Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyetorosha wanyama hai 130 akutwa na noti bandia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babalao 2, Oct 5, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,061
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yule mtuhumiwa wa kutorosha wanyama 130 wakiwa hai na kusababisha WIZARA YA MALIASILI NA UTALII KUTIKISIKA anaefahamika kwa jina la KAMRANI AHMED amekamatwa na noti bandia za kiasi cha sh.18 milioni.
    Tukio hlo lilitokea wiki jana baada ya polisi kupata taarifa kutoka kwa Raia wema.
    Fedha hzo zilikua zimetolewa nchini Kenya na kupitishwa namanga na zlikua zinapelekwa kufanyiwa biashara akishirikiana na mwenzake ambaye ni NICK JOSEPH mkazi wa kijenge jijini Arusha.
    Watu hao walikamatwa eneo la mto Nduruma barabara ya moshi Arusha wakiwa na gari T 512 BVG TOYOTA MARK II.
    HIVI MBONA HUYU NDUGU BIASHARA ZAKE NI HARAMU TU KWANINI ASIRUDISHWE KWAO PAKISTANI KESI YA WANYAMA INASUASUA BADO ANA HII TUTASIKIA KESHOKUTWAANAIBUKA NA LINGINE. HAPA KUNA WATU WANAMLINDA SI BURE.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,418
    Likes Received: 3,848
    Trophy Points: 280
    Kamran akamatwe? Na serikali ipi..chunguza vizuri taarifa yako labda wamemfananisha.!
     
  3. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,821
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni yeye maana jk ningemkuta tz. Haya majamaa yamegeuza tz shamba la bib poor on you magamba
     
Loading...