Aliyetimuliwa kanisani kisa vazi asema alionewa na kiatu chake cha "uingereza" kiriharibiwa!!!!

chash

JF-Expert Member
Jun 5, 2012
548
223
waafrica hatuna sheria za kanisa. Ila kwa kuwa tulizipokea, kuzikubali na kuzifanya zetu, hatuna budi kuzitii na kuzifuata

Hii point yako naikubali. ila sasa kanisani sometimes walegeze hizo sheria za kuvaa kwa kuwa sio wote wenye uzoefu wa kuingia kanisani. wengine wanaenda kama hivyo kwenye kushuhudia ndoa. sasa kumtia aibu ina maana gani
 

Albosignathus

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
4,880
977
Sisi waislam swala la mavazi msikini ni non negotiable liko wazi, ukitaka kuvaa uchi nenda huko kwa wanaotunga sheria na kuzipitia time to time,, quran haipitiwi ni kusoma na kuelewa kama hutaki basi sio mwislam ,, very clear, ni ajabu na kweli mnampenda mama yetu mariam mama wa Yesu ila mavazi yake ya hijab hamyataki[/QUOT Quran imetungwa kwa kuegezea Bibilia,Uislam unaamini kwamba Lucifer ni muislam safi ambae ni jini,hata hivyo Lucifer huyuhuyu ndio Mungu wa freemasons na Kikristo Lucifer ndio shetani mkuu yaani Ibilisi.
Koran inasema kuna majini ambao ni waislam safi akiwemo Lucifer ambaye ni Ibilisi kwa mujibu wa bible.
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
21,603
20,307
kiatu kimetoka kwa Bi. Elizabeth bwana utamwambia nini sasa wewe KATEKISTA!!!!!!

Viatu vyote vya Mitumba vinatoka huko huko Ulaya asilete Ulimbukeni wake hapa kwanza pengine hajazoea Viatu virefu kazoea flat tu
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
21,603
20,307
Alihudhulia mafundisho yote kabla ya kufunga ndoa ambapo aliambiwa aina ya Mavazi ya kuvaa siku ya Harusi kumbuka siku ya tukio Pia aliambiwa akasome Ubao wa kanisa akagoma kwa hofu ya kuumbuka mbele ya kanuni za kanisa .sasa anamlaumu nani?ajilaumu mwenyewe kwa ujuaji wake
 

adobe

JF-Expert Member
May 6, 2009
2,566
1,462
Hii point yako naikubali. ila sasa kanisani sometimes walegeze hizo sheria za kuvaa kwa kuwa sio wote wenye uzoefu wa kuingia kanisani. wengine wanaenda kama hivyo kwenye kushuhudia ndoa. sasa kumtia aibu ina maana gani

lazima atiwe adabu ili ajue pia si kanisani tu bali hata mitaani hatakiwi kuvaa kishetani
 

AZIZ WILLY

New Member
Jul 20, 2013
1
0
Alikuwa ameamua kwenda huku ameacha mabega wazi kwani kanisani akivaa nguo za kufunika mabega na mtandio asingepata mahubiri! hawa ndo tunawaita mashetani wanaenda church kwa nia ya kufanya majaribu
 

mamayeyo

Senior Member
Apr 4, 2012
167
114
Hivi hapa ppangekuwa msikitini angethubutu hata kujadili ujinga wa kiatu cha Uingereza; what is Uingereza mbele ya utakatifu wa Mungu. God can give you shoes that last for 40 years kama alivyowapa wana wa Israel sembuse huo ujinga kutoka uingereza?.
Mungu anaweza pia kukunyima miguu ya kuvaa viatu. Jambo la huyu dada linasikitisha sana kuona jinsi alivyogangamala wakati anafahamu fika kuwa alikuwa kinyume na maelekezo. Kanisani kwetu ilitangazwa kuwa mtu akija kufunga harusi akiwa mabega wazi ataazimwa joho la kwaya ili afungiwe ndoa. Akitoka nje atarudisha joho aende zake uchi kama alivyokuja. Thubutu, nani anataka aharibu mkanda wa video akiwa anafunga ndoa na joho la kwaya? Wanajitahidi kuja na mitandio au vitop ambavyo baadae wakiwa ukumbini wanavitoa. Naonaga aibu kweli bi arusi anapomkumbatia babake au kakake huku yuko uchi mabega yote! Aibu!
 

Ablessed

JF-Expert Member
Mar 19, 2013
4,616
3,495
Absolutely, amepigiliwa ujinga na vijidhehebu waganga njaa anakuja kutapika hapa bila kujuwa anachoandika. Wewe unapopretend kuokoka or whatever haalafu ukasema uongo ulio dhahiri bila shaka unadhihirisha kuwa unaongozwa na pepo mchafu wala roho mtakatifu hayupo ndani yako. Unaponiambia mimi Mkatoliki naabudu sanamu wakati sijawahi kufanya hivyo, ama hujui maana ya kuabudu na ulokole wako feki, au pepo linalokuongoza limekudanganya hivyo.
Watu wa aina hii usiwajibu kwani hawajui wasemalo. Mtu mwenye roho wa Mungu hupenda kuwasaidia wahitaji na si kuwazushia au kuwakashifu. Na wengi wanaamini kua wakikariri mistari mingi kwenye bible ili wabishane wanadhani huo ndio utakatifu. Kumbe wanasahau unaweza ukazama kwenye ujumbe flani na ukauishi ikatosha.
 

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Apr 2, 2011
7,479
5,112
395112_4901881063427_1507696491_n.jpg 942007_10201228167084801_1286622495_n.jpg 1011830_10201234213755964_1638927400_n.jpg
 

zamlock

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
3,841
650
mahali popote pakumtukuza Mungu lazima paheshimiwe sana kwa sababu Mungu anapaswa kupewa heshima kubwa sana kuliko kitu kingine kwa hyo kuna vitu vingine siyo lazima hata uwelezwe na kiongozi wa kanisa ni wewe binfsi kujihoji na kuona je kwenda kwenye hekalu la Mungu nikiwa uchi ni sahihi?
Tufike mahali sisi wanadamu tubadilike na kumtukuza Mungu na kumuheshimu ili hasira yake isije kuwa juu yetu.
 

tofali

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
4,011
3,391
wakatoliki wanashangaza sana local radio zao baada ya kusalisha rozari wanapiga mugongomugongo na alaji,

kanisani kwao wamejaza masanamu na kuyaabudu jambo ambalo ni chukizo kwa Mungu.

Wanamuabudu mungu mke wanamuita mama kanisa [yezebeli] ila wao wamemtungia jina wanamuita 'mama bikira maria'

Angalia ghafla na sherehe zao ni mtindo wa lager kwa kwenda kia mpaka askofu tena wanaziombea kabisa,

Wamebadili amri kumi za Mungu ukisoma kitabu cha KUTOKA zile amri ni tofauti na walizojiundia wao,

Hawatumii Biblia na hata waumini wakienda nazo ni bure wanatumia kitabu chao kinaitwa misali ya waomini ambayo masomo waliopanga vatican ndo hayo tu watakayosoma ambayo ni 2% tu ya Biblia nzima.

Hakuna kumpelekea maombi Mungu lazima umpelekee mama kanisa kwanza walifukua mifupa yake na kujidanganya eti amepaa mbinguni,

Wanaabudu wafu na kufanya ibada za kuwaomba mizimu wao wanawaita watakatifu jambo ambalo ni kinyume kabisa cha NENO.
Wanaenda kuwanyenyekea na kuwaomba toba wanadamu tena wa dhambi wa kawaida kabisa eti wawaondolee dhambi.

nikija kwenye hili sakata siungi mkono watu kuvaa nguo zisizo na heshima ila Yesu alikuja kwa waliopotea alijichanganya na makahaba, majambazi na mafisadi hakuwahi kuwahukumu bali aliwapa NENO ambalo lilibadilisha maisha yao,

sehemu kama kanisa sio kwaajili ya waliohaki bali waliopote pale ndo mahala pa kuwakusanya waasherati, machangudoa walevi, wezi, waongo na wenye dhambi wote ili wapewe NENO la uzima hivyo wangetumia mwanya huo kuwahubiria namna ya kuvaa kwa staa na sio kuwafukuza,

kwani Yesu alikuja kutafuta kilichopotea tena akasema utaijua kweli nayo kweli itakuweka huru,

wakatoliki badilikeni na wewe mkatoliki unaefikiri unamwabudu Mungu wa kweli katika Roho na Kweli jitafakari usijekuwa unaabudu kinachoabudiwa vatican ambacho ni chikizo mbele za Mungu.

Wat the hell r u saying.???.....niabudu sanamu nisiabudu wewe inakuhusu nn...walishakuja mlangon kukuomba uwe mkatoliki??? If not so shut the f....k...km ni motoni nitachmwa mm mkatoliki...so utuache...kisa tu mnaabudu miungu watu kwenye ulokole mpate magari basi mnaona nyie ni wa mbinguuni...
 

Imateo

Member
Jul 23, 2013
65
7
Sawa umeongea kwakua wewe mkamilif ila me cjal yote ulyo sema kama kwel au ckwel lakn ungekua na timamu akil ya kiroho ulyodhan unayo na kmwl unge2ambia mungu wa kwel yup ambaye aaubudiwe na yupo dhehebu gan ikiwa katolik wao wana yezebel...®®
 

steveachi

JF-Expert Member
Nov 7, 2011
8,395
8,066
The point hapa is that we should not misquote the past to mistreat women. since we only copied how to dress we should not be so excessive on limiting the copying. The disgusting issue here is that it only applies to women so that men can feel less horny? or whats the logic? If the matter is so important let it go into the constitution so that women know that they are breaking the law when they show there knees or whatever it is that you don't want women to show.

nashindwa kuelewa unachokitetea coz hata wanawake wastaarabu wenye maadilli mema hawawezi kusupport mavazi yanayoshusha utu wao na hata katiba itakayotetea hivyo haitakuwa imekamilika coz iliyokamilika itasema kila mtu ana uhuru wa kuvaa anavyojisikia ila huo uhuru una mipaka yake uvae kiheshima na usiwakwaze wengine
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,685
1,284
Yaan wewe kweli tofal la kujengea banda la panya....sasa ebu nambie kanisa gan ilo ambalo.waumin wake.
Sio makahaba
Mafisadi
Walev
Wazinz
Waasherati


Ivi unajua maana ya kanisa?
Wakat unaandika.aukubanwa na uharo we kilaza?
Ur so min.
Afu dzain ushakufa unasubir KUFARIKI tu...RIP.
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,685
1,284
Dzain ajui anachoongea uyu mfu tofali

Anapondaaaa ata ajui anachoponda

Mungu mwanamke?ndo kakobe kakwambia ivo?
Dini ninin
Din ipi waumin wake ni wasaf hawana dhambi

Unaijua falsafa ya bkra maria?
Mhh ebu niachane.nawewe isje kuwa natokwa na povu kwa mtu aso ili wala lile ktk i mada
 
5 Reactions
Reply
Top Bottom