Ally M. Keissy (MP) - Michango ya harusi itozwe kodi


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Akichangia hoja leo bungeni, Ally Mohemed Keissy mbunge wa Nkasi Kaskazini kwa ticket ya CCM ameshauri harambee zote au michango yote, ikiwepo michango ya makanisa, misikiti, harusi au chochote ili mradi watu wanachangia pesa basi itozwe kodi.

Pia aliitaka serikali ipeleke matangazo yake YOTE TBC ili kukijengea uwezo kituo hicho, amesema hata serikali ya uingereza hupeleka matangazo BBC

kujua zaidi kuhusu mh keissy, soma cv yake hapa Parliament of Tanzania
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,389
Likes
9,284
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,389 9,284 280
mi mwenyewe nashauri sadaka ziwe zinatozwa kodi na pia CAG awe anapita huko. maana zile ni pesa za umma isije ikawa wakina lusekelo wanajitajirisha tu.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
5
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 5 35
Hatukatai ila sio sababu ya kujiongeza marupurupu na safari za kila siku.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
mi mwenyewe nashauri sadaka ziwe zinatozwa kodi na pia CAG awe anapita huko. maana zile ni pesa za umma isije ikawa wakina lusekelo wanajitajirisha tu.
hahahaaaaa!
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,416
Likes
1,875
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,416 1,875 280
Jangaaa lingine hili!
 
mwandiga

mwandiga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
1,452
Likes
323
Points
180
Age
48
mwandiga

mwandiga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
1,452 323 180
Nyumba za vigogo masaki walipe kodi. Mmachinga Ana maduka mtaji laki mbili faida elfu hamsini kwa mwaka wao masaki wanapangisha kwa dolari $ au hawaoni hili
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,108
Likes
2,959
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,108 2,959 280
aache ubwege hizo posho za wabunge zinakatwa kodi? waanze na wao kwanza tena wao ndio mabingwa mwl anakatwa karibu 28% ya mshahara kisa hana TIN no.mbuge kwa sababu ana biashara only 5%.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Darasa la saba kumbe...
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,740
Likes
2,269
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,740 2,269 280
Huyu mzee anapenda sana umaarufu wa kijinga. Nahisi mchawi ndiyo maana anapga vita mambo ya imani.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,278
Likes
30,647
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,278 30,647 280
Mhe Peter Msigwa " Viongozi wa serikali ya CCM na wabunge wao wana akili zilizodumaa na Chama chao cha CCM kimechakaa. Nakubaliana nae, maana huyu Mbunge Kessy pamoja na utumbo huo wenzake walimshangilia sana.
 
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
2,425
Likes
14
Points
135
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2011
2,425 14 135
Akichangia hoja leo bungeni, Ally Mohemed Keissy mbunge wa Nkasi Kaskazini kwa ticket ya CCM ameshauri harambee zote au michango yote, ikiwepo michango ya makanisa, misikiti, harusi au chochote ili mradi watu wanachangia pesa basi itozwe kodi.

Pia aliitaka serikali ipeleke matangazo yake YOTE TBC ili kukijengea uwezo kituo hicho, amesema hata serikali ya uingereza hupeleka matangazo BBC

kujua zaidi kuhusu mh keissy, soma cv yake hapa Parliament of Tanzania
Huyu mchizi kumbe hata darasa la saba hakumaliza, angesoma huyu balaa lake lingekuwa kubwa. Michango ya harusi isitozwe kodi ifutwe kabisa.
 
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
1,380
Likes
834
Points
280
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
1,380 834 280
CCM bwanaa kila penye hela lazima mtie neno, mwishowe tutaambiwa ukipita rami lazma utoe kodi... mi nipo hawa jamaa ka watachukua nchi tena kazi tutakua nayo WA TZ.
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
Nadhani CV inajieleza vizuri pamoja na hayo uelewa na ufahamu ni sufuri-A(0).
Aongezee hata rambirambi zitozwe kodi.
Viongozi wetu hawa, shame on them.
Wafanyabiashara wakubwa, wawekezaji wakubwa wa nje wanapewa misamaha ya kodi huyu sufuri-A(0) anakuja kuongea ujinga wake, eti nae mi kiongozi??
CCM ni janga.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Huyu mchizi kumbe hata darasa la saba hakumaliza, angesoma huyu balaa lake lingekuwa kubwa. Michango ya harusi isitozwe kodi ifutwe kabisa.
dah SoNotorius, umenichekesha sana leo. nafikiri std 7 amemaliza mkuu, labda secondary ndo hakufika, kama kilichoandikwa katika mtandao wa bunge ni sahihi.

My Take
Huyu jamaa, wakati anachangia akili yake haikua inawaza zaidi ya M4C. haikua amewaza kuhusu michango mingine ya hiari, fikiri kazi nzuri ya vipindi kama njia panda and other charity contributions, eti kuna MP anataka zitozwe kodi, tu kwa sababu anataka kuikamata chadema....ubunge wa aina hii ni hatari!
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Nyumba za vigogo masaki walipe kodi. Mmachinga Ana maduka mtaji laki mbili faida elfu hamsini kwa mwaka wao masaki wanapangisha kwa dolari $ au hawaoni hili
niliwahi kusema, tuwe na kiwango cha chini cha elimu mtu kuwa mbunge, mfano lazima na form six or equivalent, kuiacha wazi, kwamba hata std 7 anaweza kuwa mbuge, tutegemee michango ya hivi kwa miaka mingi ijayo
 

Forum statistics

Threads 1,238,115
Members 475,830
Posts 29,311,160