Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyetaka kuvuruga mdahalo wa katiba jana si mpemba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Nov 14, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Habari JF,
    Yule jamaa aliyejitambulisha jana kwamba ni mpemba alidanganya umma,mimi ni mfuatiliaji mzuri sana wa habari na midahalo,yule jamaa mara nyingi huwa anaudhuria kipindi cha mpambano wa hoja kila alhamis ITV na anaongea lafudhi nzuri lakini jana alikua ana-immitate lafudhi ya ki-pemba ili aonekane mpemba,sasa mimi najiuliza huyu kijana nani anayemtumia?


    UPDATE:Tar 02 Feb 2012 Jamaa aliongea lugha nzuri tu na sio lafudhi ya kipemba kwenye mdahalo wa kuhusu uhamiaji haramu nini kifanyike:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,097
    Likes Received: 7,121
    Trophy Points: 280
    ccm hao hao
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    haha ... jamaa amestukiwa sio,
     
  4. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    jf. Tusiwe dhaifu kwani hata kama c mpemba lakini c mtanzania,? Huo upemba wake ama cy mnautakia nn? Ubaguzi huo,, acheni kbs....tunajadili katiba tuiandike vp mambo ya mpemba, msukuma, mchaga cjuwi mkara weka kapuni mara moja buu shit.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Mbona unaboa kama jina lako? Hapa hatujadili upemba au ukara,sasa yeye kama sio mbaguzi kwa nini ajitambulishe yeye mpemba? Kama uliangalia kati ya wale waliochangia mada kuna mtu aliyejitambulisha kwa kabila? Tunachojadili kwa nini aongopee umma na ku-immitate rafudhi ya kipemba wakati yeye si mpemba anafanya vile kwa manufaa ya nani?
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Duh Magamba wana taabu sana. VIVA JF.
     
  7. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Baada ya yeye kujitambulisha mpemba,! Tulipaswa kusikiliza mchango wake na c kuanza kuhoji upemba wake ndicho ninachosema mm,, kumbe hata kama alikuwa na mchango mzuri ama mbaya , tungerudi nyuma kutafuta asili yake ndo tukubaliane nae ama tutofautiane nae?
     
  8. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,656
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    halafu kuna kauli alitoa ya kibaguzi pia kuwa wapemba hawawapendi watu wa bara, huyu ni magamba hasa jana alilkuwa pamoja na Nape kwenye kufungua tawai la ccm.
     
  9. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,656
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    anaitwa matefu kama cjakosea kwenye malumbano ya hoja itv alichafua hali ya hewa kama jana. anajitambulisha km mwanasheria kitaaluma!
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,774
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    yule ni narrow minded kama wenzie walivyo-anatumika bila yeye kujijua
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni mhudhuliaji mzuri wa midahalo lakini ni wazi lafudhi yake ilikuwa ya ku act na ilikosa uhalisia.
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,410
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Ukiona chama kimeanza kuwekeza zaidi kwenye Propaganda/fitina uzushi na kadhalika ujue mwisho wake umefika. Hebu fikiria kitendo cha Kova kusema al-shabab wamepanga kuvamia maandamano ya kupinga malipo ya Dowans lakini hawana shida na umati wa watu utakaokuwa unaangalia mechi ya Simba na Yanga ni uzushi wa kitoto sana.
     
  13. N

    Noboka JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,065
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ukweli nami nilishituka kwani siku ya malumbano ya hoja hakuwa na lafudhi ile, na kabla ya mdahalo kuanza alikuwa pale blue pearl milango ya saa 7.45 mchana nilikaa mahali nikawa namsikiliza hakuwa na lafudhi ya kipemba kama alivyojitambulisha, nikawa sielewi hivi ni kwa manufaa ya nani.
    kuhusu kukatizwa kabla ya kutoa maoni nafikiri ni vizuri kwakuwa vile vipindi ni live anaweza akatokea mwehu pale akachafua hali ya hewa, ingekuwa kuna kuhariri sawa, naunga mkono wale vijana waliowashikisha adabu, kutoa maoni nako lazima kuwa na mipAKA HATA kama ni haki kikatiba.
     
Loading...