Aliyetabiri ACT-Wazalendo kuchukua nchi, alikuwa sahihi


Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
2,425
Points
1,500
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
2,425 1,500
Takribani miaka 3 iliyopita nilipitia Thread moja ambayo mwandishi alitabiri kuwa ACT- Wazalendo kitakuwa chama kikubwa cha upinzani na hatimaye kuwa chama cha kwanza nchini Tanzania kuitoa CCM madarakani huko mbeleni. Nilimuona mwendawazimu, na sikukubaliana naye. Leo namuona aliona mbali sana, nami binafsi namuunga mkono.

Baada ya Maalim na wafuasi wake kujiunga ACT- Wazalendo, imekifanya chama hicho kuwa na mvuto wa pekee katika pande zote za Tanzania mpaka msajili na chama tawala hawalali usingizi. Wanasababu ya kufanya hivyo kwani sasahivi ni uhalisia kuwa chama hicho kipo karibu sana kuwa kimbilio la Watanzania.

ACT- Wazalendo watachukua dola 2025 kwa sababu zifuatazo:
  • Chama kimejikita katika utatuzi wa matatizo ya nchi yetu kuliko propaganda.
  • Chama kimeingiza nguvu mpya (sunami) toka CUF, ambao ni timu makini katika mapambano (wasionunulika)
  • Idiolijia ya chama ni madhubuti, inayolenga kutatua matatizo ya watanzania wote.
  • Chama kinarekodi nzuri ya matumizi ya fedha zake kutokana na ukaguzi wa CAG, toka kisajiliwe.
  • Chama hakina migogoro, kutokana na kuwa na viongozi dhabiti
  • Chama hakijaundwa katika misingi ya kikanda hivyo kuwasilisha watanzania wote.
  • Chama kina kiongozi kijana mwenye mtazamo chanya kwa vijana
  • Bendera ya chama ina rangi ya purple ambaye ni rangi pendwa kwa wanawake, hivyo akina dada wengi watavutiwa na rangi hiyo na kujiunga nacho.
  • Ni chama kisicho na papara wala mihemko pale matatizo inapokikabili
  • Viongozi wake hueleza mambo magumu kwa lugha nyepesi na ya kueleweka kwa watanzania wote hata wenye shule hafifu.
Haluta kontinua- mpaka kieleweke- CCM nje 2025.
 
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
3,534
Points
2,000
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
3,534 2,000
Kama kafu ilishindwa kuchukua nchi visiwani na chadema ilishindwa kuchukua nchi bara, basi tusubiri miaka mingine 50 ili kupata upinzani mwingine siriazi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
9,318
Points
2,000
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
9,318 2,000
Takribani miaka 3 iliyopita nilipitia Thread moja ambayo mwandishi alitabiri kuwa ACT- Wazalendo kitakuwa chama kikubwa cha upinzani na hatimaye kuwa chama cha kwanza nchini Tanzania kuitoa CCM madarakani huko mbeleni. Nilimuona mwendawazimu, na sikukubaliana naye. Leo namuona aliona mbali sana, nami binafsi namuunga mkono.

Baada ya Maalim na wafuasi wake kujiunga ACT- Wazalendo, imekifanya chama hicho kuwa na mvuto wa pekee katika pande zote za Tanzania mpaka msajili na chama tawala hawalali usingizi. Wanasababu ya kufanya hivyo kwani sasahivi ni uhalisia kuwa chama hicho kipo karibu sana kuwa kimbilio la Watanzania.

ACT- Wazalendo watachukua dola 2025 kwa sababu zifuatazo:
  • Chama kimejikita katika utatuzi wa matatizo ya nchi yetu kuliko propaganda.
  • Chama kimeingiza nguvu mpya (sunami) toka CUF, ambao ni timu makini katika mapambano (wasionunulika)
  • Idiolijia ya chama ni madhubuti, inayolenga kutatua matatizo ya watanzania wote.
  • Chama kinarekodi nzuri ya matumizi ya fedha zake kutokana na ukaguzi wa CAG, toka kisajiliwe.
  • Chama hakina migogoro, kutokana na kuwa na viongozi dhabiti
  • Chama hakijaundwa katika misingi ya kikanda hivyo kuwasilisha watanzania wote.
  • Chama kina kiongozi kijana mwenye mtazamo chanya kwa vijana
  • Bendera ya chama ina rangi ya purple ambaye ni rangi pendwa kwa wanawake, hivyo akina dada wengi watavutiwa na rangi hiyo na kujiunga nacho.
  • Ni chama kisicho na papara wala mihemko pale matatizo inapokikabili
  • Viongozi wake hueleza mambo magumu kwa lugha nyepesi na ya kueleweka kwa watanzania wote hata wenye shule hafifu.
Haluta kontinua- mpaka kieleweke- CCM nje 2025.
1.Chama kina kiongozi kijana. Huyo kijana hazeeki?.

2. Matumizi ya Fedha ni swala la Muda tu. Kinavyozidi kua kikubwa ndipo makosa yataanza kujitokeza. Nk

3. Chama hakijaundwa kwa Misingi ya Kikanda?.

Ehee. Maalim Seif yupo pale kwasababu anataka Zanzibar Huru.

4. Timu makini kutoka CUF?. Real

Umakini upi?. Mbona walisahahu k umfuta uanachama Lipumpa. Akarudi kuwapindua na mahakamani akawashinda.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

Kitwa-Mulomoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2016
Messages
570
Points
500
K

Kitwa-Mulomoni

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2016
570 500
Takribani miaka 3 iliyopita nilipitia Thread moja ambayo mwandishi alitabiri kuwa ACT- Wazalendo kitakuwa chama kikubwa cha upinzani na hatimaye kuwa chama cha kwanza nchini Tanzania kuitoa CCM madarakani huko mbeleni. Nilimuona mwendawazimu, na sikukubaliana naye. Leo namuona aliona mbali sana, nami binafsi namuunga mkono.

Baada ya Maalim na wafuasi wake kujiunga ACT- Wazalendo, imekifanya chama hicho kuwa na mvuto wa pekee katika pande zote za Tanzania mpaka msajili na chama tawala hawalali usingizi. Wanasababu ya kufanya hivyo kwani sasahivi ni uhalisia kuwa chama hicho kipo karibu sana kuwa kimbilio la Watanzania.

ACT- Wazalendo watachukua dola 2025 kwa sababu zifuatazo:
  • Chama kimejikita katika utatuzi wa matatizo ya nchi yetu kuliko propaganda.
  • Chama kimeingiza nguvu mpya (sunami) toka CUF, ambao ni timu makini katika mapambano (wasionunulika)
  • Idiolijia ya chama ni madhubuti, inayolenga kutatua matatizo ya watanzania wote.
  • Chama kinarekodi nzuri ya matumizi ya fedha zake kutokana na ukaguzi wa CAG, toka kisajiliwe.
  • Chama hakina migogoro, kutokana na kuwa na viongozi dhabiti
  • Chama hakijaundwa katika misingi ya kikanda hivyo kuwasilisha watanzania wote.
  • Chama kina kiongozi kijana mwenye mtazamo chanya kwa vijana
  • Bendera ya chama ina rangi ya purple ambaye ni rangi pendwa kwa wanawake, hivyo akina dada wengi watavutiwa na rangi hiyo na kujiunga nacho.
  • Ni chama kisicho na papara wala mihemko pale matatizo inapokikabili
  • Viongozi wake hueleza mambo magumu kwa lugha nyepesi na ya kueleweka kwa watanzania wote hata wenye shule hafifu.
Haluta kontinua- mpaka kieleweke- CCM nje 2025.

Siyo Haluta ni Aluta
 
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,015
Points
2,000
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,015 2,000
wewe pmja na huyo aliyetabir mko kundi moja, kma fact yako kubwa ina base kwa Maalim Seif, pole sana, kma ana mvuto huo hata chadema mwaka jana urais ungekuwa wao, au mbna yeye hadi sasa ni miaka 20 hajawa rais, naiona chadema kikiwa cha cha kwanza kutoa rais huko mbeleni na si ACT. zunguka mikoani ndo utajua si cha kubeza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,015
Points
2,000
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,015 2,000
1.Chama kina kiongozi kijana. Huyo kijana hazeeki?.

2. Matumizi ya Fedha ni swala la Muda tu. Kinavyozidi kua kikubwa ndipo makosa yataanza kujitokeza. Nk

3. Chama hakijaundwa kwa Misingi ya Kikanda?.

Ehee. Maalim Seif yupo pale kwasababu anataka Zanzibar Huru.

4. Timu makini kutoka CUF?. Real

Umakini upi?. Mbona walisahahu k umfuta uanachama Lipumpa. Akarudi kuwapindua na mahakamani akawashinda.

Sent using Jamii Forums mobile app
hpo bado ni ndoto, mi kwa umakini katika hivi vyama naiona CDM, tuache unafiki, hicho chama bado sana, ni one mans part sasa kimekuwa cha wawili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,929
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,929 2,000
Takribani miaka 3 iliyopita nilipitia Thread moja ambayo mwandishi alitabiri kuwa ACT- Wazalendo kitakuwa chama kikubwa cha upinzani na hatimaye kuwa chama cha kwanza nchini Tanzania kuitoa CCM madarakani huko mbeleni. Nilimuona mwendawazimu, na sikukubaliana naye. Leo namuona aliona mbali sana, nami binafsi namuunga mkono.

Baada ya Maalim na wafuasi wake kujiunga ACT- Wazalendo, imekifanya chama hicho kuwa na mvuto wa pekee katika pande zote za Tanzania mpaka msajili na chama tawala hawalali usingizi. Wanasababu ya kufanya hivyo kwani sasahivi ni uhalisia kuwa chama hicho kipo karibu sana kuwa kimbilio la Watanzania.

ACT- Wazalendo watachukua dola 2025 kwa sababu zifuatazo:
  • Chama kimejikita katika utatuzi wa matatizo ya nchi yetu kuliko propaganda.
  • Chama kimeingiza nguvu mpya (sunami) toka CUF, ambao ni timu makini katika mapambano (wasionunulika)
  • Idiolijia ya chama ni madhubuti, inayolenga kutatua matatizo ya watanzania wote.
  • Chama kinarekodi nzuri ya matumizi ya fedha zake kutokana na ukaguzi wa CAG, toka kisajiliwe.
  • Chama hakina migogoro, kutokana na kuwa na viongozi dhabiti
  • Chama hakijaundwa katika misingi ya kikanda hivyo kuwasilisha watanzania wote.
  • Chama kina kiongozi kijana mwenye mtazamo chanya kwa vijana
  • Bendera ya chama ina rangi ya purple ambaye ni rangi pendwa kwa wanawake, hivyo akina dada wengi watavutiwa na rangi hiyo na kujiunga nacho.
  • Ni chama kisicho na papara wala mihemko pale matatizo inapokikabili
  • Viongozi wake hueleza mambo magumu kwa lugha nyepesi na ya kueleweka kwa watanzania wote hata wenye shule hafifu.
Haluta kontinua- mpaka kieleweke- CCM nje 2025.
Usisahau pia Chama kimemsahau Prof nyuma
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,083
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,083 2,000
Takribani miaka 3 iliyopita nilipitia Thread moja ambayo mwandishi alitabiri kuwa ACT- Wazalendo kitakuwa chama kikubwa cha upinzani na hatimaye kuwa chama cha kwanza nchini Tanzania kuitoa CCM madarakani huko mbeleni. Nilimuona mwendawazimu, na sikukubaliana naye. Leo namuona aliona mbali sana, nami binafsi namuunga mkono.

Baada ya Maalim na wafuasi wake kujiunga ACT- Wazalendo, imekifanya chama hicho kuwa na mvuto wa pekee katika pande zote za Tanzania mpaka msajili na chama tawala hawalali usingizi. Wanasababu ya kufanya hivyo kwani sasahivi ni uhalisia kuwa chama hicho kipo karibu sana kuwa kimbilio la Watanzania.

ACT- Wazalendo watachukua dola 2025 kwa sababu zifuatazo:
  • Chama kimejikita katika utatuzi wa matatizo ya nchi yetu kuliko propaganda.
  • Chama kimeingiza nguvu mpya (sunami) toka CUF, ambao ni timu makini katika mapambano (wasionunulika)
  • Idiolijia ya chama ni madhubuti, inayolenga kutatua matatizo ya watanzania wote.
  • Chama kinarekodi nzuri ya matumizi ya fedha zake kutokana na ukaguzi wa CAG, toka kisajiliwe.
  • Chama hakina migogoro, kutokana na kuwa na viongozi dhabiti
  • Chama hakijaundwa katika misingi ya kikanda hivyo kuwasilisha watanzania wote.
  • Chama kina kiongozi kijana mwenye mtazamo chanya kwa vijana
  • Bendera ya chama ina rangi ya purple ambaye ni rangi pendwa kwa wanawake, hivyo akina dada wengi watavutiwa na rangi hiyo na kujiunga nacho.
  • Ni chama kisicho na papara wala mihemko pale matatizo inapokikabili
  • Viongozi wake hueleza mambo magumu kwa lugha nyepesi na ya kueleweka kwa watanzania wote hata wenye shule hafifu.
Haluta kontinua- mpaka kieleweke- CCM nje 2025.
Wewe bado unaamini katika ujamaa au uhuru wa soko?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,550
Points
1,500
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,550 1,500
Hiki ni chama chenye mihemko ya kidini na kitaface natural death kama vyama vingine vya kihuni vilivokufa..
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,654
Points
2,000
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,654 2,000
Zamani nilikua najua mtu akibold maandishi then kaweka msisitizo wa point zake hapo, ukweli hapo kwenye bold kuna pumba nyingi na point za msingi pia, umezichanganya zote. Anyway, ni Imani yako au mtazamo wako pia, hatuwezi kua sawa kimtazamo
 
zous

zous

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2017
Messages
270
Points
500
zous

zous

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2017
270 500
Kuna point moja inasema kua ACT wanatumia rangi ya purple na wanawake wanaipenda hio rangi kwa hio wataamia ....nimechekaaaa mpaka machozi yametoka aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,976
Points
2,000
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,976 2,000
wewe pmja na huyo aliyetabir mko kundi moja, kma fact yako kubwa ina base kwa Maalim Seif, pole sana, kma ana mvuto huo hata chadema mwaka jana urais ungekuwa wao, au mbna yeye hadi sasa ni miaka 20 hajawa rais, naiona chadema kikiwa cha cha kwanza kutoa rais huko mbeleni na si ACT. zunguka mikoani ndo utajua si cha kubeza.

Sent using Jamii Forums mobile app
Chadema tatizo ni Mwenyekiti wake kukosa Dira . Mbowe huwezi kumweka meza moja na Zito kuelezea sera zenye kujenga Taifa.

Chadema hakina watu makini wanye kujua namna ya kucheza na akili za watanzania .
Nimesikiliza majibu yao kuhusu ripoti ya CAG nikachoka kabisa.
Chadema ni wabovu kuliko CCM ya zamani kabisa achilia hii ya Magufuli ambayo inaweza kumfanya chochote tajiri.

Hivi kubadili umiliki wa gari kuna hitaji hata sh. 100000/-? Gari ya chama kama wameshaichukua kwa mwanachama palikua na sababu gani ya Kuendelea kutumia jina lake wakati wanaitumia?

Wanalipiaje bima ya gari kwa nina la mtu asiyelitumia ? Hawaoni kuwa huo ni udanganyifu na ubabaishaji mkubwa?
Utetezi wao unaonyesha kuwa kuna ombwe kubwa sana la uongozi ndani ya Chadema .

Watu wapo pale chadema kwa ajili ya kulinda Ubunge wao, Udiwani na umeya wao lakini Chadema 2020 kikikosa wabunge kama inavyotabiriwa Chini ya mamluki Mbooweee kitakimbiwa na viongozi wote wenye mtizamo mkubwa na watajiunga na ACT.

Nusura ya Chadema ilikua ni kumbwaga Mbowe siku ile ile aliyoondoka Lowassa . Aondoke na gia zake za angani.

Chadema iungane tu na ACT ili wajenge vyama vyao huko vijijini lakini Mbowe akiendelea kuwaza kuwa chadema itaingia ikulu atafeli vibaya.
Wawaze udiwani kwa wingi na Ubunge nusu ya Bunge hapo hata wananchi tutawaunga mkono.
Suala la kungia Ikulu Mh. John Joseph Pombe Magufuli anatosha kabisa mpaka 2025.
Wapinzani hawajajipanga bado kuingia Ikulu mana hata wenyeviti wao ni waroho na wababaishaji kama Lipumba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
5,561
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
5,561 2,000
Takribani miaka 3 iliyopita nilipitia Thread moja ambayo mwandishi alitabiri kuwa ACT- Wazalendo kitakuwa chama kikubwa cha upinzani na hatimaye kuwa chama cha kwanza nchini Tanzania kuitoa CCM madarakani huko mbeleni. Nilimuona mwendawazimu, na sikukubaliana naye. Leo namuona aliona mbali sana, nami binafsi namuunga mkono.

Baada ya Maalim na wafuasi wake kujiunga ACT- Wazalendo, imekifanya chama hicho kuwa na mvuto wa pekee katika pande zote za Tanzania mpaka msajili na chama tawala hawalali usingizi. Wanasababu ya kufanya hivyo kwani sasahivi ni uhalisia kuwa chama hicho kipo karibu sana kuwa kimbilio la Watanzania.

ACT- Wazalendo watachukua dola 2025 kwa sababu zifuatazo:
  • Chama kimejikita katika utatuzi wa matatizo ya nchi yetu kuliko propaganda.
  • Chama kimeingiza nguvu mpya (sunami) toka CUF, ambao ni timu makini katika mapambano (wasionunulika)
  • Idiolijia ya chama ni madhubuti, inayolenga kutatua matatizo ya watanzania wote.
  • Chama kinarekodi nzuri ya matumizi ya fedha zake kutokana na ukaguzi wa CAG, toka kisajiliwe.
  • Chama hakina migogoro, kutokana na kuwa na viongozi dhabiti
  • Chama hakijaundwa katika misingi ya kikanda hivyo kuwasilisha watanzania wote.
  • Chama kina kiongozi kijana mwenye mtazamo chanya kwa vijana
  • Bendera ya chama ina rangi ya purple ambaye ni rangi pendwa kwa wanawake, hivyo akina dada wengi watavutiwa na rangi hiyo na kujiunga nacho.
  • Ni chama kisicho na papara wala mihemko pale matatizo inapokikabili
  • Viongozi wake hueleza mambo magumu kwa lugha nyepesi na ya kueleweka kwa watanzania wote hata wenye shule hafifu.
Haluta kontinua- mpaka kieleweke- CCM nje 2025.
ACT WAZALENDO

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
5,561
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
5,561 2,000
1.Chama kina kiongozi kijana. Huyo kijana hazeeki?.

2. Matumizi ya Fedha ni swala la Muda tu. Kinavyozidi kua kikubwa ndipo makosa yataanza kujitokeza. Nk

3. Chama hakijaundwa kwa Misingi ya Kikanda?.

Ehee. Maalim Seif yupo pale kwasababu anataka Zanzibar Huru.

4. Timu makini kutoka CUF?. Real

Umakini upi?. Mbona walisahahu k umfuta uanachama Lipumpa. Akarudi kuwapindua na mahakamani akawashinda.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana haujui hata kupangua hoja kisomi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,027
Members 494,367
Posts 30,847,695
Top