Aliyewahi kuwa Mkuu wa Wilaya ya Mbozi, Gabriel Kimolo ahamia CHADEMA


B

Brighton Nyakusuma S

Member
Joined
Sep 9, 2012
Messages
43
Likes
1
Points
0
Age
30
B

Brighton Nyakusuma S

Member
Joined Sep 9, 2012
43 1 0
wale wa mabango na maandamano ya kuchumia tumbo wamuandalie na huyo mkuu wa wilaya kwa maamuzi aliyochukua maana hawa jamaa sijui ni wa jinsi gani.
moto moto motooooooo.......unguza ccm
 
K

KWESHELA

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
72
Likes
2
Points
15
K

KWESHELA

Member
Joined Oct 17, 2012
72 2 15
Alikuwa mkuu wa wilaya ya Mbozi kabla ya dr.M.Kadeghe, ana msimamo sana aliwekewa zengwe, juu ya kununua kahawa mbichi
 
N

Nsaji Mpoki

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
396
Likes
6
Points
35
N

Nsaji Mpoki

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
396 6 35
Simfahamu. Wilaya gani?
Kimolo alikuwa afisa ofisi ya waziri mkuu kisha akateuliwa kuwa dc makete. mara ya mwisho alikuwa dc mbozi. alitimuliwa mwaka 2O12 kwa ulevi na uzembe wa kazi. To me he is just a loser. By the way alibebwa na Sumaye akiwa PM kwakuwa wanatoka sehemu moja hadi kuwa dc
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Gabriel Kimolo ni Mrangi, sasa Lumumba waje waseme warangi ni watu wa kaskazini
 
M

mapambanodaima

Senior Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
108
Likes
0
Points
33
M

mapambanodaima

Senior Member
Joined Oct 22, 2012
108 0 33
Jaman kimolo namkubali sana kutokana na msimamo wake hata hivyo ni msimamo wake kuhusu kahawa kuuzwa mbichi au kavu ndo ilifanya asipewe tena nafasi baada ya kuwa na mvutano na Maghembe kama waziri wa chakula na waziri mkuu. Naendelea kufarijika kuona watu makini wanaunga mkono CHADEMA karibu sana kiongozi
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,597
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,597 280
Eti Kilewo ndio mgeni Rasmi.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,897
Likes
409
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,897 409 180
hii nayo kali, alikuwa bado anafanya kazi kama mkuu wa wilaya?
ha ha ha mkuu jamaa aliitwa na kandoro na kuambiwa hayupo miongoni mwa wateule wapya akakimbilia kujiuzulu leo anakimbilia chadema kweli wamezoea kuokota makapi
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,278
Likes
175
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,278 175 160
Kandoro/Serikali yasema kujiuzulu kwa Kimolo ni kujikosha

05/05/2012

Serikali mkoani Mbeya, imeshangazwa na kitendo cha Mkuu wa Wilaya ya Mbozi Bw. Gabriel Kimolo kutangaza hadharani juu ya kujiuzulu kwake ilhali alikuwa akijua wazi kuwa hayumo katika orodha ya wakuu wa wilaya wapya watakaoteuliwa na Rais.




Akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake leo alasiri, Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Bw. Abbas Kandoro amesema kitendo cha Mkuu huyo kutumia vyombo vya habari kutangaza kujiuzulu ni kujikosha kwa jamii kwani anajua wazi kuwa hayumo ndani ya orodha ya Wakuu wa Wilaya wapya.

Bw. Kandoro alisema kuwa Mkuu huyo wa Wilaya alimfuata ofisini kwake Machi 24 mwaka huu na kumueleza kuwa amepata taarifa za kutokuwemo katika orodha ya Wakuu wa Wilaya wapya.

Akasema, Mkuu huyo alifika ofisini kwake na kumueleza kuwa alipata taarifa hizo Machi 23 kutoka katika idara inayohusika kwamba jina lake halimo. Bw. Kandoro alisema kuwa katika maelezo yake, Mkuu huyo alikuwa akilalamika kwanini ameachwa wakati yeye ni mtendaji mzuri kwa Wilaya na Taifa.

Kwa hivyo, Kandoro anashangazwa na kauli ya Kimolo kwa kuwa anaamini hakupaswa kujiweka hadharani na kulaumu makampuni. Alisema kuwa alichokifanya ni kujikosha kwa jamii ili isishangae wakati uteuzi mpya wa Wakuu wa Wilaya utakapotangazwa na kwamba Bw. Kimolo anapaswa kukubali matokeo ili aweze kuondoka kwa amani.

Hali kadhalika, alimtaka kuacha kuyapaka mayope baadhi ya makampuni kwamba yamehusika kwa namna moja ama nyingine juu ya kudorora kwake kuhusu utendaji wake kudorora.
--

Source: Kandoro/Serikali yasema kujiuzulu kwa Kimolo ni kujikosha - wavuti.com
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Mgemuuliza kwanza yeye anajiunga na CDM ipi? CDM ya Zitto au Slaa? CDM family au asili?. Yawezekana hajui hata akifanyacho.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,385
Likes
14,449
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,385 14,449 280
Mtei naskia ana laana ya nyerere

Kwa mujibu wa mabango ya kigoma ya jana yanayopinga ziara ya slaa
Nina wasiwasi na haya majina ya big maana le mutuz naye ni le big show akili zake wote tunazijua na wewe ni THE BIG SHOW akili kama ze le mutuz ha ha ha ha ha!
 
Last edited by a moderator:
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,897
Likes
409
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,897 409 180
Jaman kimolo namkubali sana kutokana na msimamo wake hata hivyo ni msimamo wake kuhusu kahawa kuuzwa mbichi au kavu ndo ilifanya asipewe tena nafasi baada ya kuwa na mvutano na Maghembe kama waziri wa chakula na waziri mkuu. Naendelea kufarijika kuona watu makini wanaunga mkono CHADEMA karibu sana kiongozi
hana lolote huyo ni mvivu na mzembe kupindukia
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Katika hali ya kuonyesha CCM hapako shwari leo mkuu wa Wilaya Gabriel Kimolo amevua gamba na kuvaa Gwanda hii leo ni kwenye Kongamano linaloendelea muda huu katika hotel ya Land mark ambapo wangeni rasmi ni Tundu Lisu, Mnyika, Lema, Msigwa, Heche na Kilewo.

Akiongea na watanzania waliojana kwenye kongamano hilo Kimolo amesema CCM inakufa na kuna kila ishara za CCM kufa mfano kuuwa waandishi wa habari, kutesa wana harakati, kutumia nguvu nyingi kuzoofisha upinza hasa CHADEMA pia amewaomba watanzania kujiunga na chadema kwani kwasasa ni tumaini la watanzania na kuna kila ishara kuwa inaenda kuongoza nchi...


Nawasilisha

============
Gabriel Kimolo, alijiuzulu mwezi Mei 2012 (Ref https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/262111-mkuu-wa-wilaya-ya-mbozi-atangaza-kujiuzulu.html ) kufuatia madai kuwa alikuwa akikejeliwa na wafanyabiashara wakimwita Mbwa!
amehamia CDM baada yakumwagwa-mambo yote ZZK alivyowakalia koooni mpaka raha
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,184
Likes
3,977
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,184 3,977 280
Nakumbuka mwaka juzi alimwaga manyanga alipokataa maagizo kutoka kwa wakubwa akiwa DC,aliwachana live kuwa yeye hapangiwi afanye nini na asifanye nini na kamwe hawezi kuendeshwa na kuingiliwa kwenye mipango yake ya kuwatumikia wananchi kwa ajiri ya kukidhi mahitaji ya wakubwa fulani

Wenye kukumbuka vyema mtakuwa mnakumbuka,karibu sana kwenye ukombozi kamanda.
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,923
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,923 373 180
Mods, kama mnaweza kufuta michango inayochochea ubaguzi, udini na ukabila nitashukuru sana. Haiingii akilini kuona watu wanaendeleza chuki na uchochezi dhidi ya uchaga na makabila mengine. Hii ni hatari. Si dhani kama cdm wanamalengo hayo na isiwape nafasi watu wachache walichukulie hilo kama mtaji wao wa kisiasa.

Tabia hii ikiendelea jf, kwa njia moja ama nyingine ikitokea vita ya ukabila mtakuwa mmechangia. Naipenda jf na nisingependa ikumbwe na kashifa hiyo.
 
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
272
Likes
45
Points
45
Age
39
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
272 45 45
dah.huyu kimolo namfaham toka akiwa mkuu wa wilaya ya makete miaka ya tisin ,mkewe ni polisi trafk,cjui kama ,bado yupo kazin,ni mwenyeji wa wa mkoa wa manyara,wilaya ya babati,,mwaka jana alijiuzulu ukuu wa wilaya akiwa mbozi,kwa kifupi ninavyo mfaham
 

Forum statistics

Threads 1,264,306
Members 486,273
Posts 30,180,044