Aliyesema simu kulala nayo chini ya mto ni hatari muongo...

Don Calvino

Senior Member
Mar 3, 2012
114
195
Kawaida binadamu/mtanzania analala kati ya masaa 4-9, sasa kwa muda huo tu ni mdogo sana ukilinganisha simu unazopiga pamoja na kupokea ikiwa sikioni. Pia tumekuwa na simu wengine toka miaka ya tisini, ipi ni hatari zaidi? Kuwa unaongea nayo kila siku au kulala nayo? Tafakari...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom