Aliyeshindwa kura za maoni CCM Antony Msami ahamia CHADEMA achukua fomu za ubunge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyeshindwa kura za maoni CCM Antony Msami ahamia CHADEMA achukua fomu za ubunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chachana, Feb 25, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea wa ubunge ccm aliyeshindwa kura za maoni Bw Anthony msami amehamia na ameomba kugombea ubunge kupitia chadema. Katibu wa chadema wa Wilaya ya Meru bw Totian Ndonde amethibitisha kuwa Msami amechukua fomu na anatarijiwa kuirudisha leo.

    Bwana Msami amesema ana siri nzito ya rushwa ndani ya CCM ambapo kila mgombea alileta watu wake na kwa namna moja au nyingine wote wametoa rushwa. Anthony amekuwa akishutumiwa kuwa ni mamluki ndani ya CCM aliyetumwa na chadema kwenda kugawa kura na kufanya upelelezi amekanusha habari hiyo na kusema kuwa kimsingi watu wawili ambao watakuwa wamekiharibu chama katika kipindi hiki ni James Milya ambaye kundi la rafiki ya EL linataka SIOI apitishwe. Kundi lingine ni la BM ambalo linataka mtu wao apitishwe. Hata hivyo SIOI kama hana shida ni kajina anayeonekana ana uwezo isipokuwa anabebwa na kundi baya na chafu. Makundi yote haya mawili yamemwaga hela ya kutosha.

    Msami ameulelezea kukerwa na mpango wa kuwatumia washili ambao anasema ni mambo yalipangwa kipropaganda. NI aibu kwa wazee wa CCM kukubali kubebeshwa jambo zito kama hili kuwa WAMEPANGA KUMCHINJA MBUNGE LEMA halafu inaonekana kuwa ni WASHILI wa meru.

    Source: Arusha.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,247
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    CDM nao wawe makini na huyu jamaa!! "Inaitwa Handle with care", Running away from a problem sometimes is not a solution.
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama kawaida kuna watu watakanusha tena.
     
  4. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hatutaki makapi abakie huko avumilie 2015 sio mbali,ameshachelewa
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Angekuja mapema ningeelewa ila kuja kwa kusaka uBONGE hatakiwi akae ajenge chama
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    awepo kundini ila asibebe bendera ya CDM
     
  7. s

    shamayu New Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apewe nafasi anaweza kutoa siri zao nyingi.
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    mwache aje tutampokea tutamjadili ila ubunge agoje 2015 akiwa na tabia njema
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,241
    Likes Received: 7,571
    Trophy Points: 280
    asaidie kampen kwanza yeye anawaza ubunge tu mamluki tu huyo hana lolote
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona Dr Slaa alihama CCM ktk mazingira kama haya na akagombea?!
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,169
    Likes Received: 4,152
    Trophy Points: 280
    ubunge ni dili bana.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,958
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Akishindwa CDM atafanya nini?
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hongera ndugu msami,ila Nassari yupo kwa sasa anatosha,wewe endelea kukiimarisha chama,2015 utapata nafasi
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    CDM mmeshazoea kupokea makapi, wapo wengi na huwa mnawapokea lakini wakija huko ndiyo wanakuwa SHIBUDA style.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Jamaa yeye anataka ubunge mtapa nafasi kupitia Chadema?
     
  16. t

    taranda Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM kuweni makini! Watu wa dizaini hii watakuwa mizigo. Shibuda ni mfano hai anavosumbua CDM. Msikubali mamluki hawa
     
  17. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alipata kura ngapi kwenye kura zao za kuzidiana rushwa.
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,241
    Likes Received: 7,571
    Trophy Points: 280
    slaa aliombwa na wananchi yeye kaombwa nani amechanganyikiwa tu huyo
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,958
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Unakumbuka Slaa alikuwa wa ngapi na Msami namba ngapi?
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Atakwenda CCK mpaka kieleweke.
     
Loading...