Aliyetaka kumung'oa Wassira katika kura za maoni CCM ahamia CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyetaka kumung'oa Wassira katika kura za maoni CCM ahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhera, May 7, 2012.

  1. n

    nyabhera JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Bw Jeremia Maganja alichuana vikali na Mzee Wassira katika uchaguzi wa 2010 Amevuagamba na kuvaa gwanda tarehe 5/5/2012 mjini bunda.

    Ilikua ni katika kikao cha ndani cha BAVICHA pale alipoomba kuingie ndipo katibu wakikao hicho bw Frank Kubwera alipomuomba awape sababu zakuingia ktk kikakao cha CHADEMA ikiwa yeye ni GAMBA.

    Ndipo Maganja aliposema yuko hapo kuomba uanachama wa CHADEMA. WAJUMBE wakaafiki apewe uanachama akapewa kadi ya CDM na kadi yake ya CCM itachomwa moto hadharani katika mkutano wa hadhara hivi karibuni.
     
  2. k

    kibelaa Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vua gamba vaa gwanda...... Nnape upo ?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu Kamanda Jeremia Maganja!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Nape issue kama hizi anazipotezea kweli kweli!!!!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Ngoja akina Ritz, Rejao (Banned), Ribosome, Mafilili waje kujitetea.

    Wao wanatembea na mapanga kuwakata shingo makamanda wetu, sisi tunasonga mbele kuipeleka ccm kaburini.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Losers ndani ya CCM ni lulu CDM!
    :bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Majeraha ya kushindwa kwenye uchaguzi yatapeleka mamluki wa kutosha CDM.
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Karibu kundini soma katiba ya chadema na kuwa tayarikuleta mabadiliko nji hii
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Heeeeeeeeeeeeee! kumbe ushatoka jela Mkuu!
    Nilijua huo ndio utetezi wenu magamba!
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nape akivua Gamba atavaa chupi ya CCJ, huko kwenye Magwanda hatopaweza kwa sababu uwezo wake wa kufikiri una kansa ya ubongo. Gamba limeng'ang'ania kichwani na ameambiwa kuwa lidondoka lwenye na litaangukia CCJ
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wanawakaribisha kama wanachama tu. Mambo mengine wakitufaa tunawatuma!

    By the way, sasa hivi ccm wamebakiwa na wanachama wangapi? Maana ule mtaji wa milioni tano ushakatika sasa!
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli basi hii habari si nzuri kwa Wassira hata hivyo nasikia Wassira hagombei tena.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Rejeo yuko hai
     
  14. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kauli mbiu ya vua gamba vaa gwanda ni nzuri sana kwani imemfunga domo nepi hana cha kusema tena
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Endeleeni kuchukua waliokataliwa ccm hongereni sana kwa kutuondolea magamba
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aje kabula pazia halijafungwa
     
  17. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 977
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi siamini kuwa kila aondokaye CCM ni gamba labda kama unamaanisha CCM nzima ni magamba. Vilevile siamini hata kidogo kwamba wote wanaojiunga na CDM wamekataliwa CCM. Kuna wananchi wenye uchungu wamaeamua kuhamia CDM kwa kuwa hawaoni hatu yoyote ya maana wana CCmmmm wanayoipiga
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hapo hamna cha utetezi, ndio hali halisi. Kama unaona competitor wako yupo strong na huwezi kumdefeat wala kumjoin, then the best option ni kukimbilia kwenye weak side!!
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Hongera sana kamanda
     
  20. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Kama hii ndio the best option yako kwa mujibu wako mwenyewe, basi kwaheri, ngoja tu nipite fasta hapa.
     
Loading...