wanyonge, anasema alipokuwa kanda ya ziwa alikuwa na ugomvi na marpc, maocd wakimwita ni mkorofi na ndiyo ilivyo nchi hii ukidai haki zako unaitwa mkorofi mhuni....nina raha sana tangu ni hame ccm, ccm ni zaidi gereza.. anasema polisi wameanza kushilikiana na green guard kupiga watu mitaani anasema safari hii hatutakubali watu wetu kufa/kuumizwa na maccm na polisi ccm...
     
  14. o

    olevaroya JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2014
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 1,223
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Kamanda wa Chadema ameshambuliwa na Green Guard wa CCM amelazwa hospital ya kaloleni kwa muda kwaajili ya uchunguzi na baada muda anaweza kuamishiwa mout meru kutokana na maumivu makali kwenye mbavu na mgongo baada kupigwa na marungu akipita na toyo barabarani.uongozi wa Chadema unaendelea kuwafuatilia wahusika wa tukio hili la kikatili.
     

    Attached Files:

  15. J

    John Mnaku B. Mhozya Member

    #15
    Jan 20, 2014
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli Tanzania yetu hatuwezi kufanya kampeni za kistaarabu bilia kupigana? Huu utamaduni ukiendelea kukumbatiwa utaliangamia taifa hili kwa hakika
     
  16. pipii

    pipii JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2014
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ccm sikuhizi wanatembea na pisto viunoni mwao halafu kutuambia tusichezee amani ya Tanzania. Kama ipo tahadhari ya nini?
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2014
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Mi nasema apigwe tu, uhuni umeifanya ARUSHA irudi nyuma kimaendeleo kwa SIASA za ovyo ovyo za LEMA wanywa viroba wenzake.
     
  18. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2014
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,347
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze mahali pema peponi enzi hii ovu ya CCM. When the darkness increase, know that the morning is near. Get well soon kamanda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2014
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ahhhh,mbona huyu hajaguswa,ana sura yake nzur kabsa,huyu alipaswa akamatwe na vice!!huyo anachelewesha tu wagonjw kutibiwa
     
  20. s

    sawa JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2014
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,607
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    ccm mtalaaniwa na Nchemba wenu
     
Loading...