Aliyetishia kumuua Trump mitandaoni aonja joto la jiwe


L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,043
Points
2,000
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,043 2,000
Kumbe Trump anamuiga Magufuli?
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,910
Points
2,000
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,910 2,000
Umesoma hiyo habari ? Hao maafisa usalama wamemfanya nini huyo muhusika ?
Bila shaka hajasoma mkuu, yeye alivyoona tu hiyo heading akakimbilia kusema anamuiga Magufuli.

Wenzetu huwa hawachukulii serious sana vitisho vya mitandaoni wanajua ni mihemko tu, tofauti na hapa kwetu huyo jamaa sasahivi angekuwa pamoja na Lema.
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,503
Points
2,000
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,503 2,000
haha hao ndo waandishi asee
...!!
 
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
818
Points
1,000
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
818 1,000
utani?kibongo bongo uyo angekua segerea tayari
 
mbishi.d

mbishi.d

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
574
Points
1,000
mbishi.d

mbishi.d

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
574 1,000
yawezekana jamaa nayeye aliota ndoto
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,943
Points
2,000
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,943 2,000
Bila shaka hajasoma mkuu, yeye alivyoona tu hiyo heading akakimbilia kusema anamuiga Magufuli.

Wenzetu huwa hawachukulii serious sana vitisho vya mitandaoni wanajua ni mihemko tu, tofauti na hapa kwetu huyo jamaa sasahivi angekuwa pamoja na Lema.
Kakuambia nani??! kwanza jiulize kwa nini wao wamemfata kwake?? Na sio kumuita na kumuhoji..kitendo cha kwenda kwake kwanza ni kujiridhisha..hapo walikuwa wanaongea nae sitting room lakini walikuwa wanaona hadi alichoweka kwenye begi chumbani..pili huyo mtoto kwa sasa yupo chini ya uangalizi bila yeye kujijua..marekani huwa haicheck na hao watu hata kidogo..ndio maana pamoja na aina zote za ulinzi walio nao wangeweza kupuuza tu na kumuacha..ila wamemtafuta hadi kwake..hapo kazi ndio imeanza
 
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
1,910
Points
2,000
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
1,910 2,000
Yule kijana wa Egypt aliyemtishia naye washamtembelea huko kwao wakamuuliza kwanini aliandika vile?
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,910
Points
2,000
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,910 2,000
Kakuambia nani??! kwanza jiulize kwa nini wao wamemfata kwake?? Na sio kumuita na kumuhoji..kitendo cha kwenda kwake kwanza ni kujiridhisha..hapo walikuwa wanaongea nae sitting room lakini walikuwa wanaona hadi alichoweka kwenye begi chumbani..pili huyo mtoto kwa sasa yupo chini ya uangalizi bila yeye kujijua..marekani huwa haicheck na hao watu hata kidogo..ndio maana pamoja na aina zote za ulinzi walio nao wangeweza kupuuza tu na kumuacha..ila wamemtafuta hadi kwake..hapo kazi ndio imeanza
Na ndio maana nikaandika kuwa hawako serious sana na ndio maana wamemuacha baada ya kuwaambia kuwa ulikuwa ni utani.

Wangekuwa wako serious sidhani kama wangemuacha na kumuelewa anavyosema kuwa ni utani.
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,191
Points
2,000
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,191 2,000
Kwa Tz ikiwa ni maono au unatania, basi ujue kiama kinakunyemelea.
 

Forum statistics

Threads 1,284,166
Members 493,961
Posts 30,815,510
Top