Aliyesoma CBG A-level, chuoni atasoma kozi gani?


BRO LEE

BRO LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2011
Messages
639
Likes
93
Points
45
BRO LEE

BRO LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2011
639 93 45
Habari wana forum, naomba kufahamu iwapo utasoma CBG baadae utasoma fani gani Chuo Kikuu.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,376
Likes
4,131
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,376 4,131 280
Habari wana forum, naomba kufahamu iwapo utasoma CBG baadae utasoma fani gani Chuo Kikuu.
TUMECHOKA NA MASWALI YA KITOTO ... JAMANI .. WAKATI MNAJAZA HUKO SHULENI HAMKUPEWA UFAFANUZI...?
 
BRO LEE

BRO LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2011
Messages
639
Likes
93
Points
45
BRO LEE

BRO LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2011
639 93 45
TUMECHOKA NA MASWALI YA KITOTO ... JAMANI .. WAKATI MNAJAZA HUKO SHULENI HAMKUPEWA UFAFANUZI...?
Ungejibu ungekuwa na busara zaidi kuliko kupoteza muda kuuliza swali, hili ni jukwaa km wewe umechoka waache wenye kujua waje waeleweshe. Si ajabu na wewe hujui.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,376
Likes
4,131
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,376 4,131 280
Ungejibu ungekuwa na busara zaidi kuliko kupoteza muda kuuliza swali, hili ni jukwaa km wewe umechoka waache wenye kujua waje waeleweshe. Si ajabu na wewe hujui.
Nyambole wewe! unaanza kuwatukana hata wazazi wako! ok! nitashauli lianzishwe jamvi la watoto kama wewe!
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,130
Likes
2,237
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,130 2,237 280
Unaeza kuwa,chemist,botanist,zoologist,geologist,nurse,animal scientst,dental surgery doctor,bvm,land manager and valuator,lab.technician,molecular biologist,petroleum chemist,bio&chem.teacher,biotechnologst,midwifery.etc,nadhani umenipat.
 
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined
May 7, 2014
Messages
153
Likes
57
Points
45
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined May 7, 2014
153 57 45
Habari wana forum, naomba kufahamu iwapo utasoma CBG baadae utasoma fani gani Chuo Kikuu.
kwani we unapenda fani gan utasoma fani unayoipenda na si vinginevyo kama ni upishi utasoma upishi.....
 
Curious Naturally

Curious Naturally

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
420
Likes
182
Points
60
Curious Naturally

Curious Naturally

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
420 182 60
Nyambole wewe! unaanza kuwatukana hata wazazi wako! ok! nitashauli lianzishwe jamvi la watoto kama wewe!
Utajivuniaje kuwa na mzazi ambaye anajibu maswali ya msingi kidharau namna hii?
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,376
Likes
4,131
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,376 4,131 280
...........ok... madogo naona mnamiminika kushambulia, sikujua kama mko wengi mlosoma pasipokujua mnakoelekea .. isitoshe hii bora elimu ndo inatusababishia kizazi cha maswali ya ajabu ,,, mwalimu alokufundisha ndo huyo aliyefeli ... unategemea nini ...

poleni.....
 
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined
May 7, 2014
Messages
153
Likes
57
Points
45
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined May 7, 2014
153 57 45
Unaeza kuwa,chemist,botanist,zoologist,geologist,nurse,animal scientst,dental surgery doctor,bvm,land manager and valuator,lab.technician,molecular biologist,petroleum chemist,bio&chem.teacher,biotechnologst,midwifery.etc,nadhani umenipat.
au hata accountist
 
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
1,101
Likes
217
Points
160
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
1,101 217 160
Utasomea jinsi ya kutengeneza maua ya Plastic sio mbaya au mambo ya decoration
 
Curious Naturally

Curious Naturally

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
420
Likes
182
Points
60
Curious Naturally

Curious Naturally

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
420 182 60
Unaeza kuwa,chemist,botanist,zoologist,geologist,nurse,animal scientst,dental surgery doctor,bvm,land manager and valuator,lab.technician,molecular biologist,petroleum chemist,bio&chem.teacher,biotechnologst,midwifery.etc,nadhani umenipat.
May your God bless you abundantly, wewe, familia yako na kizazi chako chote,

Amen.

Asante sana
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,376
Likes
4,131
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,376 4,131 280
Utajivuniaje kuwa na mzazi ambaye anajibu maswali ya msingi kidharau namna hii?
"Habari wana forum, naomba kufahamu iwapo utasoma CBG baadae utasoma fani gani Chuo Kikuu"

Hili ni swali la msingi kwa mtu aloenda shule kweli?

What CBG stands for?
 
robione

robione

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
565
Likes
346
Points
80
Age
23
robione

robione

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2015
565 346 80
Utasomea Course Ya U~pornstar
 
BRO LEE

BRO LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2011
Messages
639
Likes
93
Points
45
BRO LEE

BRO LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2011
639 93 45
"Habari wana forum, naomba kufahamu iwapo utasoma CBG baadae utasoma fani gani Chuo Kikuu"

Hili ni swali la msingi kwa mtu aloenda shule kweli?

What CBG stands for?
Baadhi ya watanzania mnapenda kujifanya mnajua kila kitu, kitu ambacho si kweli. Anayejua huwa habezi wasiojua bali huwaelewesha. Ila nimejifunza wote mnaojibu hovyo ndo mnaelimu ya hapa na pale
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,988
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,988 280
"Habari wana forum, naomba kufahamu iwapo utasoma CBG baadae utasoma fani gani Chuo Kikuu"

Hili ni swali la msingi kwa mtu aloenda shule kweli?

What CBG stands for?
Usiwachanganye madogo. Wana haki kujadili mambo kwa kiwango na uelewa wao!
Kwa maana kimsingi inafundisha hata wale wasiojua wanasoma nini ili waje kuwa kina nani katika jamii.
Natamani nikutukane kwa kiwango cha elimu yako.
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,742