Aliyotenda Ole Sabaya ni madogo kuliko ya Paul Makonda. Rais Samia malizia kiporo hiki

ivunya

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
2,093
2,000
Usisahau kama Makonda alikuwa kwenye kamati ya ulinzi wa mkoa alienda kutimiza jukumu lake na sheria ina mruhusu kwenda sehem yeyote kwa kushtukiza kwenye mkoa wake.

Tafuta kesi nyingine kwa hii anachomoka kwa urahisi sana
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
4,337
2,000
ushauri wangu akimbilie Burundi faili lake linakaribia kukamilika ,kazi anayo ulaya wala amerika hatakiwi pompoe alimaliza kazi
 

Biggs

JF-Expert Member
May 3, 2014
868
1,000
Nimepata taarifa kwamba Ndugu Paul Makonda anasumbua sana viongozi huku na kule kutaka kujua hatima yake ndani ya nchi hii.

Nimsihi tu wakati wa kunyolewa inabidi atulie. Acha kusumbua viongozi ili dola ifanye kazi yake. Ungewasumbua kabla ya kuvamia Clouds na silaha za kivita,ili wakushauri.

Amekuwa na wasiwasi wa kutiwa nguvuni muda wowote. Wajinga wachache wanamshauri atoroke. Aende wapi na Interpol ipo,utadakwa tu.
What Goes Around-Comes Around.
 

Sexer

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
7,050
2,000
Jamani mlegezeeni kidogo basi makonda wasije kweli wakamkamata, Makonda ni mtoto pekee wa Mr & Mrs Albert Bashite, Sasa akikamatwa itakuwaje kwa wale wazee? Muwe mnawahurumia basi hata wale wazee, si mnajua uchungu wa katoto hakohako kamoja ulikonako kakipata Matatizo.
 

sweettablet

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
7,943
2,000
Nimepata taarifa kwamba Ndugu Paul Makonda anasumbua sana viongozi huku na kule kutaka kujua hatima yake ndani ya nchi hii.

Nimsihi tu wakati wa kunyolewa inabidi atulie. Acha kusumbua viongozi ili dola ifanye kazi yake. Ungewasumbua kabla ya kuvamia Clouds na silaha za kivita,ili wakushauri.

Amekuwa na wasiwasi wa kutiwa nguvuni muda wowote. Wajinga wachache wanamshauri atoroke. Aende wapi na Interpol ipo,utadakwa tu.
Kuna mpumbavu mwenzako humu kaweka uzi kuwa katorokea Afrika Kusini. Wewe unasema anataka kutoroka! Ujinga mtupu!!!
 

Gerald .M Magembe

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
2,413
2,000
Hata kwa sabaya ulisema hivyo hivyo kwamba hawawezi kumfunga....Jinai haifi...Makonda lazima atakamatwa tu ,kumbuka USA washampiga tanchi moja ya makosa yake ni mauaji(Dhuluma ya haki ya kuishi) ,Ben Saanane kabla ya kupotea alikuwa na mbishe na makonda ,kupora mali za wafanyabiashara ,kumiliki genge la unyang'ang'anyi(Organized Crime) ,ujambazi wa kutumia silaha etc
Laa kazi kweli kweli, jee lini mara ya mwisho umemuona Makonda? Mtumie nauli arudi, yuko University of Uppsala, Sweden anafanya Master in Government and Management. Kamfuate.
 

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Mar 27, 2015
3,038
2,000
madaraka yali mlevya ila hawa jamaa walijua kutamba huyu Mungu mwacheni aitwe Mungu laiti pumzi inge uzwa?
 

albab

JF-Expert Member
Jul 6, 2018
686
1,000
tofauti ya sabaya na makonda ni kwamba Makonda anashikiliwa kwa siri na kuachiwa hili limewakuta pamoja na aliekua dereva wake na mlinzi wake (kazi alishafukuzwa) ... na tayari alishaanza kulipia maovu yake kitambo. kimya kimya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom