Aliyeshauri ofisi za mabasi ya mwendokasi (UDART) Zijengwe jangwani akamatwe mara moja


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,186
Likes
44,670
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,186 44,670 280
Kwa namna yoyote ile huyu mtu hakuwa na nia njema , Jangwani kwa miaka kadhaa imefahamika kama mkondo wa Bahari , sasa kwa mtu yeyote mwenye akili timamu ama mwenye nia njema asingeleta ushauri duni wa kiwango kile .

Nasema akamatwe ahojiwe na nina hakika mengi yatafumuka .
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,913
Likes
1,539
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,913 1,539 280
Kwa namna yoyote ile huyu mtu hakuwa na nia njema , Jangwani kwa miaka kadhaa imefahamika kama mkondo wa Bahari , sasa kwa mtu yeyote mwenye akili timamu ama mwenye nia njema asingeleta ushauri duni wa kiwango kile .

Nasema akamatwe ahojiwe na nina hakika mengi yatafumuka .
Weka picha tuone
 
Hamis Manoti

Hamis Manoti

Verified Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
177
Likes
66
Points
45
Age
28
Hamis Manoti

Hamis Manoti

Verified Member
Joined Jan 7, 2014
177 66 45
Kwa namna yoyote ile huyu mtu hakuwa na nia njema , Jangwani kwa miaka kadhaa imefahamika kama mkondo wa Bahari , sasa kwa mtu yeyote mwenye akili timamu ama mwenye nia njema asingeleta ushauri duni wa kiwango kile .

Nasema akamatwe ahojiwe na nina hakika mengi yatafumuka .
Hahaaaa kwamba ni muuaji au ??
 
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
947
Likes
1,556
Points
180
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
947 1,556 180
Si kwamba ofisi za UDART zilijengwa kwenye mkondo wa maji maarufu Dar na TZ, ila barabara iliyojengwa kwa akili za ULAFI.

Kabla ya kuweka hiyo lami mpya na lane ya BRT, mvua ikinyesha kila mtu aliona barabara ilivyokuwa ikifunikwa na maji eneo lile, AJABU; unachimba mtaro ili kupitisha barabara, kweli??? Kulikuwa na haja gani kutokea magomeni kuchimba vile na kujenga kingo pembeni? Daraja la maana na USEFUL lingejengwa pale na chini wakaacha maji yapite mvua inyeshapo.

Kwani waziri wa barabara alikuwa nani kipindi kile??? Mkinitajia hata alipokea mradi ule inatosha!
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,582
Likes
11,569
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,582 11,569 280
Kwa namna yoyote ile huyu mtu hakuwa na nia njema , Jangwani kwa miaka kadhaa imefahamika kama mkondo wa Bahari , sasa kwa mtu yeyote mwenye akili timamu ama mwenye nia njema asingeleta ushauri duni wa kiwango kile .

Nasema akamatwe ahojiwe na nina hakika mengi yatafumuka .
Unamaanisha kuwa rais Magufuli akamatwe na kushtakiwa au?Maana ndo alikuwa the boss wa huo mradi na alikuwa anaukeshea site kikamilifu. Kama ni yeye unataka akamatwe basi tunaomba uongoze kikosi sisi tuko nyuma
 
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
2,715
Likes
4,523
Points
280
tremendous

tremendous

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
2,715 4,523 280
Unamaanisha kuwa rais Magufuli akamatwe na kushtakiwa au?Maana ndo alikuwa the boss wa huo mradi na alikuwa anaukeshea site kikamilifu. Kama ni yeye unataka akamatwe basi tunaomba uongoze kikosi sisi tuko nyuma
Hahaaa
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,598
Likes
63,401
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,598 63,401 280
Zilijengwa lini na kwani tatizo haswa ni lipi naona ninapitwa.
 
ebabah

ebabah

Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
35
Likes
20
Points
15
Age
30
ebabah

ebabah

Member
Joined Nov 15, 2016
35 20 15
Si kwamba ofisi za UDART zilijengwa kwenye mkondo wa maji maarufu Dar na TZ, ila barabara iliyojengwa kwa akili za ULAFI.

Kabla ya kuweka hiyo lami mpya na lane ya BRT, mvua ikinyesha kila mtu aliona barabara ilivyokuwa ikifunikwa na maji eneo lile, AJABU; unachimba mtaro ili kupitisha barabara, kweli??? Kulikuwa na haja gani kutokea magomeni kuchimba vile na kujenga kingo pembeni? Daraja la maana na USEFUL lingejengwa pale na chini wakaacha maji yapite mvua inyeshapo.

Kwani waziri wa barabara alikuwa nani kipindi kile??? Mkinitajia hata alipokea mradi ule inatosha!
Una level gani ya utaalamu kwenye mambo ya ujenzi? Pendekeza ambapo kwako pangefaa uje na sababu 5 za pendekezo lako.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,186
Likes
44,670
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,186 44,670 280
Si kwamba ofisi za UDART zilijengwa kwenye mkondo wa maji maarufu Dar na TZ, ila barabara iliyojengwa kwa akili za ULAFI.

Kabla ya kuweka hiyo lami mpya na lane ya BRT, mvua ikinyesha kila mtu aliona barabara ilivyokuwa ikifunikwa na maji eneo lile, AJABU; unachimba mtaro ili kupitisha barabara, kweli??? Kulikuwa na haja gani kutokea magomeni kuchimba vile na kujenga kingo pembeni? Daraja la maana na USEFUL lingejengwa pale na chini wakaacha maji yapite mvua inyeshapo.

Kwani waziri wa barabara alikuwa nani kipindi kile??? Mkinitajia hata alipokea mradi ule inatosha!
Nimekuelewa sana mkuu .
 

Forum statistics

Threads 1,236,807
Members 475,284
Posts 29,268,469